ผู้เขียน หัวข้อ: รุกรับ ลื่นไหล สไตล์แฟน เหมือนได้แฟนใหม่อีกครั้ง น้องจัสมิน  (อ่าน 1122 ครั้ง)

P.SANDEE

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

นัวเนียฟิวแฟน หุ่นยวนยีชวนเย้าใจ """"น้องจัสมิน"""" แห่ง Aurora Club 

น้องจัสมิน เธอเป็นคนผิวขาวละเอียด และหุ่นของเธอก็ช่างเย้ายวนใจ ชวนให้ต้องสัมผัสลิ้มลอง หลังจากได้ดูตัวพูดคุยกันพอสมควร ก็ชวนเธอจุงมือกันขึ้นหอที่รอให้เราสองพรอดรักกันตามเรื่องราวที่กำลังจะเกิดขึ้น . . .

ถึงห้องต่างคนต่างถอดเกล็ดเปลื้องผ้าเข้าห้องน้ำ และด้วยสองเต้าที่สะดุดตาแต่นิ่มมือ ถึงแม้จะไม่แท้เหมือนกับที่แม่เคยให้มา แต่ก็นุ่นนิ่มไม่ต่างอะไรกัน ผมก็เคล้นคลึงนัวเนียอยู่บริเวณสองเต้าอย่าเพลิดเพลิน จากนั้นผมก็เริ่มเอาน้ำพร่างพรมรดตัวน้องจัสมิน เพื่อจะอาบน้ำให้กับเธอ ผมใช้ครีมอาบน้ำชโลมตัวของเธอ แล้วก็ลูบไล้ไปทั่วตัวของเธอจากต้นคอ ลงมาแผ่นหลัง จากแผ่นหลังมาหัวไหล่ลงมาหน้าอก เลื่อนมาลงมาหน้าท้อง อ้อมไปถึงบั้นท้าย แล้วก็เลื้อยมาถึงเนินทุ่งหญ้าสะวันนาของเธอ แล้วก็ไล่ลงเรื่อย ๆ จนถึงเท้า น้องจัสมินเธอยืนตัวนิ่งด้วยอาการเขิล ๆ เล็กน้อย เพราะยังไม่เคยมีใครมาอาบน้ำให้เธอแบบนี้มาก่อน
เมื่อชโลมไล้ฟองสบู่ทั่วตัวเธอแล้วผมก็ลุกขึ้น ประกบปากแลกลิ้นกับเธออย่างเมามันส์ มือน้องจัสมินก็ลูบไล้ทั้วแผ่นหลังของผม หน้าอกก็ถูไถกับหน้าอกของผม โอ๊ะ . . . !!! มันฟินมาก ๆ จริง ๆ เลยครับ แล้วยิ่งตอนด้วงน้อยของผม เข้าไปอยู่ในร่องหนีบหน้าขาของเธอ และจังหวะที่ด้วงน้อยเสียดสีเข้า ๆ ออก ๆ มันช่างเป็นท่าจำลองที่ฟินมากครับ เพราะทั้งประกบปาก หน้าอกที่ถูไถ พร้อมด้วงน้อยที่เข้าออกร่องหน้าขา หึหึหึ !!! คิดกันเอาเองละกันครับ จากนั้นจับน้องหันหลังแล้วก็เอาด้วงน้องถูไถกับบั้นท้ายอันงอนงามของน้องจัสมินเธอด้วยแล้วก็ฟินไม่ได้แต่กันเลยครับ เราเล่น B2B ฟองสบู่กันพักใหญ่ ก็ล้างเนื้อล้างตัวกันออกจากห้องน้ำ . . .

จากห้องน้ำก็มาถึงสังเวียนเตียงความแห่งรัก สิ่งแรกที่ทำเราประกบปากแลกลิ่นกันก่อนเลยครับ จากนั้นก็ผลักกันลุกผลัดกันรับนัวเนียกันชุดใหญ่ จากนั้นผมก็ปล่อยน้องจัสมินเธอเป็นฝ่ายรุกให้เต็มที่ สไตล์ของน้องจัสมินเธองานลุกนี่บอกเลยครับว่า ฟิวแฟนยังไง ก็จะได้รับความรู้สึกแบบนั้น ไม่ว่าจะดูดปากแลกลิ้น ซุกไซ โดยเฉพาะเธอสปาลิ้น โอ้ . . . !!!! นี่มันลิ้นผีเสื้อชัด ๆ ยิ่งโดนเธอสเปย์ด้วยแล้ว เธอจัดหนักจัดเต็ม จนผมต้องแอบหลงครางออกมา โอ้วววววว !!! น้องจัสมินเธอนี่ช่างสุดยอดจริง ๆ

คราวนี้ผมขอเป็นฝายลุกเธอบ้าง งานรับของเธอก็ไม่ใช่ย่อย น้องจัสมินเธอทั้งดิ้น ทั้งแอ่นส่ายรับ ยิ่งเวลาที่ทาสีเธอด้วยแล้ว เธอแอ่นรับตามลิ้นที่สบัดสีแบบไม่มีใครยอมใครเลยจริง ๆ ครับ จนเธอทำให้ผมทันไม่ไว้ต้องรีบขอเธอจบด้วยท่าจำลอง แบบด้วงน้อยแนบกลีบกุหลาบจนเราทั้งสองได้เสร็จสมอารมณ์เสียวไปตาม ๆ กัน . . .

ปล. ถ้าเราสุภาพให้เกรียติน้อง และสะอาด ผมรับรองว่าคุณจะได้ความหรรษาในสไตล์ฟิวแฟนอย่างแน่นอนครับ . . .

*** อ้อ !!! น้องจัสมินเธอไม่รับสดทุกกรณีนะครับ กรุณาอย่าฝืนใจเธอ เพราะไม่อย่างนั้นเธอจะปิดป้องตัวเองทันที แล้วจะทำให้อารมณ์น้องจัสมินเธอทำงานให้เราไม่เต็มที่นะครับ ยังไงก็ขอพี่ ๆ อยู่ในกติกาแล้วจะได้อารมณ์ลื่นไหลฟินสไตล์ฟิวแฟนอยากที่เธอมีให้กับผมอย่างแน่นอน !!! ***

เหมือนได้กลับมามีแฟนใหม่อีกครั้ง "น้องจัสมิน"  แห่ง Aurora Club อยากให้คุณต้องมา

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

mbvc mbvc mbvc mbvc

ขอบคุณ สำหรับการบ้านเด็ดๆนะคะพี่

eta08 eta08 eta08 eta08

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3

น่าฟัดจริงๆครับ ท่าน p.sandee อ่านแล้วเคลิ้มเลย  pongz

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณการบ้านแนวอารมดี...อบอุ่นของพี่แสนดีนะคร้าบ........ถึงกับอ่านไปยิ้มไปเลยทีเดียว... pongz pongz

P.SANDEE

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

งานดีจนต้องมาซ้ำ . . . กับ น้องจัสมิน แห่ง Aurora Club

จากได้ขี้นงานกับเธอไปเมื่อครั้งที่แล้ว ทำให้ผมต้องหวนกลับมาให้เธอนัวเนียอีกครั้ง เพราะอดคิดถึงความเร่าร้อนของน้องจัสมินเธอไม่ไหว แต่ในครั้งนี้กับมีความประทับใจมากกว่าครั้งก่อน ที่ได้อยู่นัวเนียสองต่อสองกับเธอ แบบถึงพริกถึงขิงกว่าครั้งก่อน อาจจะเป็นเพราะได้รู้จักคุ้นเคยเลยรู้ใจ งานก็เลยไหลลื่นอารมณ์แฟนมาให้ฟินดันเต็ม ๆ ไม่ว่าจะ B2B ในห้องน้ำ ดูดปากแลกลิ้น หรือจะผลัดกันดูดดม อมเลีย นัวเนีย ทาสี โอ้ยยยยยย !!! เพลิดเพลินบันเทิงลิ้นจริง ๆ  ต้องมาลิ้มลองกันเองนะครับ

และฉบับนี้ผมก็ได้นำภาพหวิว ๆ ชวนสยิ๋วเบา ๆ ของ น้องจัสมิน มาให้ชมกันอีกนิดหน่อยนะครับ . . .

ฝากไว้เธอในอ้อมกอดของพี่ ๆ ไว้ด้วยนะครับ สำหรับน้องใหม่สไตล์ฟิวแฟน """"น้องจัสมิน""" แห่ง Aurora Club รับประกันความไหลลื่นไม่มีสะดุดอย่างแน่นอนครับ . . . !!

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

eta08 eta08 eta08 eta08

ขอบคุณพี่ P.SANDEE แทนน้องจัสมินด้วยน่ะค่ะ

" งานดี จนต้องมาซ้ำ "

คงไม่ต้งบรรยาย อะไรให้มันลึกซึ้งอีกน่ะค่ะ อิอิ

น้องอยู่ถึงแค่ วันที่ 27 นี้ ไม่อยากพลาด

น้องน่ารัก แถมยังงานดี รีบจับจองค่าาาา

eta02 eta02 eta02 eta02