-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยคร้าบบพี่น้อง....ไปลองดีที่ รุ่งฟ้า มา.............ฮือออออ  (อ่าน 10247 ครั้ง)

onenight

• บุคคลทั่วไป

เรื่องมีอยู่ว่ามีพี่ที่รู้จักคนนึง ชวนไปลอง99 บอกเด็กๆ มานเยอะ ลองเปลี่ยนจากถานทูตมาลองมา วันนี้ก็ลองโทรไปชวนพี่แกเค้า  พี่ก็บอกเพื่อนพี่บอกเด็กที่รุ่งฟ้า อะเด็กๆ เลย เยอะด้วย อืม....ก็เลยลองไปดูกัน ก่อนเข้าไปนึกว่าร้านยังไม่เปิดเลยแวะกินข้าวข้างๆ รุ่งฟ้า ก็เห็นเด็กทยอยมา อู๊ยยย แต่ละคนเป็คๆ ทั้งนั้นเลย กินข้าวเสร็จเลยชวนพี่เข้าไปสำรวจกัน เข้าไปก็เห็นชุดแดงคนนึง โอ๊ย คนนี้ โดนๆ หน้าตา รูปร่าง แต่งตัว เป็คๆ  นั่งสักพักเลยเรื่องน้องคนนี้มา  น้องทำหน้า -0987....เหอๆๆๆ ผมก็ผิดด้วยเห็นแบบนี้ ยังจะ เจือกเลือกอีก.....ผมเดินไปคุยกันพี่ บอกน้องเค้าทำหน้าโหดจัง  พี่บอกเอาเห๊าะน่า  อืมๆ ครับ ...... ไปที่รถ พอขึ้นรถ น้องถามคนที่ไหนเหรอค่ะ  ...คนเชียงใหม่ครับ.... ผมเลยถามไปทางไหนดี ......น้องบอก อ้าวคนเชียงใหม่รึเปล่าเนี๊ยะ ไปเชียงใหม่แลนด์ไง ......ผมก็เลยพูดดีๆ อีก ก็ถามเฉยๆ ว่าไปทางไหนใกล้  (ก็คนเชียงใหม่ แต่ไม่ได้ไปแถวนั้นบ่อยหนิโว๊ยยยย  คุณน้องไปบ่อยทำไมไม่บอกละคร้าบบบบ) น้องบอก..ก็เชียงใหม่แลนด์อะไปถูกมะ  ....(ไรวะ ijhgvf) ครับๆ เชียงใหม่แลนด์ไปถูกครับ  แววหัวแตกมาแว้ววววว เหอๆ ทำใจดีสู้เสือต่อไป ......ถึงโรงแรม จัดการอาบน้ำอาบท่าของใครของมันเสร็จ ก็เริ่มปฏิบัติกิจกาม....น้องบิวให้ก่อน เลียนมเรา จับๆ น้องชาย อืม ใช้ได้ๆ แปปนึงน้องก็ใส่cd  และก็ขึ้นwot ได้แปร๊บบบเดียวนอ้งก็ให้เราขึ้น เราก็ลุย ไซร้ๆ คอ น้องทำท่าไม่อยากให้ไซร้  หอมแก้ม ซักพักจะเปลี่ยนเป็นด้านข้าง น้องเอาผ้ามาเช็ดแก้มใหญ่เลย เหอๆ น้องบอกไม่เอาละ เอาให้เสร็จๆสิ ทำอะไรไม่ขึ้นละ  ...ผมบอก ก็เปลี่ยนเป็นด้านข้างอยู่นี่ไง  น้องบอก....มันไม่ได้หรอก ไม่เห็นเหรอมันไม่ได้ คือตอนนั้นมันเริ่มหดแล้วอะครับ จะให้มันได้ยังไงกัน  น้อง...เนี๊ยะของตัวเองหดแล้ว รู้สึกมั๊ย  แล้วก็ชักๆน้องผม แบบว่า ทำๆ ไปงั้น รุนแรงด้วย(ผมคิดในใจโธ่น้องชายกู  ดูมันทำ)ผมก็พยายามให้มันแข็งจะได้เอาให้เสร็จๆ ไป ไหนๆก็มาแล้ว น้องบอก...อ้าวไม่ขึ้นละ ก็บอกแล้วด้านข้างมันไม่ได้   ผม...(อะไรฟะ ยังไม่ได้ลองเสียบเลย บอกไม่ได้ละ) ได้สิ ลองดูกอ่นเน๊อะ  เริ่มปวกเปียกอีก  (ในใจคิดสงสัย ไม่เสร็จละวันนี้) .....น้องดันมาพูดอีก  ไม่เอาเหรอ เอาให้มันเสร็จๆ ..... (ก็น้องชายมันอ่อนแล้วหนิ มันหมดอารมณ์แล้ววววว) น้องดูแล้ว บอก อืม...งั้นชักให้มันเสร็จๆไปละกัน และก็จะมาชักแบบ..............(ไม่รู้จะอธิบายยังไง แบบว่าทำสั่ว ชักๆ ไปงั้น แรงๆ ไม่สนใจแขกว่าจะเจ็บมั๊ย)โอ๊วววววววววว  ทำแบบนี้ไม่ต้องทำดีกว่าคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ijhgvf ijhgvf ijhgvf ผเลยหมดความอดทน ......บอกน้อง เอ้อน้องจ๋า ถึงน้องจะชักถึงพรุ่งนี้ มันก็ไม่เสร็จหรอก  ว่าเสร็จแล้วก็ ถอดcd ออก  แต่งตัวใส่เสื้อผ้าเร๊ยยย  น้องทำหน้าแบบ....ฮึ  ทำหน้าแบบเหยียดๆ หยามๆ กัน  ผมรีบแต่งตัวเลย แต่งตัวเสร็จ น้องบอก...กลับไปก่อนเลยก็ได้นะ .......(เอ้อ ไม่บอกก็จะกลับละโว๊ยยยยย)  ในใจคิดตั้งแต่เที่ยวมาไม่เคยโกรธธธธ  เจ็บใจเท่านี้มาก่อนเลย โกรธมากกกกกกกก
รีบเดินออกห้องเลย jbv jbv jbv jbv jbv ในใจอยากได้แต่คิด แต่ไม่พูด   คือ ไม่เสียดายเงิน เท่ากับ ที่เราต้องมาเจ็บใจ แบบนี้ มารยาทน้องเค้า แย่แบบสุดๆๆๆๆๆๆ 0okl 0okl
ปล. เหตุการณ์ในห้องหลังอาบน้ำ ประมาณ5-10นาที  ไม่เคยเร็วแบบนี้มาก่อน เหอๆ พพำ
สรุป
ลายแทง ....รุ่งฟ้า  น้องมด ครับ
หน้าตา...8
รูปร่าง9
หน้าอก สวยใช้ได้เลย 7
ช่วงล่าง8 ฟิตดีครับ
พูดจา .... ติดลบ ไม่รู้จบ
GF ....ติดลบ ไม่รู้จบ
ค่าเสียหาย 1000+170( น้อง+ค่าห้องรร. อมาด้า)
หล่นเต็มๆ  หัวแตก เท้าบวม สะบักสะบอมเลยครับ เหอๆๆๆๆ 9ikm 9ikm 

indy

แย่จังเลยครับ จำชื่อไว้ อย่าไปอุดหนุนคนนี้ บริการย้ำแย่สงสัยมีปัญหากะสามี อิอิ สู้ๆ ครับ  ;lkjn ขอบคุณข้อมูลมากครับ  etewt etewt

Takezeed

เหอะๆ

หล่นเลย

ไม่รู้น้องๆ เวลาโดนเอา

มีรมณ์กันบ้างป่าว

มะเคยลองเหมือนกัน

Smith

ต้องไปสถานทูตครับ รับประกัน ไม่มีหล่น  hssd

AZURA3232

คุณภาพ ก็ตามราคาแหละคับ   คิดซะว่า ถูกกว่าไปเช่าตุ๊กตายางมาก็แล้วกัน แล้วจะ สบายใจดี
.. ความสวยของพวกนี้ นะครับ หลายๆคนมากเลย  ที่ ถ้าหากว่าไปหัดสูบหัดอ้อน มา นะ 
จะทำเอาผู้ชายหมดเนื้อหมดตัวได้เลย  ไม่ต้องมาทนทำงานแลกเศษเงินไฟท์ละ ห้าหกร้อย หรอก  ...  mnb kjhg

kemkem

เครียดแทน  jbv

sama

แหม ท่าน ครั้งแรกเอง ทำเป็นแค้นไปได้ เอาเหอะน่า เดี๋ยวก็เจออีกเรื่อยๆ เรืองแบเนี้ย โดนมาหลายครั้งละ ร้านแบบนี้ก็เจอแบบนนี้อ่ะ หาคำภีร์ 99 มาอ่านก่อนดิ ใช้ได้เหมือนกันแหละ คร้าวหน้า ขอให้โชคดีเน้อ  oi8u7   oi8u7  oi8u7

ALONE

ินิสัยอย่างนี้ ขอผ่านละกันครับ uyhgb

pittycat

,kuu  เจอแบบนี้แย่เลยสิครับ  นึกว่าเป็นทัพหน้าให้น้อง ๆ ก็แล้วกันครับ  รุ่นหลังจะได้ไม่เจอแบบนี้

handnew

หล่น แบบนี้ แย่เลยคับ

man69

ouiy ราคากับคุณภาพย่อมมาใกล้เคียงกันเสมอครับพี่น้อง

shoots

ต้องล้างแค้น     uyhgb     กับคนอื่นแทน     O0 ^-^

Neww

:D เจอนิว นะ.....แง่ง แง่ง แง่ง.....ถอด CD CHAK WOW ราดหน้า ซะให้เข็ด...งิ...ให้เป็นสิวอักเสบขึ้นหน้าเรย....นิสายม่ายดี... mnb  mnb  mnb....น่า....เอาใจช่วยครับ หล่นเจ็ดที....จะได้ปรี้เจ็ดหน ครับ...สู้ ๆ  mnb

sodax

อ่านแล้วเซ็งแทน สงสัยผัวน้องคงเอาไม่เสร็จเลยอารมณ์เสีย ินิสัยอย่างนี้ผ่านแล้วกันท่าน  9ikm

j007

ไม่เปนไรครับ...เดี๋ยวผมจะลองไปลอกการบ้านดู จะได้เอาคืนหั้ย
 jhkll

adssurvey

เจออย่างงี้แล้ว...มันก็เกิดอาการไร้อารมณ์ได้ทันทีเหมือนกันนะ ท่าน...เซ็งเป็ดเลย รอบนี้ ujh

zero_1

หล่นอย่างแรงคับ เห็นใจๆ ว่ากันใหม่คราวหน้า  gsdgdgs

oman

บริการแย่มากคับ สังสัยอารมณ์ เสีย เลยมาลงที่เรา ujh

kolokoso_k

เสียใจด้วยจริงๆๆครับท่าน...แต่ลูกผู้ชายแก้แค้นสิบปียังบ่หายโขดเน๊อ
สู้ต่อไปทาเคชิ.... พพำ

folder

เด่วยังไงผมจะไปแก้แค้นให้ท่านก็แล้วกัน mnb

golfmanu00

คราวหน้าของให้ทอนเต็มกาปู๋นะครับ jhg

chefbb

ไม่เป็นไรครับหล่นคราวนี้่  รับรองคราวหน้าไม่หล่นแน่ๆ  แถมได้การบ้านดีๆ  มาส่งอีกต่างหาก jbv jbv

superman

หล่นอย่างแรง

devilleang

เป็นใครก็หดครับงานนี้ งานแบบขอไปที ยังงี้ไม่หวายจริงๆครับ  -0987

jiggolord

เปนอีกบทเรียนละกันครับ
อย่างท่านว่า เห็นน้องทำหน้าตอนมานั่งโต๊ะก็ไม่ควรพาออกไปแล้วครับ jbv

argalabu

l.jkljh

ต้องพิจารณาหนักเลยครับ

หล่น เ็จ็บเหมือนกันนะเนี่ย

tikizawa

เหอะๆ หล่น..... uhb

suphap

หล่นไม่พอ ตีนบวมด้วยน่ะท่าน เพราะหล่นอย่างเเรง อิอิ เอาใหม่คับ ให้เทพในห้องนี้ไปเเก้ jbv jbv jljhlเเค้น

leofire

นักรบไม่กลัวบาดแผล  ujh

เสียบสิบคน หล่นหนึ่งคนก็แจ๋วแล้ว yhb

คราวได้ได้ทอนเต็มเป๋าครับ  jhg jhg

อาตี๋

เซ้งตามท่านวันไนท์ครับ มีหลายคนเหมือนกันนะครับที่นิสัยแบบนี้ในรุ่งฟ้าครับ ไม่ว่าน้องแพร น้องแพรวครับ
นี่ยังมีน้องมดอีก  ที่ผ่านมายอมรับเลยครับ น้องๆหลายคน หน้าตาน่ารัก หุ่นโคตรเอ็กซ์เลย มาจบที่นิสัยที่เจอ
คล้ายๆกันกับท่านนี้ละครับ พูดแล้วเซ้งเลย ไปหาที่แก้เซ็งดีกว่าครับ

oorangeroo

รุ่งฟ้า คือที่เดียวกับ 99 ช่าย ไหม ท่านๆๆๆๆ

>:D ว่า แต่ น้อง เค้า โหด จิงๆ ท่าน

I3adI3oy

แค่ท่านหอมแก้ม แล้วน้องเอาผ้ามาเช็ดแก้ม ก็แย่สุดๆละครับ
ไม่รู้ว่าน้องเป็นลูกผู้ดีมาจากไหน  ujh ถือว่าซวยไปละกันครับ  ที่อื่นแหล่มๆยังมีอีกเยอะครับ แก้ตัวใหม่ jhg

noikasu

ความซวยมาเยือน..มันน่ารังเกียจตรงไหนนิ..หอมแก้มมาเช็ด..เปรี้ยงเลยเอาให้เข็ดไปเลย...55555...อย่าคิดมากครับ..ไปเปรี้ยงในเกมนะครับ... kmkm

Kim

หลับตา ซอย ให้ แรงที่สุดกระแทกเข้าไป .... ใส่ไม่ยังโลดๆๆๆๆ ปั๊บๆๆๆ

ดิ้นก็  กดข้อมือน้องไว้ติดกับเตียงดิท่าน ...  mnb ใส่ต่อ ... ร้องก็ ปล่อย มาน ...  mnb  mnb  mnb

ยิ่งร้องยิ่งกระแทกๆๆๆ ...555   ijhgvf  ijhgvf  ijhgvf

KIM

blue_gundam

กลับสถานฑูตดีกว่า....นิสัยดีน่ารักกันทุกๆคนเลยอ่ะ....

3p

หลับตา ซอย ให้ แรงที่สุดกระแทกเข้าไป .... ใส่ไม่ยังโลดๆๆๆๆ ปั๊บๆๆๆ

ดิ้นก็  กดข้อมือน้องไว้ติดกับเตียงดิท่าน ...  mnb ใส่ต่อ ... ร้องก็ ปล่อย มาน ...  mnb  mnb  mnb

ยิ่งร้องยิ่งกระแทกๆๆๆ ...555   ijhgvf  ijhgvf  ijhgvf

KIM

ป๊ะ..ไปกันมั้ยเฮีย  ijn

suksao

KIM

ออกแนวซาดิสต์ วุ้ย อิอิ

ผมไปนี้ ถ้าน้องไม่มองหน้า ก็ไม่เอาอ่ะครับ

paholkarn

KIM

อิอิ สเต็ป เทพ เอาไว้ใช้ กะนางไม้ คับ ijn

man69

KIM

อิอิ สเต็ป เทพ เอาไว้ใช้ กะนางไม้ คับ ijn
เขิน  ออกแนวตบจูบใช่ไหมครับเนี่ย

roonaldo

:D เจอนิว นะ.....แง่ง แง่ง แง่ง.....ถอด CD CHAK WOW ราดหน้า ซะให้เข็ด...งิ...ให้เป็นสิวอักเสบขึ้นหน้าเรย....นิสายม่ายดี... mnb  mnb  mnb....น่า....เอาใจช่วยครับ หล่นเจ็ดที....จะได้ปรี้เจ็ดหน ครับ...สู้ ๆ  mnb

ท่านนิวนี่ฮารด์คอร์จิงๆๆๆๆๆๆๆๆ

มาเจอน้องเอ็กซืผมหน่อยดีก่า

555

มาอยู่แกงค์ผมไหมครับบบ

deztiny

เจออย่างนี้ขอผ่านเลยครับ uyhgb

alpha

เจอปากแบบนี้เป็นผมก็หดครับ

chan_030

รุ่งฟ้า แถวกำแพงดิน ใกล้กับไก่ทอดเที่ยงคืนอ่ะนะ เคยไปเหมือนกันครับ

chai32

:Pผมก็โดน แม่งพูดโคตรมาก มากจนหมดอารมณ์เลย

tiger-G

แสดงความเสียใจด้วย

KoB_Zapza

พวงนรกส่งมาเกิดจริงๆคับ   ผมกลัวแบบนี้จริงๆ  ทุกวันนี้เลยไม่กล้าเที่ยวที่ถูกๆ ouiy

lordsith

เหะๆ เกือบแวะหลายทีละ แต่ไม่รู้จักใคร ก็เลยแวะกินไส้ทอดกะน้ำพริกกะปีแทน (โป๊กอี๊ด) 09876

romanticeman

อ่านเเล้วเซ็งเป็ด เเทนเจ้าของกระทู้เลยครับ ไงก็จำให้เเม่น no.8 น้องมด

Follower

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

เห็นใจท่านจริงๆแล้วก็เซ็งสุดๆด้วย เจอแบบนี้เหมือนอยากจะเลิกเที่ยวไปเลย

stohoo

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รุ้งฟ้า กับ โซกู๊ด อันเดียวกันเปล่าครับ eta32