ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้าสไปรท์ (ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า Special)  (อ่าน 2450 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3

ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า Special นางฟ้าสไปรท์ 

เปลี่ยนสาวห้าวให้เป็นสาวหวาน

รีวิวภาคต่อจาก ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า 003 รีวิวภาคพิเศษนี้นางฟ้าตัวเอก ได้แก่นางฟ้าสไปรท์นั้นเองครับ บางท่านอาจจะเริ่มเบื่อ กับการที่นางฟ้าถูกพันธนาการ มาทั้ง 3ภาค วันนี้เรามาเปลี่ยนบรรยากาศ จับนางฟ้าสุดห้าวให้มาเป็นนางฟ้าแสนหวานกันครับ 555 แค่คิดก็สนุกแล้วละครับ

จัดการบุ๊คคิวน้องสไปรท์ แล้วเดินทางไปตามเวลาที่นัดหมาย และแล้วนางฟ้าสไปรท์ก็มาในชุดแหวกหลังสีแดงสุด sexy ตัดกับเส้นผมสีทอง ดูเด่นสะดุดตาสุดๆเห็นแล้วของมันขึ้น รีบพากันไปที่เรือนหอประตูสวรรค์ ด้วยอุณหภูมิที่ร้อนระอุ รีบถอดเสื้อผ้ากันแล้วเข้าไปนัวไปจับกันในห้องน้ำ เปิดน้ำเย็นๆให้มันค่อยๆไหลผ่านไปทั่วร่างกาย แล้วชโลมสบู่ให้เต็มฝ่ามือ ค่อยๆลูบไล้ น้องสไปรท์ที่แผ่นหลังลากลงมาที่ สะโพกที่กลมๆนุ่มๆ แล้วไล่ขึ้นไปด้านหน้าจับไปที่หน้าอกคู่งาม อดใจที่จะบีบนวดลูปไล้ไม่ได้จริงๆ มันเต็มมือนุ่มๆลื่นๆ น้องทำนมมาดีมากครับ แล้วสไลด์มือลงไปสำรวจช่วงล่าง เกาเหลา มาเลยครับ ช่างทาสีนี้ยิ้มเลย555 ถึงตาน้องจัดการให้ผมบ้างน้องถูสบู่ที่ตัวแล้วค่อยๆลูปไล้ไปตามลำตัวไล่ไปที่แผ่นหลัง แล้วเลี้อยลงไปที่น้องชาย บรรจงนวดถูอย่างดี ล้วงลูกบอลไปยันร่องตูด รู้สึกสะอาดทุกซอกทุกมุมจริงๆครับ จัดการล้างเนื้อล้างตัวซึ่งกันและกันคุยเล่นอย่างสนุกสนาน รู้สึกดีจริงๆครับเหมือนได้อยู่กับแฟนสาวยังไงยังงั้น

ตัดมาที่เตียงครับ มองตาก็รู้ใจไม่ต้องนวดกันแล้วละครับ น้องเปิดเกมส์ก่อนเลย จัดการไล่จูบจากซอกคอไล่ลงไปที่หัวนมน้อง เลียๆดูดๆอย่างนิ่มนวล มือน้องก็ลูปไล่เบาๆไปตามตัวไล่ไปจนถึงน้องชาย น้องสไปรท์ ค่อยๆจับค่อยๆรูดอย่างนิ่มนวลเหมือนให้เราตายใจว่ามาแบบนุ่มนวล พอสักพักเดียวเท่านั้นน้องเริ่มโหมดร้อนแรง จัดการดูดเน้นๆที่หัวนมใช้ฟันกัดเบาๆ มือก็เริ่มรูดแบบเร่งจังหวะรัวๆ แล้วต่อด้วยสเปย์ ทั้งเลีย ทั้งดูด แบบเน้นๆ จนเกือบจะแพ้แตก คาปากกันเลยทีเดียว หืมมันไม่เหมือนที่คุยกันไว้นี่หว่า ทนไม่ไหวของมันก็ขึ้นละครับ จับน้องสไปรท์พลิกตัวแล้วจัดการกับไฟคู่หน้าที่เย้ายวนละชูชัน บรรจงดูดและเลียอย่างนิ่มนวล ค่อยๆไต่ลงไปที่ท้องน้อยบรรจงจูบ แล้วลากลิ้นลงไปที่ ขาอ่อนด้านใน น้องสไปรท์เริ่มมีอาการ กระตุกๆ เมื่อช่างทาสีอย่างเราเห็นแบบนี้แล้วจะรออะไรละครับ บรรจงตวัดแปลงลงไปที่เนินสวยเกลียงเกลาอย่างช้าๆ แค่ตวัดแปลงครั้งแรกน้องสไปรท์เอามือมาจิกที่หัวไหล่ผมเลย 555 แหม่ตาเราเอาคืนมั่งแล้วหละ  บรรจงตวัดแปลงขึ้นๆลงๆช้าๆสลับเร็ว ตวัดลิ้นแบบกดสูตรคอนทร้า30ตัว 555 น้องสไปรท์นี้ดิ้นซ้ายดิ้นขวาเอวนี้ลอยตามลิ้นผมเลย หน้าตาน้องสยิวมากครับ มือนี้จิกไหล่ จิกหมอน กัดปากตัวเองร้องซี๊ดซ๊าดเหมือนคนกินของเผ็ดๆ มือสองข้างผมล๊อกขาน้องสไปรท์ไส้แน่นมาก แล้วละเลงทาสีสบัดแปลงอย่างเมามันส์ น้องสไปรท์ทั้งร้องทั้งดิ้นจากกลางเตียงน้องดิ้นไปจนสุดขอบเตียงจนเกือบตกเตียงเลยละครับ 55 เพิ่งจะเคยเจอละครับน้องที่ฟินกับการทาสีได้ขนาดนี้ ผมเองก็ทาสีเพลินมากเช่นกัน ลิ้นผมนี้ชอนไชไปสำรวจช่องแคบสีชมพูอ่อนๆอย่างสนุกสนาน ดูดเม้มเลียจนน้องร้องเสียงสนั่นห้อง กระตุกๆจนเสร็จคาลิ้น ผมนี้รีบเข้าไปกระซิบน้องเบาๆเลย แหม่เสร็จคาลิ้นเลยน๊า~ 555 น้องเขิลได้น่ารักมากครับ มีตีแขนเรากลับด้วย แล้วบอกว่า บ้า! ฟิลแฟนสุดๆครับ ผมนี้ยิ้มมีความสุข รีบเข้าไปแซวน้องสไปรท์ต่อ น้องหน้าแดงมากๆครับ สายตานี้หวานๆ อมยิ้มๆแล้วตีแขนผมรัวๆเลย 555 ฟินมากๆ สุดท้ายจัดท่าจำลอง จับน้องฉีกขาเป็นตัวVแล้วจัดการ บดเบียดเสียดถูก อย่างแนบสะนิด ความรู้สึกเหมือนเสียบเข้าไปจริงๆเลย สีหน้าน้องเอ๊กซ์สุดๆ กัดที่มุมปาก เสียงกระเซ่าๆ เห็นแบบนี้แล้วก็ทนไม่ไหวละครับ จัดการเร่งเครื่องกันสุดๆ เสียงดังสนั่นห้อง สุดท้ายก็เขื่อนแตกเต็มหน้าท้องน้องสไปรท์แบบเต็มพิกัด ฟินสุดๆนอนหงายมองเพดานเลยละครับ น้องก็จัดการเช็ดเนื้อเช็ดตัวแล้วเอาน้ำมาให้ดื่มแก้เหนื่อย มานั่งนวดให้ข้างๆอีก จะรักไปไหน แล้วพากันไปอาบน้ำแต่งตัว เก็บรูปถ่ายเป็นที่ระทึก เก็บเป็นความทรงจำที่ประทับใจ กอดสั่งลาแล้วหอมแก้มน้อง แต่น้องจูบแก้มกลับ ลิปสติกติดแก้ม ลืมเช็ดออก ไปทำงานต่อ ลูกน้องเห็นเลยเข้ามาทักมีลูกพี่ครับมีรอยจูบที่แก้มครับลูกพี่ ผมนี้เขิลเลย 555

สรุปใครชอบทาสีรีบมาจัดเลยครับ จากใจเลยครับ ของดีสุดๆครับ เปลี่ยนสาวห้าวเป็นสาวหวาน เวลาสาวห้าวเขิลๆ มันน่ารักมาก dsgjsdๆนะครับ อยากให้ทุกท่านไปลองดูด้วยตัวเองครับ GF ทะลุเพดานเลยละครับ  fdgdfdf

**รีวิวนี้เป็นแค่แนวทางการบริการของน้องๆนะครับ ท่านอื่นๆอาจจะไม่เจอแบบผมก็ได้ครับ ต่างกรรมต่างวาระนะครับ ของให้ทุกท่านสุภาพไม่เอาเปรียบน้อง ผมว่าทุกท่านก็จะได้รับการบริการที่ดีกลับไปแน่นอนครับ**

pongz pongz pongz pongz pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ธันวาคม 2017, 03:48:52 โดย City Hunter »

หมีCNN

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: นางฟ้าสไปรท์ (ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า Special)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มีนาคม 2017, 21:29:30 »

สงสัยจะดีจริมจริมจนต้องเด็ดปีกซ้ำ  jljhl

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: นางฟ้าสไปรท์ (ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า Special)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มีนาคม 2017, 16:48:08 »

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

ขอบพระคุณรีวิวโดนๆๆ น่าตามลอกสุดๆๆๆๆ

จากท่าน CITY HUNTER ด้วยน่ะคร้บ

สนใจตามลายแทง รีบจับจองก่อนเต็มครับ

โทรเล้ยยย 095-136-6669

รับรองฟิน!!!!

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2017, 00:29:54 »

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

น้องกลับมาแล้วววววหลังจากห่างหายไปนาน

09/12/2017 รีบมาฟินกันนะคะ

สนใจตามลายแทง

โทรเล้ยยย 095-136-6669

รับรองฟิน!!!!

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2017, 22:12:01 »

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

อีกแค่ 2 วันแล้วนะคะ

อยากซาบซ่า จัดสไปร์ทคร่าาาา

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

Cat eyes

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2017, 23:30:04 »

mbvc อยากดื่มสไปร์ทมั่ง dgd