ผู้เขียน หัวข้อ: ไปกินมาแล้ว พิซซ่า ถาดนี้หากินไม่ได้ง่ายๆจริงๆ  (อ่าน 5044 ครั้ง)

เด็กพันล้าน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ขอส่งการบ้านน้องพิซซ่า คับ ห่างหายไปนานกันเลยทีเดียว วันนี้มีโอกาส เลยจัดสักหน่อย ช่วงนี้ฝนตกบ่อยครับพิดโลก ไม่ไช่ปัญหาครับ ได้บรรยากาสดี เข้าเรื่องเลยครับ ร้านเก่า ร้านประจำ นานๆจะได้มาไช้บริการ เจอพีอาร์สุดหล่อ ทักทายเสร็จก็เรียกน้องไห้ดูกันเลย โอ้โหไม่ได้มาซะนาน  เด็กใหม่ทั้งร้านเลยครับ ผมเจอทั้งหมด 7 คนครับ พีอาบอกวันนี้มี 9 คนขึ้นงานอยู่ 2 คน เลือกไม่ถูกกันเลยทีเดียว แจ่มทุกคนครับ เอามันน้องพิซซ่า นี่แหละ ชื่อน่ากินดี พีอาร์บอกไม่ผิดหวังแน่นอน  น้องนิสัยดีมากครับ เดินตามมาที่ห้อง คุย ทักทาย กันเองดีครับ ตัดมาที่ห้อง เลยครับ น้องบรรจงถอดผ้า แล้วก็หันมาช่วยจัดการไห้ผมด้วย มีจับมีเล่นตลอด คนอะไร ขาวมากครับ  อวบไปนิด อกสวยพอดีมือเลยครับ ว่าแล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ งานอาบน้ำน้องดีมากเลยครับ สะอาดมาก น้องจัการไห้ทุกซอกทุกมุมเลย มีนัวส์เนียกันด้วย ทั้งนมถู ทั้งจับ ทั้งบี้ เสียวจนเกร็งเลยครับ ก่อนจะเลยเถิดไปมากกว่านี้ น้องก็ชวนขึ้นเตียงเลยครับ บอกไห้ผมนอนคว่ำเลย เดียวน้องจะนวดไห้ ว่าแล้วน้องก็ ลงมือนวด ฝีมือดีมากเลยครับ นวดไปคุยไปถามตลอด ไห้เน้นตรงใหนบอกได้เลย น้ำหนักมือไช้ได้เลยครับ นวดสักพัก น้องก็กดเจลทาไห้ผมแล้วก็ทาที่ตัวน้อง แล้วก็จัดการบอดี้ไห้ผม งานนมสุดยอดครับ ถูไถ สใลใหลลื่น สุดยอดมากครับ ท่าจำลองก็มี น้องชำนาญมากครับ เล่นเอาผมเกร็งตลอดเลย ไม่ใหวๆ ต้องจัดการน้องบ้างแล้ว น้องตามใจสุดยอดครับ ไม่ว่าจะท่าใหน ต้องการอะไร ไม่ผิดหวังเลยครับ โดยเฉพาะ การทาสี หายากครับ น้องบ้างคนไม่ยอมไห้ทำเลยครับ แต่สำหรับน้องพิซซ่าคนนี้ ผมกินจนอิ่ม จนขาสั่นเลยครับ สุดท้ายน้องชายก็อ้วกออกมาแบบไม่เหลืออะไรเลย จะไม่ไห้ออกได้อย่างไร น้องเล่นขึ้นถูไถ ซะขนาดนั้น ใหนจะลงลิ้น ทั้งเม้มทั้งดูด โอยๆ ต้องไปลองไห้ได้ครับ ถือว่าสุดยอดมากครับ ตั้งแต่เที่ยวมา นี่เป็นอีกครั้งหนึ่งครับ ที่ไม่ธรรมาดาเลย สรุปแล้วเกินเวลามานิดหน่อย เลยครับวันนี้
ขอไห้คะแนนเลยแล้วกันครับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยนะครับ นานๆจะได้เขียนสักที
คะแนนน้องวันนี้ไห้เกินร้อยไปเลยครับ งานระดับนี้หาไม่ได้ง่ายๆครับ น้องบอก ทำวันสุดท้ายวันที่ 24 ครับ ต้องหาเวลาไปส่งท้ายน้องสะหน่อยแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2018, 13:21:44 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

ขอบคุมากครับ สำหรับการบ้านดีๆ อย่าลืมมาไช้ส่วนลดนะคับ 

• *
Re: ไปกินมาแล้ว พิซซ่า ถาดนี้หากินไม่ได้ง่ายๆจริงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2018, 16:58:56 »

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

ฮอตมาก คนนี้ มากี่ครั้งก็ฮอต

• *
Re: ไปกินมาแล้ว พิซซ่า ถาดนี้หากินไม่ได้ง่ายๆจริงๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2018, 11:37:14 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjhแรงใหล

แรงใหลในไตรมาสนี้เลย จัดด่วนๆ

• *