ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้าสไปรท์ & นางฟ้ากีวี่ (ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า 003)  (อ่าน 1882 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3

นางฟ้าสไปรท์ & นางฟ้ากีวี่ (ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า 003)

จากใจครับ นางแบบสวยขึ้นกล้อง(มือถือ)มาก ไม่อยากจะเซ็นหน้าเลยครับ อารมณ์สีหน้า Sexy สยิวมากๆแต่ก็ต้องSaveนางแบบครับ  fdgdfdf แนะนำให้ไปเจอตัวจริงครับ ร้อนแรงมากๆ

ไม่รู้พักนี้เป็นอะไรเจอนางฟ้าสวยๆแต่ละนางทำไมมือไม้ต้องสั่นด้วย ไม่เข้าใจตัวเองจริง55 วันนี้มีภาระกิจเด็ดปีกคู่หูนางฟ้าสุดSexyกันครับ แค่เห็นรูปที่ร้านส่งให้ตอนแรกก็ว่า Sexyแล้วแต่พอได้เจอตัวจริง ดูร้อนแรงกว่าในรูปเยอะครับ สวยคมด้วยกันทั้งคู่ นางฟ้าตนแรก นางฟ้าสไปรท์ครับ สวยคมดุโฉบเฉียวสุดๆ ผมให้คำนิยามว่า "สวยดุร้อนแรงยิ่งกว่าไฟ" น้องผมสีทองเด่นมาแต่ไกล รอยสักงามๆ น้องเป็นคนหน้าดุ แต่จริงแล้ว น้องเป็นคนคุยง่ายๆ คุยตรงๆ สวยแบบกวนๆ งานบนเตียงนะเหรอ ร้อนแรงยิ่งกว่าไฟโลกักันต์ สไตล์นี้ผมละชอบมากจริงๆ นางฟ้าตนที่สอง น้องกีวี่ครับ คำนิยามคือ "สวยแซ่บ" น้องผมสีดำยาว หุ่นสลิม มีรอยสัก หน้าดุแต่แอบซุกซนขี้เล่น คุยง่ายเอาใจเก่ง งานบนเตียงนัวมันส์สุดแซ่บ ผมว่าเป็นงานคู่ที่ดีที่สุดที่ผมเคยเจอมาเลยก็ว่าได้ครับ คุ้มค่าทุกนาทีจริงๆครับน้องเต็มที่มาก ไม่ต้องเอ่ยขออะไรเลยน้องจัดให้หมดทุกอย่าง fdgdfdf เอาละครับมาเริ่มงานรีวิว กันเลยดีกว่าครับ
  แพ็คคู่ นางฟ้าสไปรท ์& นางฟ้ากีวี่ กับ ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า นาทีแรกที่เห็นไลน์แจ้งมาว่ามีแพ็คคู่ สุดดุเดือด ไม่ต้องคิดมากครับจัดการบุ๊กคิวน้องไปเลย บอกเลยตื่นเต้นมากครับ จับนางฟ้าแค่ตนเดียวยังเหนื่อยเลย นี้ต้องมาเจอนางฟ้าสองตน แถมยังสายบู๊ด้วยกันทั้งคู่แบบนี้ คิดในใจผมจะไหวไหมเนี้ย 55 เมื่อมาถึงร้าน นางฟ้าสุดSexy สองตนก็บินลงมารับไปสู่เรือนหอประตูสวรรค์ พร้อมที่จะบู๊กันเต็มสูบ แต่ช้าก่อน ผมของเด็ดปีกนางฟ้าทีละตนๆก่อน นางฟ้ากีวี่หุ่นดีสลิมมากๆ มาในชุดชั้นในสีดำแนว Sportswear ส่วนนางฟ้าสไปรท์ มาในชุดชั้นในสีแดงมีลูกไม้นิดๆ เมื่อเด็ดปีกนางฟ้าออกแล้ว จัดการจับใส่พันธาการเปลี่ยนนางฟ้าให้เป็นทาสรัก นางฟ้าทั้งคู่ดูSexyมากๆ อดใจไม่ได้ที่จะจับจะบีบ เล่นกันอย่างสนุกสนาน จนเหงื่อท่วมตัว จึงต้องพากันไปอาบน้ำ งานอาบน้ำดีเลยครับ วางตำแหน่งหน้าหลังกันได้ดี สะอาดทุกซอกทุกมุม สลับกันอาบให้กันทั้ง3คน ได้ฟิลที่ดีครับ ตัดมาที่งานเตียง น้องไม่ถนัดที่จะนวดครับเพราะเป็นสายบู๊สายนัวด้วยกันทั้งคู่ นอนหงายเลยซิครับจะรออะไร นางฟ้าทั้งสองเข้าโจมตีเลยครับ เหมือนหิวกระหายอะไรกันมาก็ไม่รู้ 55 บู๊ตั้งแต่นาทีแรงที่ตีระฆังเลย เหมือนนางฟ้าทั้งสองมองตากันก็รู้ใจกัน คนนึงบนคนนึงล่าง นางฟ้ากีวี่โจมตีด้านบนก่อน เข้ามาดูดเลีย ซอกคอ ติ่งหู แล้วไล่ลงไปที่หัวนม ดูดดื่มอย่างเมามันส์มาก ลิ้นนี้รัวๆเลย ส่วนด้านล่างนางฟ้าสไปรท์ก็ โจมตีอย่างหนักหนวงไม่แพ้กันเลย ลิ้นก็โลมเลียไปที่ต้นขาด้านใน ส่วนมือก็เล่นลูกบอลอย่างสนุกมือ แล้วก็มารูดเจ้าน้องชายแบบรัวๆสลับช้าๆ โอ้ยเจอโจมตีคอมโบกันแบบนี้ก็ต้องร้องละครับ แต่ผมไม่เห็นน้องนะเพราะนมน้องกีวี่บังเต็มหน้าเลย อดใจที่จะดูดจะเลีย บีบนมเล่นไม่ได้จริงๆ เจอแบบนี้ก็แข็งกันสุดๆละครับ ใครเขื่อนบางแตกแน่นอนเจอแบบนี้ เพราะไม่ได้หายใจเลยครับ แต่มือผมก็ไม่อยู่สุขนะไล่ทำความรู้จักกับน้องสาวของทั้งสองคน สะกิดนิดๆก็ชุ่มช่ำกันทั้งคู่ เพลินเลยครับ ทีนี้น้องสไปรท์ขึ้นข้างบนน้องกีวี่ลงล่างมั่ง น้องสไปรท์พุ่งเข้าหาที่หน้าผมเลยหอมแก้มจูบมากแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ มือผมก็บีบนมน้อง สลับกับเขี่ยน้องสาวน้องสไปรท์ไปด้วย ส่วนน้องกีวี่ก็ไม่น้อยหน้าครับ จัดท่าส้มโอห่อกล้วยให้สยิวกิ้วมากลงเจลลื่นๆทั้งบดทั้งถูอย่างเเมามันส์ คืออยากจะบอกว่าไม่มีโอกาสได้โต้กลับเลยครับ555 มากันเป็นคอบโบโจมตีบนล่างพร้อมกันแบบนี้ สลับกันขึ้นๆลงๆอยู่อีกสักพัก น้องกีวี่กับน้องสไปรท์ก็เร่งเครื่องเต็มสูง นัวกันจนผมจำอะไรต่อมิอะไรไม่ได้เลย มันฟินเกินคำบรรยายครับ สุดท้ายทนไม่ไหวเขื่อนแตกเฉี่ยวหน้าน้องกีวี่ไปนิดด้วย น้องบอกว่าน้ำพุ่งเกือบโดนหน้าหนูเลยพี่ 555 ผมนี้นอนหงายล่องลอย ส่วนน้องๆก็เข้ามาเช็ดเนื้อเช็ดตัวเอาน้ำมาให้ดื่ม ก่อนจะพากันไปอาบน้ำแต่งตัว ยืนกอดน้องๆแล้วหอมแก้มกันก่อนจะจากลา บอกได้คำเดียวครับ ฟิตร่างกายมาให้ดีๆไม่งั้นคุณอาจจะแพ้แตกตั้งแต่ยกแรกๆได้เลยละครับ

คะแนนผมไม่มีให้ครับ เพราะเกินมาตราฐานจริงๆ อยากให้ไปลิ้มลองกันเยอะๆครับ งานดีๆแบบนี้มีมาไม่บ่อยครับ

pongz pongz pongz pongz pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มีนาคม 2017, 01:37:18 โดย City Hunter »

หมีCNN

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สมใจและเป็นบุญตาหมีมากเลยครับท่านนายพรานล่าสวาท

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

การบ้าน สุดร้อนแรง จากพี่ CITY HUNTER

ปลากรอบสุดแจ่ม บรรยายซ่ะน่าตามลอกมาก ๆๆ

ขอบคุณจากใจ Aurora club ครับ

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08

City Hunter

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3

รูปภาพเพิ่มเติมครับ อยากให้ไปลองกันจริงๆ คู่หูสุดร้อนแรง แห่งปี2017เลยก็ว่าได้ครับ

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

แจ๋มๆ ครับ

pongz pongz pongz

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เลือดกำเดาผมไหล  eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

jljhl jljhl jljhl jljhl

แจ๋มๆ งานดี บริการเยี่ยม โอ๊ยยยย !!! ให้น้องๆช่วยเช้คกำเดาไหมครับ

G2000

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

ปลาอาร์ทมากครับท่าน สวยงามยกระดับการบ้านในบอร์ดเลยครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

Hot !!! แซ่บ จี๊ด โดนใจ เตรียมจิหมอน พร้อมฟินกันได้เลย