ผู้เขียน หัวข้อ: เธอทำให้ฉันรู้สึกเหมือน ๑๔ อีกครั้ง """น้องน้ำปั่น""  (อ่าน 2256 ครั้ง)

P.SANDEE

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เธอทำให้ฉันรู้สึกเหมือน ๑๔ อีกครั้ง """น้องน้ำปั่น""" แห่ง Aurora CIub

ไม่ว่าที่ผ่าน ๆ มา ได้พบเจอกับน้อง ๆ คนไหนมาก็ตามมี แต่ก็ไม่มีอารมณ์เหมือนเธอคนนี้เลยครับ ที่ทำให้ผมรู้สึกกับเหมือน ๑๔ อีกครั้ง อย่างน้องน้ำปั่นคนนี้เลยครับ ความรู้สึกมันเหมือนมีแฟนคนแรก ดั่งเพลง """๑๔ ครั้ง"""  ของ """พี่เสก โลโซ""" อย่างไงก็อย่างนั้นตามเนื้อเพลงจริง ๆ เลยครับ (ไปลองหาฟังเอากันนะครับ)

ที่ผมเกริ่น ๆ ไปว่า น้องน้ำปั่น เธอทำให้รู้สึกเหมือน ๑๔ อีกครั้ง ก็เพราะเนื้อตัว รูปร่าง หน้าตา แม้แต่บริเวณเนินกลีบกุหลาบของเธอนั้น ช่างเหมือนเด็กวัยรุ่นดรุณีแรกแย้มอายุประมาณ ๑๔ - ๑๕ ทั้ง ๆ ที่เธอก็อายุ ๒๐ ต้น ๆ วัยมหาวิทยาลัยแล้ว แบบนี้บรรดาเหล่าช่างสีไม่ควรพลาด เตรียมล้างแปรงกันไว้รอเลย เพราะทาสีมันส์มาก ทั้งบิด ทั้งส่าย ทั้งร่อน กดหัวแทบเหมือนอยากให้เรามุดเข้าไปในร่องหลืบของเธอ

น้องน้ำปั่น สไตล์ของเธอจะเป็นสไตล์ หวาน ๆ ฟิวเด็ก ๆ ที่กำลังเป็นแฟนกัน นัวเนีย ฟรุ้งฟริ้ง มุ้งมิ๊ง โอ๊ยยยยยยย !! น่าฟัดน่ากอดจริง ๆ ครับ อยากให้มาลองกันดูนะครับ

อยากจะบอกว่าใครอยากมีฟิวแบบเหมือนอารมณ์ขึ้นงานกับเด็ก ม.ปลาย แนะนำเลยครับ  """น้องน้ำปั่น""" แห่ง Aurora Club  รับรองได้เลยว่าคุณจะเหมือนกับ ๑๔ อีกครั้งอย่างแน่นอนครับ

น้องน้ำปั่น เธอไม่รับสดทุกกรณีนะครับ ถ้าสุภาพ สะอาด และให้เกรียติเธอ รับลองได้อารมณ์ลื่นปื๊ด ๆ ฟินกันทั้งพี่ ฟินกันทั้งน้อง เพลิดเพลินบันเทิงหำกันเป็นแน่แท้ครับ . . .

*** ปล. เรื่องเนื้องานน้องปั่นเธอสไตล์หวาน ได้ทั้งรุก ทั้งรับ แต่ไม่บู้นะครับ ต้องมาลองดูกัน

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

mbvc mbvc mbvc mbvc

มาแล้ววววว รีวิวแนวๆชิคๆ ของพี่ P.SANDEE  eta04 eta04

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

น้องอยู่อีกไม่กี่วันแล้วน่ะค่ะ

"ฟิวเด็ก ความใสเกินร้อย งานดีไม่แพ้พี่ๆๆค่าาา"

eta02 eta02 eta02 eta02

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

กลับมาแล้วน่ะค่าาา

น้ำปั่นแก้วนี้

ใครที่เคยดื่ม บอกได้เลย หายเหนื่อยยยย

พี่ๆ คนไหนยังไม่เคย ไม่อยากพลาดของเด็ด

ไม่อยากพลาดของอร่อย จัดน้ำปั่นค่าาาา

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ย้อนวัยกันอีกครั้ง กับสาวน้อยน้ำปั่น

ที่จะมาทำให้หัวใจพี่ๆ พองโต อิอิ

พร้อมแล้ว ที่ Aurora ceneplex คะ

pongz pongz pongz pongz

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

jljhl jljhl jljhl jljhl

น้องพร้อมปั่นให้พี่ๆแล้ว อย่ารอช้าจัดสิค่ะ น้ำปั่นนนรออยู่

eta03 eta03 eta03 eta03