ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้่าน น้องยิปโซ...เด็กผิวสี ทอนไส้แตก  (อ่าน 1442 ครั้ง)

เจ้าสัว11

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

....มาเริ่มกันเลยครับ นานๆจะมีโอกาสได้เข้า พิดโลก เลยแวะไปร้านประจำสักหน่อย  dsgjsd  ถีงร้าน ไม่รีรอคับ พีอาร์เรียกน้องดูตัวเลยครับ สะดุดตาอยู่ 1 คนครับ คนนี้ พีอาร์บอก มาครั้งแรกเลย ไม่เคยทำที่ใหนมาก่อนด้วย  jljhl เข้าทางเราเลยครับ ที่สะดุดตาก็ ตรงหุ่นบาง ผิวสีเข้มคับ  แถมมีรอยยิ้มแบบเย้ายวน ชวนไห้จัด
 แตกต่างจากคนอื่นเลย ดูแล้วบ้านๆดีครับ ลองซักหน่อย นานๆจะได้เจอแบบนี้ ไม่รอช้าคับ มีธุระ ต่อ จ่ายค่าสินสอน พีอาร์เรียกน้อง น้องมายิ้มไห้แล้วก็พาไปที่ห้อง ดูเด็กมากคับ เพิ่งเลย 20 มาไม่กี่เดือนเอง น้องบอก ดูแล้วกันเองดีครับ ถึงห้อง น้องก็บอกเลยพี่หนูเพิ่งมาทำ ครั้งแรก พี่ต้องการแบบใหน บอกได้เลยนะค่ะ  ก็ไม่รอช้าคับ ดึงน้องเข้ามากอด หอมแก้มไปฟอดใหญ่ๆ น้องก็ไม่ว่าอะไร ชวนกันไปอาบน้ำก่อน หุ่นดีมากคับอกเล็ก พอดี จุกเล็กสวย คมเข้มเนียนทั้งตัว ไร้ตำหนิเลยครับ น้องอาบน้ำได้ดีคับ พลัดกันถู จับโน่นจับนี่ น้องกันเองคับไม่หวงตัวเลย นัวเนียกันพอหอมปากหอมคอ ผมเลยชวนน้องไป ต่อที่เตียงกัน น้องยังใหม่คับงานนวด ยังไม่เก่ง คับแต่ก็เพลินๆดี ไห้น้องนวดไม่ถึง 2 นาที มั้งผมบอก พี่รีบนะมีธุระ ต้องไปต่อ จัดการเลยละกัน และแล้ว เรา สองคนก็ต่างกลืนกินกันและกัน ผมกินนมน้อง น้องกินนมผม มือน้องก็เล่นกับน้องชายผม ผมก้เล่นของน้องด้วย ข้างล่าง น้องแฉะมากคับ อารมณ์ร่วมดีทีเดียว สวยมากคับ ดูแล้วผ่านงานมาไม่เยอะ ผมเลยขอน้อง ท่าจำลองซะเลยครับ สุดยอดครับ น้องตอบสนองดีครับ ไม่ใหวแล้วคับ บอกน้องร้องเพลงไห้พี่ฟังหน่อย น้องเลยจัดไห้ งานสเปรย์ ของน้องสุดยอดดีครับ เล่นเอา ผมสะแตกกระจายเลย ว่าแล้วก็ไปอาบน้ำกัน น้องคุนสนุกคับ ไม่หวงตัว ยังไงผ่านไปก็ไปหา น้องกันได้นะครับ เด็กบ้านๆ เนื้อตัวดี นิสัยดี
 เรียบร้อยแล้ว ก็ไห้ทิปน้องไป 1xxx  ทอนสุดๆคับ แต่ผมรีบไปหน่อย เวลามีน้อย ถ้ามีเวลาจะมาซ้ำอีกสักรอบ บอกน้องก่อนกลับ

เดียวๆ ไห้คะแนนก่อนครับ สำหรับเด็กใหม่ ไม่เคยแบบนี้ ตามใจแบบนี้ไห้ 100 คะแนนไปเลยครับ ยังไงก็ สุภาพ กับน้องด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิถุนายน 2017, 19:29:25 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้่าน น้องยิปโซ...เด็กผิวสี ทอนไส้แตก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2017, 15:21:52 »

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

ขอบคุณมากคับ สำหรับการบ้านดีๆ อย้าลืมมาใช้ส่วนลด นะคับ

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้่าน น้องยิปโซ...เด็กผิวสี ทอนไส้แตก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2017, 11:09:38 »

tokio666

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2017, 15:55:27 »

Baziiboo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2017, 00:04:33 »

g_sprite

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2017, 17:34:48 »

การบ้านดีคับพี่