ผู้เขียน หัวข้อ: สวย น่ารัก อารมณ์ดี น้องไข่มุก  (อ่าน 1615 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
สวย น่ารัก อารมณ์ดี น้องไข่มุก
« เมื่อ: 03 เมษายน 2017, 19:06:52 »

น้องไข่มุก น้องใหม่จากร้านออโรร่า เจอหน้าน้องครั้งแรกบอก pr จัดเลยครับไม่รอช้า น้องเป็นคนอารมณ์ดีครับ ยิ้มเก่ง คุยง่ายคุยสนุกทีเดียว มาถึงห้องก็นั่งคุยเล่นกัน เพื่อลดความตื่นเต้นกันนิดนึง แล้สพากันไปอาบน้ำ เนื้องานการอาบน้ำถือว่าน้องอาบได้สะอาดดีครับ ทุกซอกทุกมุม จับล้างถูสบู่ได้ไม่ขัดเขิลแต่อย่างใด

ตัดมาที่เตียง น้องนวดผ่อนคลายได้ดีครับ น้ำหนักมือดีทีเดียว เผลอหลับนิดนึงอีกแล้ว 555 ช่วงนี้น่าจะแพ้ทางน้องที่นวดได้ดี เพราะเผลอหลับตลอดเลย มาที่งานนัว น้องค่อยๆแทะๆค่อยเล็มเลียที่หัวนม ทั้งสองข้างเบาๆ เหมือนแมวเหมียว เวลากินนม มือน้องก็ค่อยๆจับไปที่น้องชาย กระตุ้นๆจนน้องตื่น แล้วน้องไข่มุก ก็ฉโลมเจลไปที่น้องชายแล้ว ใช้มือรูดช้าๆสลับเร็ว งานใช้มือน้องก็เสียวดีครับ โต้กลับน้องไข่มุกบ้าง บรรจงจูบไปที่จุกเล็กๆ ใช้ลิ้นโลมเลียไปทัวตัว ผิวน้องเนียนมากครับ แล้วค่อยๆไต่ลงไปที่สนามหญ้า จัดการลิ้มรสชาติแค่พอประมาณ น้องอาจจะเขิลอายเลยไม่ค่อยกล้าให้ทำเท่าไหร่ แต่อาการเสียวนี้เห็นได้ชัดเจน เกรงๆบิดซ้ายบิดขวา เลยจัดท่าจำลองต่อเลยทันที เสียวซี๊ดกันจนเสร็จแตกเต็มหน้าท้องน้องไข่มุกไปเต็มๆ แล้วพากันไปอาบน้ำแต่งตัว สลับกันอาบน้ำ ได้ฟิลแฟนเด็ก ฟินครับ
น้องไข่มุกน้องใหม่ครับ อาจจะเคยทำงานแนวนี้มาบ้างแต่ ชั่วโมงบินยังไม่สูง ท่านใดชอบแนวใสๆแนวสอนงาน แนะนำครับ  eta03

ttu ttu ttu ttu ttu

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
Re: สวย น่ารัก อารมณ์ดี น้องไข่มุก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 เมษายน 2017, 19:15:22 »

ว่องไวดีแท้นะท่าน คอนนี้ปิดเทอมร้านนี้มีน้องแนวใสๆมาให้พี่รังแกเอ้ยออกค่าเทอมให้เยอะเลยนะครับ

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: สวย น่ารัก อารมณ์ดี น้องไข่มุก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 เมษายน 2017, 19:23:59 »

สวยใส ไร้ที่ติจริงๆ ครับ

jljhl jljhl jljhl jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 เมษายน 2017, 21:34:14 »

ใครอยากจับแมวบ้าง 555
eta03 eta03 eta03 eta03 eta03

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 เมษายน 2017, 22:33:52 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

น้องใหม่ นักษาวัยใส รอพี่ๆมาช่วยค่าเทอมอยู่นะคะ

สนใจจับจอง โทร 095 136 6669

mbvc mbvc mbvc mbvc

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 เมษายน 2017, 18:05:22 »

dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

อีกสองวันสุดท้ายแล้วนะคะพี่ๆ น้องต้องรีบกลับไปสอบค่ะ

uilo uilo uilo uilo