ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเบลล่า  (อ่าน 2509 ครั้ง)

Zejuro

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องเบลล่า
« เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2017, 10:44:40 »

เขินนนนนน หลังจากไม่ได้มาเยี่ยม Redspa ซะนาน วันนี้เพื่อนมาจาก กทม เลยพาเพื่อนมาจัด  jljhl
วันนี้ขึ้นกับน้องเบลล่าผู้ได้ชื่อว่า ตัวแม่ให้วงการกระปู๋ ขึ้นไปแล้วไม่ผิดหวังจิงๆ  hgjhg
โดยหลังจากเข้าห้องไป น้องก็เริ่มนัวเนียบิ้วเราเต็มที่ ก็นัวกันอยู่ซักพักก่อนจะพากันเข้าไปในห้องน้ำ
น้องเบลล่าก็เริ่มบรรจงอาบน้ำให้ ทำความสะอาดให้ทุกส่วนไม่เว้นแม้แต่หนอนน้อยของผม  เขินนนนนน
เราฟัดกันมันส์สุดๆในห้องน้ำ โดยน้องเบลล่าทำให้เต็มที่ สมคำร้ำลือจริงๆ  hgjhg
หลังจากอาบน้ำชำระร่างกายเสดก็พากันมาที่เตียงโดยน้องเบลลา่าก็เริ่มบรรเลงลงบนร่างกายผม
โดยที่เราทั้งสองคนนัวเนียกันอยู่ตลอด ฟินสุดๆ  เขินนนนนน
โดยที่เตียงนี้น้องเบลล่าได้ทำการนวดน้ำมันให้โดยใช้ร่างกายของน้องเบลล่านวด
โดยน้องเบลล่าจะบีบน้ำมันใส่ร่างกายน้อง ใส่นม และเอานมมานวดให้ นมน้องเบลล่าสวยมาก eta03 ฟินกั้นเลยทีเดียว
โดยผมถูกน้องเบลล่าบรรเลงอยู่จนสุดท้ายทนไม่ไหว พ้ายแพ้ให้น้องเบลล่า  เขินนนนนน

โดยการกลับมา Redspa ครั้งนี้ ถือว่าถูกใจสุดๆ น้องเบลล่าสมคำร่าลือจริงๆ
ถ้ามีโอกาสมาอย่าพลาดกันละครับ ^^

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
Re: ส่งการบ้านน้องเบลล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2017, 13:39:02 »

ขอบคุณ สำหรับการบ้านดีๆค่ะ ของดีบอกต่อจร้า
งานนัว งานเมีย งานเทพแบบถึงใจ คนนี้เลยจร้า  pongz

Ronaldojet7

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2017, 00:46:46 »

งานดีสมคำล่ำลือ

sarawot

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2017, 18:39:18 »