ผู้เขียน หัวข้อ: แก้มบุ๋ม มือใหม่ หัดน่ารัก  (อ่าน 2754 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
แก้มบุ๋ม มือใหม่ หัดน่ารัก
« เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2017, 23:27:37 »

แก้มบุ๋ม มือใหม่ หัดน่ารัก

รีวิวฉบับนี้ ขอแนะนำ น้องใหม่สุดๆในวงการ นกป ครับ น้องแก้มบุ๋ม น้องเปรียบเหมือนดั่งผ้าขาว ที่รอการเรียนรู้และไรเดียงสามากๆ มีความน่ารักแบบธรรมชาติ มีความเขิลอายไรการตกแต่ง คุยเล่นคุยสนุกกวนๆนิดๆ ตามประสาวัยทีน นานๆทีเจอแบบนี้ก็สดชื่นดีครับ เหมือนได้ย้อนวัยกลับไปมีแฟนเด็กอีกครั้ง

นี้อาจจะเป็นโชคดีของผมอีกครั้งที่ได้เจอ น้องที่น่ารักและจริงใจตั้งใจทำงานและพร้อมจะเรียนรู้งานแบบนี้ เนื่องจากว่ามีเด็กใหม่มาสองคน แต่คนที่ดูแล้วน่าค้นหาคือ น้องแก้มบุ๋ม หนึ่งคือความสดใหม่ สองคือไฟหน้าเด่นชัดมาก สามน้อยครั้งที่จะเจอน้องที่ตัดผมสั้นแบบนี้ ดูเด่นขึ้นมาทันตา สามผ่านแบบนี้จะรออะไรละครับ จ่ายค่าทำขวัญแล้วจูงมือน้อง พาไปสู่เรือนหอกันเลย ขึ้นงานรอบนี้ให้ความรู้สึกที่แปลกใหม่มาก 55 เพราะผมเป็นคนพาน้องไปที่เรือนหอเอง เพราะน้องไม่รู้ว่าห้องไหน ขึ้นทางไหน แหม่ สดจากไร่เลยนะแบบนี้ เมื่อถึงห้องแล้วก็จัดแจงเปิดไฟเปิดแอร์ แล้วมานั่งคุยเล่นกันบนเตียงก่อน เพื่อลดอาการตื่นเต้นและเขิลอายของน้อง คุยกันไปเรื่อยๆน้องก็เริ่มแสดงตัวตนให้เห็นชัดขึ้นๆ น้องมีความน่ารักแบบธรรมชาติ เล่นมุกกวนๆได้เนียนๆฮาๆ เริ่มจะหลงเสน่ห์น้องเข้าให้แล้วละครับ เลยต้องจับน้องมากอดมาห้อมแก้ม คิสเบาๆ แล้วจัดการลอกคราบน้องแก้มบุ๋ม ทีละชิ้นๆ น้องมีอาการเขิลมากๆ มีบอกให้หลับตาก่อนด้วยหนูเขิล ไอ้เราหรือจะทำตามทั้งหมด ก็เลยหลับตาข้างเดียว555 ดูน้องค่อยๆถอด จนเหลือแต่ร่างกายอัน เปลือยเปล่า โห้ ไฟหน้าน้องน่าจับ น่ามุดมาก นุ่มนิ่มจับเพลินๆสนุกมือดีจริงๆ ตัดมาที่งานอาบน้ำ น้องอาบได้สะอาดพอใช้ครับ เลยต้องสอนวิชาอาบน้ำให้น้องแก้มบุ๋มไปชุดนึง น้องก็ตั้งใจเรียนรู้และทำได้ดีด้วย ลค ท่านต่อๆไปจะได้รับการบริการอาบน้ำดีๆ แน่นอนครับ

ตัดมาที่งานบนเตียง ก็จัดการสอนb2b ไปอีกนิดหน่อยครับสอนเยอะนี้เวลาไม่พอแน่ๆแต่น้องหัวไวครับสอนแป๊บเดียวนี้ได้เลย ลื่นๆเพลินๆ ท่าส้มโอห่อกล้วยก็เพิ่มเติมไปให้อีกนิดหน่อย หลังจากนั้นก็ใช้เวลาที่เหลือเปิดเกมส์สวาทกันละครับ นัวเนียกันเพลินๆ ท่าจำลอง wot น้องเอวดีมากครับ แนบสนิท บดเบียดได้ฟิลดีครับ หลังจากนั้นก็.... จนเสร็จสมอามรณ์หมายละครับ ฟินอารมณ์ครับ หลังกิจกรรมแล้วมาเจอน้องอาบน้ำให้อีกสบายครับ ตัวหอมๆกลับบ้าน แบบอารมณ์ดี

สรุปแล้ว แก้มบุ๋มเป็นงานน้องใหม่แต่ตั้งใจมาก เรียนรู้ได้เร็ว มีความน่ารักแบบธรรมชาติ ท่านใดชอบฟิลงานสดใหม่ อยู่ด้วยแล้วสดชื่น แนะนำว่าอย่าพลาดครับน้องแก้มบุ๋ม

pongz pongz pongz pongz pongz

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: แก้มบุ๋ม มือใหม่ หัดน่ารัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2017, 23:45:54 »

pongz pongz pongz pongz

ขอบคุณพี่ city hunter มากๆนะคะสำหรับการบ้านของน้องแก้มบุ๋ม

อยากย้อนกลับไป14อีกครั้งจัดน้องแก้มบุ๋มค่ะ กินเด็กลดอายุ

eta03 eta03 eta03 eta03

Baziiboo

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แก้มบุ๋ม มือใหม่ หัดน่ารัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2017, 16:48:21 »

kit59

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2017, 06:07:22 »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2017, 11:25:15 »

rock02 rock03 rock04 rock02 rock03 rock04

น้องแก้มบุ๋ม กลับมาแล้วน่ะค่ะ

ใครพลาดรอบที่แล้ว รีบ ๆ เลยค่ะ

น้องทำแค่ 5 วันน่ะค่ะ PR เตือนแล้วน้าาาาา

eta02 eta02 eta02 eta02

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2017, 18:48:23 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

กลับมาแล้ววววว น้องแก้มบุ๋ม สาย C สุดน่ารัก

หน้าใสๆ แต่หัวใจพองโต อิอิ

ไฟหน้าแท้ ล้นมือ  dsgjsd  ตัวเล็ก สเป๊กป๋า

ฟิลกิ๊กเด็ก รังแกเด็ก รีบจับจองค่าาา

eta04 eta04 eta04 eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2017, 12:55:18 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

น้องแก้มบุ๋ม สายน้อยวัยใส ตัวเล็กกระทัดรัด

แต่ แต่... eta04 ไฟหน้าใหญ่ซ่อนรูปมากกก eta04 แท้ๆแม่ให้มา +++

งานหวาน ฟิวแฟน ตามใจไม่มีงอแง

2 วันสุดท้ายแล้วนะคะ สาย C สุดน่ารัก ประทับใจพี่ๆแน่นอนคะ

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg