ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน.....น้องซาร่า  (อ่าน 1640 ครั้ง)

Holyseven

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน.....น้องซาร่า
« เมื่อ: 05 เมษายน 2017, 21:59:34 »

วันนี้มาส่งการบ้านน้องซาร่าครับหลังจากได้ไป×××เมื่อเดือนที่ผ่านมา

น้องหน้าตาดีครับ สวยคมน่ารัก น่าจะถูกใจใครหลายคน เป็นกันเอง คุยเก่งมากเหมือนที่แนะนำกันมา อาบน้ำสะอาด บริการดีทุกอย่างครับ   หุ่นเล็ก กระชับ
จับถนัดมือ น้องนวดเป็นด้วยนะครับ และทีเด็ดต้องออพชั่นเสริมครับ ต้องมาลองเอง ^^

หน้าตา 10/10 น่ารักมาก พิมพ์นิยม
งานนวด 7/10
GF 9/10
หุ่น 9/10 ชอบผู้หญิงร่างเล็กครับ เอวดี
 .,mn