-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น่ารัก น่าหลงไหล วัยสดใส น้องสไปรท์  (อ่าน 8208 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
น่ารัก น่าหลงไหล วัยสดใส น้องสไปรท์
« เมื่อ: 11 มิถุนายน 2017, 23:34:15 »

น่ารัก น่าหลงไหล วัยสดใส น้องสไปรท์

รีวิวฉบับนี้ อยากจะบอกว่าเธอน่ารักประดุจนางฟ้าที่แสนหวาน และมาๆหายๆ ให้เหล่าสาวกอารมณ์ค้างกันเลยทีเดียว เพราะคิวจองเยอะเหลือเกิน ทั้งโทรจองไลน์มาจอง ถึงขั้นจ่ายเงินล่วงหน้าจองเลยก็มี นานๆจะเจอน้องที่ร้อนแรงและฮอตแบบนี้ครับ น้องที่ผมพูดถึงและจะมารีวิวคือ "น้องสไปรท์" ครับ แว๊ปแรกที่ผมได้เจอน้องผมว่าเฉยๆนะครับ แต่พอได้มาลองนั่งคุยกัน ออร่าน้องเริ่มออกมาละครับ น้องมีความน่ารักแบบธรรมชาติครับ เวลาน้องยิ้มน่ารักมากครับ มีเสน่ห์ คุยเพลินจนลืมไปเลยว่าจะมาขึ้นงานกับน้อง นึกว่ามานั่งจีบสาวซะอีก  fdgdfdf

เมื่อได้เวลาที่เราสองมุ่งหน้าสู่เรือนหอ มันมีความฮาเข้ามาแทรกครับ ปกติน้องๆจะมีตะกร้าส่วนตัวที่ใช่ใส่ของต่างๆนานาๆ มาใช้ปรนนิบัติเรา แต่นี่แสดงถึงความใหม่ มิติใหม่ๆครับ แต่น้องหิ้วถุงหิ้วใสๆที่ใส่ข้าวแกงใส่เสื้อผ้า ตามตลาดนัดที่เราคุ้นเลยเวลาซื้อของ 555 แผมนี้รีบแซวน้องเลย มาจ่ายตลาดเหรอจ๊ะ น้องเขิลๆแก้มแดงแล้วยิ้ม โอ้ย จะน่ารักไปไหน รีบจูงมือพา เดินไปสู่เรือนหออย่างเร็วไว  eta03

เมื่อเราสองได้อยู่กันตามลำพัง ก็จับน้องมานั่งคุยเล่นๆกันบนที่นอน เพื่อลดอาการตื่นเต้นของทั้งสองฝ่าย ผมสังเกตุที่แววตาน้อง และรอยยิ้มเล็กๆ น้องมีเสน่ห์มากๆจนอยากจะจับกดเดี๋ยวนั้นเลยให้ตายเหอะ เราต่างค่อยๆสัมผัสกันลูบไล้ ไปตามส่วนต่างๆต่องร่างกาย มันตื่นเต้นดีจริงๆครับ มือก็จับๆคลำๆไปเรื่อยๆอย่างแผ่วเบา สายตาก็จ้องมองกันประดุจคนรักที่ห่างหายกันไปเนินนาน รู้สึกได้ถึงความหวาน หอม ฟุ้งๆ ในบรรยากาศ น้องค่อยๆถอดเสื้อผ้าที่ละชิ้นๆ อย่างช้าๆ ผมนี้จ้องตาไม่กระพริบเลย เพราะมันช่างสวยงามมาก ผิวเนียนๆตัดกับ ชุดชั้นในไรสายสีดำ กับ กกนแบบซีทรู ลายลูกไม้สีดำ มองเห็นน้องสาวแบบได้รักได้ลุ้น อุณหภูมิในร่างกายเริ่มร้อนระอุ จนต้องกลืนน้ำลายไปหลายอึก อดใจไม่ไหวแล้วครับเลยต้องขอนัวเนีย ณ ตอนนั้นเลย มันสุดฟิน ในอารมณ์จริงๆละครับ  jljhl

ตัดมาที่ห้องอาบน้ำละครับ ผมจัดการอาบให้น้องก่อนเลยเพราะ อารมณ์ตอนที่นัวๆกันเมื่อกี้ มันยังค้างคาอยู่เลย ยิ่งผิวเนียนๆเวลาโดนน้ำโดนสบู่ นี้ผิวจะเปร่งประกาย ดูเพลินตามาก จัดการเท สบู่ลงมือแล้ว ลูบไล้ไปทั้วตัว น้องสไปรท์ อย่างช้าๆ ทั้งนวด บีบ คลึง ถูไถ่ จนน้องบอกว่า "ถ้าพี่จะบริการดีขนาดนี้ ไปบ้านหนูเลยดีกว่า จะได้อาบน้ำให้หนูทุกวันเลย" แหม่ หยอดมาซะหวานหยดเลย แล้วน้องก็สลับหน้าที่ มาอาบน้ำให้ผมบ้าง น้องบรรจงอาบน้ำแบบที่ผมทำให้น้องก่อนเลยแทบทุกอย่าง แถมมีรูดบัตร ล้างไข่ สไลท์หนอน จนรู้สึกได้เลยว่าสะอาดหมดจด ระหว่างอาบน้ำก็คุยเล่น ยอกล้อกันไปมา GF ทะลุเพดานเลยละครับ

มาที่บนที่นอน ผมนั่งรอน้องที่กะลังเดินออกมาจากห้องน้ำ น้องเดินออกมาด้วยผ้าเช็ดตัวสีขาว กลิ่นสบู่หอมฟุ้ง สายตาจองมองที่ที่ตัวผมแล้ว ยิ้มให้เล็กๆ ก่อนจะมายืนบนที่นอนแล้ว ถามผมว่าจะนวดไหมค่ะ ผมบอกไปเลยว่านัวเลยละกันเนอะ ไม่ต้องนวดละในห้องน้ำน้องนวดให้บ้างแล้ว พี่ไม่เหมื่อย และผมก็จัดการโจมตีน้องก่อนเลยแบบไม่ทันตั้งตัว ใช้ลิ้นลากเลี้อยไปทัวร่างมือไม้ก็ ลูบไล้อย่างผ่วเบาช้าๆไปตามจุดอ่อนไหวของผู้หญิง น้องเริ่มมีอาการณ์กระตุก และเสียงคลือๆในลำคอเล็กๆ เมื่อเกมส์เริ่มเปิด จับน้องกดลงบนที่นอน ค่อยๆใช้ลิ้นไล่ลงไปที่ขาอ่อนอย่างช้าๆ น้องมีอาการณ์กระสับกระซ่ายอย่างเห็นได้ชัด หัวนมนี้ชูชัน บงบอกได้ถึงความเสียวซ่านที่อยู่ภายใน จะรอช้าอยู่ไย จัดการบรรจงตวัดแปรง ไปทีเดียวเสียงน้องนี้มาเลย มันละครับแบบนี้ช่างทาสี เอวนี้ลอยโยกซ้ายโยกขวา น้ำป่าทะลักเต็มปางเต็มคางไปหมด โอ้ย สุดจะบรรยาย สายตาน้องนี้หวานหยดย้อยเลยครับ แล้วน้องก็จัดการโจมตีผมกลับบ้าง นัวเนียวไปทั่วตัว รู้ตัวอีกทีน้องสไปรท์ กะลังคุยกะน้องชายผมชวนให้มาเล่นกะน้องสาวเธอ ผมก็เลยให้น้องจัด 69 เลยผมจะได้คุยกะน้องสาวเธอบ้าง แหม่คุยกันสนุกสนานเลย ได้เลยเวลาที่น้องสาวและน้องชายจะได้รู้จักกันแล้ว น้องสไปรท์ขึ้นคล่อมแล้วค่อยๆทิ้งตัวลงมา ผมสัมผัสได้ถึงไออุ่นที่เธอได้มอบให้ แล้วค่อยๆขยับกันอย่างช้าๆ รับรู้ได้ถึงช่องแคบที่อยู่ภายในได้ชัดเจน ก่อนจะเร่งจังหวะ สลับท่า โน้นท่านี้ ไปๆมา สายตาน้องที่ส่งมาให้นั้นมันช่าง อีโรติกสุดๆ ไม่รู้จะบรรยายยังไงดี ตาเยิ้มๆ หวานๆ เสียงร้องไม่ดังมากแต่ Sexy มาก จนในที่สุดเขื่อนก็แตกทะลัก ออกมาเต็มCD นอนหงายด้วยความเหนื่อย น้องก็มานอนกอดข้างๆไปห่างหายไปไหน นอนสบตากันแล้วก็ยิ้มหวานๆให้ โอ้ยเอาใจไปเลยเจอแบบนี้ ยอมครับยอม สุดท้ายก็จูงมือกันไป ชำระล้างทำความสะอาด ให้เนื้อตัวหอมๆ รู้สึกดีและผ่อนคลายมากครับ เหนื่อยๆมาจากไหนได้เจอ น้องสไปรท์เข้าไปแล้ว ชดชื่นซาบซ่า ได้พลังงานบวก กลับบ้านไปอย่างฟินในอารมณ์ครับ

สรุปแล้ว ท่านใดชอบฟิลหวานๆฟิลคนรัก คุยสนุกยิ้มเก่ง แนะนำให้มาลองชิมครับ ก็เหมือนเวลาเราต้องการดื่มอะไรที่สดชื่นๆ อยากให้ลองดื่ม สไปรท์ครับ ได้ทั้งหวาน ซ่า และสดชื่น เฉกเช่นเดียวกันกับ น้องสไปรท์เลยละครับ

**รีวิวฉบับนี้ เป็นเพียงแค่เนื้อหาและข้อมูลเบื้องต้นครับ ส่วนเนื้องานที่ท่านจะได้รับ อาจจะเหมือนหรือไม่เหมือนก็ได้ มันขึ้นอยู่กะตัวท่านเอง และตัวของน้องเองด้วยครับ ขอให้ทุกท่านสุภาพกับน้อง ไม่เอาเปรียบน้อง ผมเชื่อว่าท่านจะได้รับการบริการที่ดีแน่นอนครับ**

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิถุนายน 2017, 20:39:18 โดย City Hunter »

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: น่ารัก น่าหลงไหล วัยสดใส น้องสไปรท์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2017, 10:13:02 »

เป็น Talk of the town กันเลยทีเดียวสำหรับน้องสไปร์ท ...อ่านแล้วอิจฉา..ท่าน CH มากกก....ก.ไก่ ล้านตัว ....เสียดายจองไม่ทัน  ...ฝากไว้ก่อนเถอะน้องสไปร์ท ... jljhl jljhl 

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: น่ารัก น่าหลงไหล วัยสดใส น้องสไปรท์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2017, 17:34:44 »

เป็น Talk of the town กันเลยทีเดียวสำหรับน้องสไปร์ท ...อ่านแล้วอิจฉา..ท่าน CH มากกก....ก.ไก่ ล้านตัว ....เสียดายจองไม่ทัน  ...ฝากไว้ก่อนเถอะน้องสไปร์ท ... jljhl jljhl 

ท่าน Drjj ผมแค่โชคดีที่ได้คิวครับ แต่น้องสไปรท์คิวทองมากๆครับ ผมนี้ัยังฟินกะน้องสไปรท์อยู่เลย อิอิ

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2017, 09:03:08 »

red edition

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

nonoguguu

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2017, 20:42:31 »

eta04 อิจฉาท่านจริงๆ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2017, 18:28:28 »

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2017, 11:59:22 »

Red Art.

eta03 eta03 eta03 eta03 eta03

Hamtaro

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2017, 12:55:16 »

ฟิตแบบนี้ต้องตามล่ะครับ

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2017, 07:32:50 »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2017, 11:34:26 »

น้องสไปรท์ กลับมาให้พี่ๆท่านๆได้ลองชิมแล้วนะครับ รีบจับจองด่วน แล้วจะหาวว่าผมไม่เตือน

pongz pongz pongz pongz pongz