ผู้เขียน หัวข้อ: โอปอล์...มันก้อมีความฟิน...อยู่หน่อยๆ...  (อ่าน 8705 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

เข้าสู่เทศกาลเข้าพรรษา ...Drjj ก้ออยากเป็นคนดี งดเ..้.า..เข้าพรรษา ซักกะหน่อย   fdgdfdf fdgdfdf  เรื่องของเรื่อง งบเที่ยวไม่มีแย้ว   ... uilo uilo จิตปล่อยวาง....จิตปล่อยวาง ...   eta30 eta30   ที่ไหนได้ เข้าพรรษายังไม่ถึงอาทิตย์ ในบ่ายๆแก่ วันที่ฝนตกริมหน้าต่าง  ผมก้อนั่งจิบกาแฟดูรูปน้องคนนั่้นที  คนนี้ที  ให้หายคิดถึง โดยเฉพาะรูปน้องจุเนียร์นินจาแห่งบ้านหลังนี้  ยิ่งดูยิ่งเพ้อ   mbvc mbvc   มิตรสหายชวนไปบ้านนั้นบ้านนี้ ก้อเฉยๆ  จิปกาแฟวนไป ...   .,mn .,mn หยิบมือถือขึ้นมา   อ่ะไหนเข้าดูเวปซักกะนิดซิ ...พร้วด.....กาแฟแทบพุ่ง   eta20 eta20..ขยี้ตารัวๆๆ  ออร่าความใส กะแทกตาเต็มๆ ....  scary scary แถมน้องยังมาในชุดที่ความแดมเมจรุนแรง มีผลต่อสภาพจิตใจที่แสนจะเปราะบางของผมอีก ใช่ครับ ชุดม้าลายนั่นเอง เจอทีไรแพ้ทางทุกทีซิน่า  นี่ถ้าเป้นหนังกำลังภายใน คงถือว่าพ่ายแพ้ในดาบเดียว ยังไม่ทันชักดาบก้อถูกรอยยิ้มน้องสะกดซะแล้ว  รู้ตัวอีกทีก้อวาร์ปมาเดินตามหลังน้องโอปอ ไปขื้นยานแม่  ต้อยๆๆ .....ก้อคนมันใจง่ายอ่ะเนอะ ..   fdgdfdf fdgdfdf.ขอเวลาเอาปลาไปทอดแปปนะครับเดียวมาต่อ ....เอารูปน้ำจิ้มไปดูก่อนครับ   jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 เมษายน 2019, 12:21:14 โดย Miss Spa »

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
Re: โอปอล์...มันก้อมีความฟิน...อยู่หน่อยๆ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2017, 22:38:44 »

แหม่ๆ ไวจริงๆนะครับท่าน รีบมาต่อให้ไวเลยครับ รอดูเชฟdrjj จะมารังสรรค์ เมนูปลาอะไร ให้เราได้ชิมกัน เอ้ย! ไม่ใช่ละ 555 รอชมรีวิวดีๆน่าติดตาม มากๆครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: โอปอล์...มันก้อมีความฟิน...อยู่หน่อยๆ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2017, 11:17:46 »

หลังจากถูกแรงดึงดูดจากรูปน้องโอปอล์  จนผมทนไม่ไหว ต้องลงสำรวจ พื้นที่เพื่อค้นหาความจิง  มาเปิดเผย นี่คือห้าข้อที่ควรรู้เกี่ยวกับน้องโอปอล์
1.   สาวในเครื่องแบบ ม้าลาย  สาย C  วัยใส คาวาอี้ จาก เมืองหลวง ย่านดินแดง แวปมาเยือนเชียงใหม่แบบงงๆ  เพิ่งเข้าสู่วงการได้ไม่นาน แถมที่เคยทำมาก้อเป็นแบบซอร์ฟ  ...ดังนั้นสมาคมนิยมสาวในเครื่องแบบ เปิดแกนวาร์ปโดยด่วน เพราะน้องมาแค่สามวัน

2.   ความขาวเนียนนี่มันของจิง  น้องโอปอล์ ตัวจิง  ตัวไม่บางนะครับ หุ่นทรงนาพิกาทราย เอวมดตะนอย แต่ตะโพกดินละเบิด  ขาวอมชมพู เนียนมาก เพราะน้องมีเชื้อจีนหน่อยๆ ลุคแบบสวยหน้าหวาน เปล่งปลั่ง ดูมีน้ำมีนวล  หน้าอกสวยจุกชมพู  ไม่เล็กไม่ใหญ่ พอดีตัว หลอดไฟเล็กนิดเดียว  ช่วงล่างสวย   ไม่บรรยายมาก ดูรูปเอาเองละกันครับ ใครชอบแนวนี้ลองตามไปดูกัน....

3.   เนื้องานมือใหม่   .....เนื่องจากน้องเพิ่งทำได้ไม่นาน  ดังนั้น งานอาบน้ำก้อไม่มีอะไรหวือหวา ปกติ ธรรมดา งานนวดน้องก้อพอนวดได้นิดหน่อยนะครับ แบบนวดผ่อนคลายมากกว่า แต่บอดี้ทูบอดี้ น้องยังไม่ค่อยถนัดแต่แค่ได้น้องสวยๆนวดกันไปคุยกันไป  แค่นี้ก้อฟินแล้วครับ

4.   รอยยิ้มสดใส GF ทะลุใจ ถ้าหากท่านมองหาน้องสักคนไว้เป็นเพื่อนคุยคลายเหงา น้องโอปอล์ก้อเป้นอีกหนึ่งตัวเลือกครับ น้องคุยเก่ง ฟิวล์หวาน แบบแมวน้อยขี้อ้อนน อยู่กับน้องรับรองไม่มีเหงา

5.   สวยหวานงานตามใจ   น้องโอปอล์ เห็นหวานๆอย่างนี้ อารมณ์จุดติดง่ายนะครับบ  ตามใจเป็นที่สุด พี่จะให้น้องทำอะไร ให้น้องอยู่บน ให้น้องอยู่ล่าง หรือจะไปที่ข้างๆขอบเตียง (ท่าจำลอง)หรือพี่ๆอยากจะเป็นช่าง.สะบัดแปรง  น้องไม่มีขัด ...ตามใจได้หมดถ้าสดชื่น เสียงน้องเล็กๆ เวลาน้องครางฟังแล้วมันได้ฟิวล์จิง ยิ่งได้เห้นหน้าหวานๆของน้องตอนเสียวแล้วถึงกะกลั่นไว้ไม่ไหวจิงๆ  พากันเตลิดไปไหนต่อไหน

สรุป ก้อลองอ่านแล้วพิจารณากันเอาเองนะครับ เป็นแค่มุมมองของผมคนเดียว แต่น้องแนวคาวาอี้แบบนี้มีหลุดมาไม่บ่อย  อ่อยไม่นาน พร้อมหายได้ทุกเมื่อ สำหรับผมคุ้มครับ...ฟินจัง  ตังหมดเป๋าอีกตามเคย... fdgdfdf fdgdfdf  สุดท้ายลาไปด้วยแคปชั่นของน้อง ที่โพสว่า  ถึงนมนู๋จะมีนิดเดียว แต่อย่าพูดถึงความรักเชียวมีให้ล้นใจ.... jljhl jljhl
ปล. ไฟที่ห้องเสียนะครับ    มืดสลัวๆ  กล้องมือถือผมก้อกากมาก  ....ถ่ายได้ดีที่สุดแค่นี้อ่ะครับ ...จิงๆน้องขาวเนียนมาก..  ljhgf ljhgf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2017, 14:30:43 โดย drjj »

ปี้หน๋านสึกใหม่

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2017, 14:22:42 »

ก๋านบ้าน + ปลาทอด อ่านแล้วใจ๋ปี้หน๋านบ่ดีต้องไปหลบฝนกับน้องโอปอล์ละคับ

Tigercry

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2017, 17:12:31 »

Come on Let's go ครับพี่น้องครับ jljhl

superman01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2017, 17:14:30 »

สุดยอดครับ

mmppp

• X5 Club
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2017, 18:01:39 »

การบ้านดีครับ  pongz
" สตินำ ปัญหาไม่เกิด "

marcha

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2017, 14:32:38 »

รูปบนน้องอวบน่ากอดมากๆ

manyou

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2017, 19:03:56 »

เห็นปลาท่าน drjj แล้วมันน่า  dgd dgd  ซักหลายๆทีเลย

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2017, 20:43:33 »

การบ้านดีครับ  pongz
    ขอบคุณครับท่าน

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2017, 20:44:50 »

[/quote ]     เอวมเตานอยตะโพกดินระเบิดครับ..คิดแล้วฟิน

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2017, 20:45:38 »

เห็นปลาท่าน drjj แล้วมันน่า  dgd dgd  ซักหลายๆทีเลย
       จะจัดกีทีน้องก้อไม่มีอิดอ๊อคครับคนนี้... jljhl

thuynaja

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2017, 23:57:40 »

ว้าวแจ่มๆๆๆ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 กันยายน 2017, 18:06:48 »

น้องโอปอลมาอีกแล้ว คงต้องหาเวลาไปชิมบ้างละ eta03

Enjoy35

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 มกราคม 2018, 01:35:44 »

teeyaishop

• คาซ่าไทย98
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 มกราคม 2018, 23:30:21 »

อยากให้แถวบ้านมีแบบนี้บ้างจัง

ufa007x1

• แอบหื่น
    • ufa007
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 28 เมษายน 2018, 15:29:17 »

โอ้ยยยยย เห็นรูปละหรุ่นละอยากจะไปเชียงใหม่เร็ว ๆจังเลย
สมัครufabet

:J

Lekza

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2018, 01:40:34 »

mbvc mbvc ดีจริงๆ