ผู้เขียน หัวข้อ: [การบ้านฝากส่ง] "น้องแก้มบุ๋ม" เธอทำให้ฉันรู้สึกเหมือนตอน 14 !!!  (อ่าน 1750 ครั้ง)

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

รีวิว น้องแก้มบุ๋ม จากพี่ ๆ กลุ่มไลน์ VIP ค่ะ

เมื่อวานจองน้องไว้หนึ่งคน แล้วมีโอกาศได้เจอน้องใหม่ คือน้องแก้มบุ๋มออกมาโชว์ตัว ในลุคสาวห้าว เปรี้ยวจื๊ด ผมซอยสั้น เลยมีความรู้สึกว่าต้องมาจัดน้องแก้มบุ๋มซะแล้ว!! วันนี้เลยจัดการจองน้องผ่านพีอาร์สุดสวยของร้าน บุ๊คเวลาเรียบร้อยแล้วก็มาตามนัด จ่ายค่าสินสอดน้องแล้ว น้องก็ควงแขนผมขึ้นไปบนห้อง(น้องควงแขนผมได้แบบฟิลแฟนเดินควงกันมากๆผมประทับใจสุดๆ) พอไปถึงห้องก็นั่งพักเหนื่อยกันที่โซฟาในห้อง น้องก็เอาน้ำมาให้ดื่มพร้อมกับทักทายกันและขอนวดแขนให้ เราก็คุยกันอย่างสนุกสนาน น้องโก๊ะๆฮาๆน่ารัก คุยไปซบไหล่ไปพรางๆ บางครั้งก็มีจุ๊บแก้มบ้าง (ผมรู้สึกฟิลดีมาก) เมื่อนั่งพักหายเหนื่อยแล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำ in bath ได้เห็นเนื้อตัวของน้องจริงๆ น้องตัวเล็กเพราะยังเด็กอยู่แต่หน้าอกใหญ่นุ่มมือมากๆ คือเนื้อตัวน้องยังดีมากๆงานอาบน้ำน้องทำได้ดี ถูสบู่สะอาดทุกซอกมุม เวลาบอดี้ผมฟินมากๆครับแล้วเราก็ผลัดกันถูไถไปมา^^ (ตอนนี้ผมยังติดใจกับหน้าอกน้องมากๆครับเขียนไปนึกถึงไปก็ฟินครับ) ยิ่งสบู่อยู่บนอกน้องแล้วมือผมสัมผัสยิ่งฟินเข้าไปใหญ่ หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก็มาต่อกันที่เตียง เริ่มจากนอนคว่ำให้น้องนวด น้องก็จัดการนวดผมด้วยน้ำหนักมือที่ดีมากสบายตัวมากๆครับ สักพักน้องก็ค่อยๆใช้อกมาบอดี้ที่หลังของผมหน้าอกน้องนุ่มอะครับเจอแผ่นหลังผมนี่อารมณ์กระเจิงมากๆอดใจไม่ไหวขอพลิกหน้าเลยแล้วกัน แต่น้องไม่จู่โจมทันที น้องก็ค่อยๆหอมค่อยๆจุ๊บผม เหมือนแฟนที่พึ่งคบกันใหม่ๆเลยครับ งานนัวงานบิ้วน้องก็ทำได้ดีครับ   หลังจากนั้นผมไม่ขอเล่าเพราะตออนนี้ผมคิดถึงน้องอีกแล้ว ....T T เสร็จสรรพแล้วน้องก็กอดผม หอมผมจุ๊บผมครับ โอ๊ยยผมแบบคุ้มมากที่มาเจอน้องแก้มบุ๋ม ผมไม่ผิดหวังเลยที่ต่อครอส(ผมไม่ได้ต่อครอสมานานมาก)แถมยังประทับใจมากๆ เราก็นอนคุยเล่นกันสักพัก ด้วยน้องเป็นคนคุยสนุกโก๊ะๆฮาๆมันถูกคอมากๆครับ ถ้าชอบสายแชทคุยสนุก เด็กๆน่ารัก แนะนำแก้มบุ๋มครับ

mbvc mbvc mbvc mbvc

eta25 eta25 eta25 eta25

twotopza

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สุดยอดๆๆๆ ผมสั้นได้ใจ sexy ครับ  mbvc

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

สุดยอดๆๆๆ ผมสั้นได้ใจ sexy ครับ  mbvc

mbvc mbvc mbvc mbvc

เชิญเลยค่ะ ตัวจริงน้องน่ารักมากๆๆ น่ะค่ะ

รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

pongz pongz pongz pongz

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

rock02 rock03 rock04 rock02 rock03 rock04

น้องแก้มบุ๋ม สาวน้อย สาย C สุดน่ารัก

ผมสั้น ตัวเล็ก แต่ซ่อนรูปมากกกค่ะ

"ตัวเล็ก ใจใหญ่" ต้องน้องแก้มบุ๋มค่ะ

eta02 eta02 eta02 eta02