ผู้เขียน หัวข้อ: มีน สาวน้อย Cosplay แสนซุกซน  (อ่าน 1909 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
มีน สาวน้อย Cosplay แสนซุกซน
« เมื่อ: 25 มิถุนายน 2017, 03:28:20 »

รีวิวฉบับนี้ ผมขอแนะนำสาวน้อย cosplay แสนซุกซน น้องมีนครับ บอกก่อนเลยว่าท่านทั้งหลายจะได้เจอเธอ ตาม Event แหล่งสาวกที่นิยมชมชอบการแต่ง Cosplay เธอมีความน่ารักและโดดเด่น เหมือนเป็น ดั่งดาวที่พร้อมจะส่องประกาย บนเวทีอันเจิดจ้า
ให้เหล่าสาวกอย่างเราๆได้ชื่นชม ในแสงอันเจิดจรัสในตัวเธอ

ด้วยอารมณ์ที่ส่วนตัวของผมเองนั้น มีความชอบสาวที่แต่ง Cosplay เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว เพราะมันให้ความรู้สึกที่แปลกใหม่ ดูแล้วมีพลังของ "เซชุน" พลังของวัยรุ่นนั้นเอง เซชุนเป็นพลังที่สดใสและบริสุทธิ์ เป็นพลังที่ทำให้เรากล้าที่จะแตกต่าง และหล่อหลอมให้เราเป็นตัวของของตัว และเติบโตมาจนถึงทุกวันนี้ 555 โม้ไปซะเนินนาน เรามาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าครับ นาทีแรกที่เห็น น้องมีน สาวน้อย Cosplay แสนซนของเรา ผมละตื่นเต้นเลยละครับ น้องผิวขาว น่ารัก สไตล์ คาวาอี้ ออกแนวห้าวๆกวนๆ นี่มันสาว ซืนตัวแม่แน่ๆ ว่าแล้วก็จัดการจ่ายค่าลงทะเบียน แล้วเดินเข้าห้องเรียนกันเลยครับ ระหว่างทางน้องถามว่าห้อง 8 อยู่ตรงไหนค่ะ หืม เหมือนได้ฟิลว่าถามห้องเรียนอยู่ทางไหน ในวันที่น้องมา โรงเรียนครั้งแรก ความคิดในหัวที่ชั่วร้ายก็เริ่มวางแผน สวมบทเป็นภาโรงสุดหื่น พาน้องเข้าห้องเรียนแล้วจัดการ ใส่พันธนาการ ให้เป็นทาสสวาท อย่างสมบูรณ์แบบ หึหึ เมื่อพามาถึงห้องเรียนสวาท ก็จัดการล๊อกห้อง จัดการทำตามแผนทีละขั้นจนกล่อมให้สมยอมจำนนเป็นทาสรัก แล้วเปิดกระเป๋าวิเศษ ยิบกุญแจมือสุดโปรดมา แต่เกมส์พลิกครับท่าน น้องตรงดิ่งไปเลือกของเล่นอย่างสนุกสนาน หยิบ red edition มาใส่เองแบบที่ผมงง อ้าปากค้าง เห้ย เพิ่งจะเคยเจอแบบนี้ เมื่อน้องลอกคราบจากสาวน้อยวัยใส มาเป็น สาวน้อยสุดแสนจะ sexy เลือดกำเดาแทบจะพุ่งออกหมดตัว ผิวขาวๆ เนียนๆ ตัดกับ โซ่ แส้ กุญแจมือสีแดง มันช่างเป็นภาพที่ สุดตระการตาเป็นที่สุด น้องยังไม่หยุดเพียงเท่านี้ เอาเชือก มาพันเนื้อพันตัว โอ้ยจะยั่วยวนกันไปไหน รีบเก็บภาพรัวๆเลยครับ มือไม้นี้สั่นกันเลยทีเดียว อิอิ สาวคอสเพลย์นี้ มาเต็มจริงๆครับเข้าถึงบทถึงอารมณ์มากๆ จนอุณหภูมิมาถึงจุดที่เร้าร้อนจนแอร์เปิด18 องศาก็เอาไม่อยู่ จนเผลอ....

ตัดมาที่ห้องน้ำ ดับร้อนดับไฟที่มันลุกตามเนื้อตามตัวกันหน่อยครับ ช่างเร่าร้อนกันเหลือเกิน เปิดน้ำชโลมเนื้อตัว กดสบู่ลูปไล่ไปทั่วร่างกายของน้อง ไล่ตั้งแต่ต้นคอ ลงมา ยันหลังเท้า ช่างเป็นรูปร่างที่สวยงามเหลือเกิน ไฟหน้าขนาด 34 ที่ทรงสวยจุกสีน้ำตาลอ่อน นุ่มนิ่มละมุนลิ้น เอว 24 ได้ส่วนเว้าสวยได้รูป ผิวที่เรียบเนียน ไรรอยสัก ใดๆมาทำให้สะดุดตา สะโพก 35 ก้น ที่งามงอน นุ่มนวลชวนสัมผัส อดใจที่จะเอามือ ไปนวด ไปคลึงแทบไม่ได้ ฟินในอารมณ์มากๆครับ b2b กันเล็กๆน้อยๆ พอแค่หอมปาก หอมคอ แล้วสลับให้น้องอาบน้ำให้ผมบ้าง งานอาบน้ำก็อยู่ในมาตราฐานที่ดีครับ อาบสะอาดทุกซอกทุกมุม ล้วงไข่ สไลด์หนอน มีรูดบัตร ให้สะดุงเล็กๆ ttu

มาที่งานบนที่นอน งานนวดพอใช้ได้ครับ แต่เราไม่เน้นนวด เพราะอยากจะนัวมากกว่า 55 น้องเป็นฝ่ายเปิดเกมส์ก่อน ขบเบาๆที่หัวนม ดูดเลียแม้มๆเน้น มือก็ไต่ลงไปเล่นกะหนอนน้อย กระตุ้นให้หนอนน้อย ได้ลืมตามาดูโลก 555 เมื่อทุกอย่างเริ่มจะเข้าที่เข้าทาง อารมณ์เริ่มจะจุดติดไฟสวาท ก็เริ่มก่อตัวอย่างช้าๆ น้องเริ่มรุกแบบหนักขึ้น เริ่มจากคิสเราเบาๆแล้ว ไล่ไปที่ซอกคอ ขบติ่งหู เสียงลมหายใจ แผวเบา รับรู้ได้ถึงไอร้อน ที่มากระทบที่หูและซอกคอ หืม เลือดในกายานี้เริ่มสูบฉีด รู้สึกซู่ซ่าไปทั้งตัว สายตาน้องมีน หวานหยาดเยิ้ม แล้วยิ้มอ่อนๆที่มุมปาก เหมือนเป็นสัญญาณว่า ระวังให้ดีต่อจากนี้ 555 น้องพุ่งหน้าเข้ามาดูดปาก แลกลิ้น กันสนั่นลั่นเตียง ในหัวนี้ขาวโพลนไปหมด รับรู้ได้แต่รสสวาท จากปากและลิ้นที่ สลับกันดูดไปมาอย่างร้อนแรง ยิ่งกว่าไฟในโลกา เมื่อสบโอกาส เลยจบน้องกดลง แล้วโจมตีกลับบ้าง บีบนวด ขย้ำไปที่ไฟหน้า แสนสวยอย่างสนุกมือ ลากลิ้นชิมกาย ไปทั่วเนินคู่สวย ก่อนจะเลื้อยไล่ขึ้นไปถึง ยอดปทุมถัน ตวัดลิ้นชิม นม ดูดเลียอย่าง อเร็ดอร่อย สองมือก็ลูปไล่ไปทั่วร่าง บีบคลึง นวด ถู สำรวจช่องแคบ อารมณ์นี้มาเต็มเกินร้อย จัดแปลงทาสี ทาสีกันชุ่มฉ่ำ ตวัดสะบัดแปลงกันเพลินๆ จนสีเลอะเทอะ เต็มปากเต็มคางไปหมด ช่างทาสีไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง ถ้าไม่ชิมแล้วท่านจะเสียใจ  jljhl เมื่อต่างฝ่ายต่างจุดติดไฟสวาท ไปทั่วร่าง จัดการระเบิด อารมณ์ ใส่กันอย่างถึงพริกถึงขิง น้องกระซิบเบาๆว่า พี่ใส่กุญแจมือหนูหน่อย ห๊ะ!!  scary

ผมนี้รีบจัดการใส่ พันธนาการ สีแดง ให้อย่างเร็วไว น้องใส่กุญแจแล้วเหมือนได้อาวุทตี+ เพิ่มไฟสวาทให้ร้อนแรกยิ่งกว่าไฟในโลกา เข้าสู่โหมดสาย SM เต็มรูปแบบ ทั้ง......ทั้ง..... ทั้ง........ โอ้ย บรรยายออกมาไม่ได้ จนสุดท้าย น้ำในเขื่อน ก็แตกทะลัก ออกมา แบบหมดเขื่อน น้ำพุ่งแรงมากๆไป ราดหน้า ราดปาก น้องมีน ไปแบบเต็มรัก จนน้องแซวเลยว่าพี่ อย่างกะหนัง AV เลยนะพี่ เต็มหน้าเต็มปากหนูหมดเลย หืม ฟินเป็นที่สุด ฟินจนไม่อาจจะกล่าวเป็นคำพูดออกมาได้เลยละครับ แล้วเราสองก็ พากันไปชำระล้างเศษซาก ของสงครามที่ดุเดือด แสบซ่า กันอย่าง
 สนุกสนาน ฟิลแฟนอาบน้ำให้แฟน ยอกล้อคุยเล่นกัน มุ๊งมิ๊งเป็นที่สุด บอกได้เลยว่าประทับใจมากครับ สุดจริงแรงตามฟิล ถ้าพี่เจ๋งพอ

ผมยากให้ทุกท่านไป ลิ้มรสชาติ ด้วยตัวท่านเอง รับประกันได้เลยว่าท่านจะตกใจและ ฟินในอารมณ์แบบไม่เคยได้ สัมผัสมาก่อน
อารมณ์เดียวกับหนังเรื่อง Fifty Shades เลยละครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น การบริการต่างๆก็ ขึ้นอยู่กับตัวท่านและ ตัวของน้องเองเช่นกัน สุภาพไม่เอาเปรียบน้องๆ
 ขอให้ทุกท่านนโชคดีครับ 

pongz pongz pongz pongz pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2017, 11:32:34 โดย City Hunter »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: มีน สาวน้อย Cosplay แสนซุกซน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2017, 10:32:21 »

eta08 eta08 eta08 eta08

ขอบพระคุณ พี่ CITY HUNTER ด้วยค่ะ

รีวิวน้องมีน พร้อมปรากรอบสุดแจ่ม

eta04 eta04 eta04 eta04

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: มีน สาวน้อย Cosplay แสนซุกซน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2017, 11:22:41 »

เพิ่มเติมภาพแนว3สีครับ ส่วนรูปขอดเกล็ด จะอัพเพิ่มให้ทีหลังนะครับผม

eta03 eta03 eta03 eta03 eta03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิถุนายน 2017, 14:59:25 โดย City Hunter »

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2017, 14:02:44 »

scary scary สุโค้ยมากครับท่าน...ch.สำหรับรีวิวฉบับนี้....ดุเดือด..ร้อนแรงอัตราความมันยิ่งกว่าออโต้บอท..บุกโลก..ฟินไม่ฟินดูที่คว่ามยาวของรีวิวเอาเองละกันครับ jljhl jljhl

พญาเย็ด

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2017, 15:48:23 »

เด็ด จริง ๆ ฮะ WOT สะใจมาก อิอิ jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2017, 12:47:42 »

eta25 eta25 eta25 eta25

เหงื่อไหลกันเลยทีเดียวกับการบ้านน้องมีน

พีอาร์มากระซิบ ว่าเตียงนั้นกระจุยการจายมากๆๆ!!

อยากฟินแบบพี่ city hunter ต้องตามมาแล้ววว

น้องมีนพร้อมพาขึ้นสวรรค์!!

scary scary scary scary

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2017, 13:12:02 »

บอกก่อนเลยว่าอดใจไม่ไหวที่จะต้องมาลง รีวิวซ้ำแบบนี้อีกรอบ คือ ด้วยความประทับใจ ใส่เต็มอารมณ์ แบบไม่มีกั๊กของน้องมีน มันทำให้ผมอิ่มและฟินมาก จนเอ่อล้นต้องระบายมันออกมา อาจจะเป็นไปได้ว่า ต่างคนต่างก็รู้แล้วว่าอีกฝ่ายชอบแบบไหน แล้วทุกอย่างมันคลิ๊กกัน เหมือนจิ๊กซอที่มันเข้ากันได้พอดีแบบ สมบูรณ์แบบ สบตาก็รู้ใจกันแล้ว จัดบรรเลงเพลงรักเพลิงสวาทกันอย่าง เมามันส์ ร้องกันลั่นห้องโดยไม่เกรงกลัวว่าห้องข้างๆจะได้ยินเสียงกันเลยทีเดียว

มีฉากจำลองแบบหนัง เรื่อง fifty shades darker มาหนึ่งฉาก โอ้ย ฟินเหมือนในหนังเลยนะครับ น้องมีนเสียวซ่านได้ถึงใจมาก เสียงกระเซ่า เคลือๆในลำคอ สุดแสนจะsexy จนสติหลุดล่องลอย ไปกับบบรยากาศ ณ ตอนนั้นไปแบบไม่รู้ตัว ทั้งนิ่มนวลและรุงแรงตาม กระแสอารมณ์ ที่ต่างฝ่ายต่างส่งให้ถึงกันแบบดุเด็ดเผ็ดร้อน บอกได้คำเดียวเลยว่า หลงแบบหัวทิ่มหัวตำกันเลยทีเดียว เสน่ห์ยัวยวนนี้เกินร้อย สายตาที่ส่งมาให้นี้ ชวนเชื้อเชิญสุดๆ จนสุดท้ายระเบิดอารมณ์ใส่กัน แบบไม่ยั้ง จนเสร็จสมอารมณ์หมายด้วยกันทั้งสองฝ่าย คิสเบาๆ นอนกอดกันแบบมีความสุข เที่ยวมาก็เยอะเจอตัวแม่มานักต่อนัก แต่มาเจอมีน บอกเลยว่าเด็ดดวงมาก ฟินจนไม่รู้จะพูดยังไงดี 55 เอาเป็นว่าอิ่มใจอิ่มกายครับ แต่อย่างที่ผมเคยกล่าวไว้แล้วว่า เรื่องแบบนี้อาจจะไม่เกิดขึ้นกับทุกคน เพราะปัจจัยมันหลายอย่าง ต่างคนต่างคลิ๊ก ไม่คลิ๊กกัน เพราะเรื่องแบบนี้มันตบมือข้างเดียวไม่ดังครับ สุดท้าย ผมใช้คำเดิมครับ ฟิลน้องแรง ตามงานบิ้วครับ ขอให้ทุกท่านโชคดี ฟินกันถ้วนหน้า jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิถุนายน 2017, 14:55:50 โดย City Hunter »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2017, 13:20:12 »

scary scary scary scary

การบ้านบ้าอะไรเนี่ย!! แค่อ่านก็เสียวตาม

โอ๊ยๆไม่ไหว หืออ อยากเจอน้องมีนเต็มทน

ท่าน city hunter เกริ่นซะเห็นภาพ

ตามมาจัดความเสียวสิคะ

eta12 eta12 eta12 eta12

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2017, 14:58:50 »

ขอดเกล็ดน้องมีน   eta04

GameChanger

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2017, 16:49:23 »

Many Many Thanks

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2017, 18:24:38 »

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ  hgjhg