ผู้เขียน หัวข้อ: OH. เบบี๋ OH.เบบี๋  (อ่าน 1980 ครั้ง)

Gray Investment

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: au
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
OH. เบบี๋ OH.เบบี๋
« เมื่อ: 18 มิถุนายน 2017, 19:10:47 »

มันก็นานมากแล้ว... ที่อัศวินเกรย์ได ไม่ได้ส่งข่าวคราวมายังพี่น้องประชาชน

สโลแกนที่ว่า '' ส่งช้า ดีกว่าไม่มาส่ง '' ยังใช้ได้ฉันใด 

การบ้านวันนี้ ก็ยังคงใช้ได้ฉันนั้น

แอบส่องห่างๆ อย่างห่วงๆ คงต้องใช้คำนี้จึงจะเหมาะเจาะกับสถานกาณณ์ ณ ปัจจุบันของข้าพเจ้า MR.GRAY เอง
คือ..อันที่จริงตัวเราก็ไม่ได้หายไปไหนหรอก เพียงแค่ว่า '' ที่ผ่านมาทำตัวเหมือนเงา '' ก็แค่นั้น
ผุบๆ โผล่ๆ  เลาะร้านนั้นบ้าง ร้านนี้บาง ทำตัวหยั่งกะผู้สาวขาเลาะ ของน้องลำไย ไหโอ่งมังกรทองคำ ( อืมว่าไปนั้น )

วันนี้ และก็อีกหลายวันที่ผ่านมาได้มีโอกาสเปิดปักกะตืน PHOENIX เพื่อเฟ้นหานักแสดงที่จะมารับบททูนหัวของบ่าว
ไว้บรรเลงเพลงรักให้ชุ่มชื่นหัวใจ กับ MR.GRAY  ซึ่งบอกได้เลย แว้.... เป็นงานยากมาก
ช่วงนี้สงสัยร้านจะองค์ลง  มีแต่น้องน่าตาน่ารัก จิ้มลิ้ม คนนั้นก็โดน คนนี้ก็ใช่ จะมองไปทางใด แม๊ะ.... มันน่านักเชียว

ก็ในเมื่อคนไหนก็โดน เราจะทำยังไงละทีนี้ ...
ว่าแล้วก็คงต้องใช้อีกสโลแกน นั้นก็คือ '' ดีที่สุด ถ้าไม่หยุดค้นหา '' เอ๊ะคุ้นๆ เหมือนลอกโฆษณาสักอันนี้แหละ
แต่ถึงกระนั้นก็ไม่ทรงพระแคร์หรอก
และแล้ว หวยก็มาออกที่น้อง Ba..by เบบี๋ น้องบี๋ หรือจะเรียกบีบี๋ อะไรก็สุดแล้วแต่
แต่ในการนี้กระผมจะเรียก '' น้องบี๋ ''

ทำไมถึงเลือกน้องคนนี้ บอกตรงๆ เลยนะว่า ชอบที่สัดส่วนเพียวบาง ขาวกรอบ และขอบชีส
ถามว่าคนอื่นน่ารักไหม ตอบได้เลยว่า '' น่ารักสิฮะ ''
แต่ชอบในแว๊บแรกที่เห็นแล้วถูกชะตาฟ้าลิขิต ก็เลยตกลงปลงใจกับน้องคนนี้แหละ
น้องอัธยาศัยดี พูดจาไพเราะเสนาะหู คะ ขา... มีลูกล่อลูกชน ใช้ได้เลยทีเดียวเชียว
งานอาบน้ำ ไม่หวือหวาเท่าไร ถือว่า เบ เบ...
รูปร่างหลังจากปลดเสื้อผ้าอาภรณ์แล้วนั้น อยู่ในระดับที่อืม.... ใช้ได้ ไฟหน้าไม่ใหญ่มาก และก็ไม่นอลมาก

อะ เอาปลาไปชมเล็กๆน้อยๆ ก่อน

รูปร่างเล็กกระทัดรัด & รัดมากก็ไม่ได้กลัวน้องจะเจ็บ
โดยรวมแล้วสมส่วนให้ผ่าน ... ส่วนเรื่องงานนั้น
มาที่ฝีมือนวดถือว่าน้ำหนักมือได้เลยทีเดียว นวดแล้วผ่อนคลายดี
งานมาในสายสนทนาเจรจาพาที คำพูดคำจาน่ารัก หวานเยิ้ม ถ้ายังไม่แจนจัดสนามบอกได้เลยว่ามี '' หลง ''
ต้องยอมรับว่านอนฟังน้องขณะคุยมันเคลิ้มดีจริงๆ

มาที่งานบิ้ว บิ้วดี... จูบและลูบ ลูบและไล้ สั่นและไซร้ ขอผมจับขอผม Touch  (โปรดร้องทำนอง Thaitanium จะเข้ากาานเข้ากัน)
อยากได้ท่าไหน ลอง Request น้องไปก่อน... ถ้าได้เดี๋ยวน้อง React เอง
บอกก่อนว่าไม่อยากให้คาดหวังมากเกินไป เพราะเดี๋ยวจะกลายเป็นว่าอวยเกินจริง
เราต้องอยู่บทพื้นฐานแห่งโลกความจริง ที่มีเพิ่มเติมสีสันเล็กน้อย ซึ่งไม่เกินจินตนาการมากจน OVER
ลองดูครับ ....
เท่าที่ร้องขอ น้องก็ตอบสนองดี บริการไวดี ยิ่งกว่า DTAC TRINET อีก

โดยรวมแล้ว คนนี้ให้ผ่าน
อาจมีจุดเด่นในบางด้าน และก็มีจุดด้อยในบางด้าน
แต่เมื่อถัวเฉลี่ยแล้ว สำหรับผม ถือว่าค่อนข้างไปในทางที่พอใจ
เกณฑ์การให้คะแนนถ้าอิงจากมาตรฐานที่ได้สั่งสมมา

น้องเบบี๋นี่ เอาไปเลย  7.0 / 10

ซึ่งผมเองไม่หวังให้น้องปรับปรุงอะไรแล้ว ผมจะคิดเสมอว่าน้องๆแต่ละคนยอมมี STYLE ที่ต่างกัน
จะให้น้องคนนั้น ไปเหมือนน้องคนนี้(ที่อาจจะงานดี PERFECT)  ถ้าใช้ตรรกะนี้
เราเองจะได้ความทุกข์กลับมาแทนที่ความสุขในการเดินทางสายนี้

POLITE เข้าไว้  หล่อไม่หล่อไม่เกี่ยว คารมอย่างเดียวก็เหลือรับประทานละ

ปอลิง . พอดีไม่ได้เขียนการบ้านมานานเลยรู้สึกไม่ค่อยมีพลัง ไว้คราวหลังค่อยจัดชุดใหญ่ไฟนีออนเลยละกัน

จนกว่าจะเจอกันใหม่ วันนี้คงต้องกล่าวคำว่า '' นิทรา ราตรีสวัสดี ''

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิถุนายน 2017, 19:18:44 โดย Gray Investment »

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
Re: OH. เบบี๋ OH.เบบี๋
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2017, 19:58:37 »

อ่านเพลินๆดีครับ เห็นเรียวขาแล้ว eta04 ยินดีที่ท่าน Gray Investment กลับมาสร้างสีสรรค์อีกครั้งครับ  pongz

nonoguguu

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2017, 20:55:37 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับบบ

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2017, 22:28:29 »

ขอบคุณการบ้านครับ

กลมบางกรวย

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2017, 17:22:48 »

รอการบ้านท่านเกรย์มานานขอลอกเลยนะครับ555

marcha

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2017, 13:38:54 »

น่าติดตามมาก