ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องโบวี่ ที่ค้างไว้  (อ่าน 1730 ครั้ง)

peecha

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องโบวี่ ที่ค้างไว้
« เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2017, 14:40:53 »

mbvc  ห่างหายวงการนี้ไปเกือบ สามปี  กลับมาที่นีี่อีกครั้ง  มาคราวนี้เปลี่ยนชื่อร้านใหม่
ผู้บริหารใหม่  แต่น้องๆน่ารักเหมือนเดิม เข้าไปถึงพีอาร์ถามว่าพี่เคยมาที่นี่หรือยัง ก็กวนๆพีอาร์หน่อย
บอกว่าที่นี่เคยมา แต่ร้านนี้ยังไม่เคยมา  ก็บอกว่าเคยมาเมื่อเป็นร้านชื่อเดิม ชื่อใหม่นี้เพิ่งมาครั้งแรก
พีอาร์ก็นำเสนอน้องๆ มาเลย  ไหนๆมาก็ดูของสวยงามๆก่อน น้องๆออกมาทีเดียวเจ็ดคนเลือกไม่ถูกเลย
ก็สะดุดตา คนผมสั้น ผิวขาวสูงโปร่งบาง คนแรกเลย บอกพีอาร์ขอลองคนนี้แหละ ดูเป็นลุกแบบคุณหนู
ดูหยิ่งๆ ปนห้าวๆ  dsgjsd fdgdfdf  ชื่อน้องโบวี่

khjhgg จ่ายตังค์เสร็จน้องออกมา พาเดินขึ้นข้างบน เจอชั้นบนสุด เดินขึ้นไปก็เหนื่อยหน่อย ljhgf
พอถึงห้อง ก็นั่งคุยสนทนาทำความรู้จักกันไปก่อน เสร็จแล้วก็ใช้ลีลาเดิม เข้าไปขอกอกขอหอมแก้มน้องก็ไม่ขัด
  mbvcแล้วจะขอช่วยน้องถอดเสื้อผ้าของน้องๆไม่ยอม เขิน  อาย  fdgdfdf เลยให้น้องถอดเอง นั่งดูคนถอดเสื้อผ้าก็
เพลินดีนะ mbvc  ถอดเสื้อผ้ามาแล้วขาว จั๊ว นมเล็กไป คนชอบนมใหญ่เว้นไปก่อน สูงเพรียว ทุ่งหญ้าสั้นๆ
ดูสวยงาม หลอกให้ยิ้มออกมา ดูน่ารักดี ตอนนี้ขอกอดน้องให้น้องหายเขินหน่อย กอดน้องเพลินลืมถอดเสื้อผ้า
ของตัวเองไปเลย บอกน้องไปเปิดน้ำรอก่อน เดี๋ยวพี่ตามไป lkkjjh

hgjhg การอาบน้ำของน้อง ละเอียดดี ขัดโน่นถูนี่อย่างนาน แต่ขาดความตื่นเต้น เลยบอกเดี๋ยวพี่เป็นฝ่าย
อาบให้ขัดให้ น้องจะไม่เสียเปรียบ ให้เลือดลมพี่สูบฉีดมั่ง  fdgdfdf น้องก็ตามใจดี เลยบอดี้น้องไปให้ตื่นเต้นเล็กๆน้อยๆก่อน แล้วน้องก็เป็นฝ่ายกลับมาอาบน้ำล้างตัวให้ผมใหม่ เสร็จแล้วก็ไปนอนรอน้องที่เตียง น้องออกมาเช็ดตัวให แล้วก็ให้นอนคว่ำ หลังนวดด้านให้ก่อนเสร็จแล้วกลับมาด้านหน้า ก็นวดให้ต่อ แล้วก็ขึ้นคร่อมเอากะปี๋ของเธอถูกับกะปู๋ ของตัวผม แล้วมาดูดนมของตัวผมเล่น dgd
ช่างเสียวจริง แล้วน้องก็ใช้มือสาวกะปู๋ไปด้วย ลิ้นน้องก็เลียไปทั่วร่างของตัวผม  dgd จากนั้นผมก็ขอให้น้องเป็นฝ่าย
นอนหงาย ได้เวลาที่ผมทำให้น้องมั่ง ผมก็ใช้ลิ้นดูดไปที่นมของน้อง ลงไปสะดือ ท้องน้อย แล้วก็แหวกขาน้องออก โอ้จิมิ
สวยงาม ขอเป็นช่างสีหน่อยเถอะ เมื่อลิ้นสัมผัสโดนน้องดิ้นไปดิ้นมา แถมร้องในลำคอว่า อือๆๆๆๆ  dgd มือกดหัวผมไว้
ทาสีเป็นเวลานาน เท่าไหร่ไม่รู้ รู้อีกทีน้องกระตุก ตัวเกร็ง แล้วค่อยๆดันหัวผมขึ้น จากนั้นให้ผมนอนหงาย แล้วน้องก็มาขึ้นคร่อม
ใช้ลิ้นเลียนม แล้วชักไปด้วย จนเขื่อนแตกทะลาย ก็ทำความสะอาด แล้วมานอนกอดกันคุยกันไป จนใกล้หมดเวลา จึงพากันไปอาบน้ำล้างตัว ใส่เสื้อผ้าออกจากห้องมา

ให้คะแนนหน่อย  หน้าตา       8 ผมสั่นขาว ถ้ายิ้มจะน่ารักมาก
                           รูปร่าง        8 สูงโปร่าง ขายาว ไฟหน้าเล็ก
                           ผิวพรรณ     8.5 ขาวเนียมไร้รอยสัก
                           การบริการ    9 ตั้งใจบริการดี และตามใจ
                           GF           8.5 น้องไม่ใช่แนวหวาน บู๊ ห้าวๆนิด

fdgdfdf dgd ก็ให้คะแนนกันแล้วครับ สำคัญช่างสีเจอน้องน้องแล้วฟินแน่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กรกฎาคม 2017, 10:31:48 โดย Aurora »

Tigercry

• แอบหื่น
Re: การบ้านน้องโบวี่ ที่ค้างไว้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2017, 20:03:44 »

ทาสีมันเลยนะครับท่านpeecha  jljhl

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: การบ้านน้องโบวี่ ที่ค้างไว้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2017, 23:26:27 »

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

ขอบคุณพี่ peecha มากๆๆค่าาาา ที่ยังไม่ลืมน้องโบวี่

กลับมาแล้วน่ะครับ สำหรับสาวสวย ลุคนางแบบ

งานสายเอน หุ่นน่าจับมาเอ็นจอยมากๆๆๆ

น้องมาสั้น ๆ แค่ไม่กี่วัน ไม่อยากพลาดของดี

รีบโทรจับจอง 095-136-6669 สบายตัวค่าาาา

eta02 eta02 eta02 eta02 eta02

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2017, 10:35:02 »

eta04 eta04 eta04 eta04

อัพเดท ปลากรอบสวยๆ ของน้องโบว์วี่ มาให้ชมค่าาาา

น้องอยู่อีกแค่ 2 วันน่ะค่ะ

eta02 eta02 eta02 eta02

pongz pongz pongz pongz

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

rock02 rock03 rock04 rock02 rock03 rock04

SIX999

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2017, 19:58:32 »

pongz คนนี้เจอช่างทาสีเข้าไป อารมณ์นี่มาเลย เพิ่งมีคนมาส่งการบ้าน ขอบคุณท่าน peecha ที่มีการบ้านมาให้เราได้อ่านกัน .,mn