ผู้เขียน หัวข้อ: สวยใส พราวเสน่ห์ น้องลูกอินทร์  (อ่าน 3301 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
สวยใส พราวเสน่ห์ น้องลูกอินทร์
« เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2017, 22:28:29 »

รีวิวฉบับนี้ บอกก่อนเลยว่า ฟินทั้งกายฟินทั้งใจ เจอความหวาน ความสดใสน่ารัก ดูแลเอาใจใส่ ออดอ้อนแบบนี้ มีหลงกันหัวทิ่มหัวตำกันแน่นอนครับ น้องที่ผมพูดถึงอยู่นี้คือ "น้องลูกอินทร์" ครับ น้องเป็นคนที่หน้าตาสวยคม ปนน่ารัก ตัวเล็กบางกรอบ รูปร่างดูสมส่วนมากๆ หน้าตาน้องอาจดูเหมือนจะเป็นคนหยิ่งๆนะ 55 เพราะน้องดูสวยคมจริงๆครับ ผมนี้จ้องมองตาไม่กระพริบเลย ไม่อยากจะเชื่อเลยว่า อีกไม่กี่นาทีข้างหน้านี้ ผมกะลังจะได้เด็ดปีกนางฟ้า  jljhl เดี๋ยวมาต่อครับ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤษภาคม 2018, 22:15:15 โดย Miss Spa »

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: สวยใส พราวเสน่ห์ น้องลูกอินทร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2017, 00:21:25 »

ท่านchนี่ได้ยาดีมาจากไหนนะ...ขึ้นงานได้วันเว้นวัน...รอการบ้านปลอกเปลือก...เฮ้ยเด็ดปีกนางฟ้านะคร้าบ.. jljhl jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: สวยใส พราวเสน่ห์ น้องลูกอินทร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2017, 02:00:38 »

มาต่อกันเลยครับ ความจริงแล้วผมพลาด อดขึ้นงานกับน้องไปครั้งก่อนครับ อารมณ์เหมือนคนอยากกินเค้กชิ้นนี้ แต่เหลือแค่ชิ้นสุดท้าย แต่เหมือนสวรรค์แกล้ง ดันมีคนมาซื้อตัดหน้าไปแบบต่อหน้าต่อตา ได้แต่มองตาปริ๊บๆ เกาะตู้เค้กน้ำลายไหล wq เรื่องของเรื่องคือวันนั้นน้องติดจอง ผมได้แค่ขอให้ pr เรียกน้องมาโชว์ตัวเฉยๆ โห้ แว๊ปแรกที่เห็นนี้มัน รักแรกพบ ชัดๆ น้องลูกอินทร์ สติลหัวใจ ผมไปแล้วตั้งแต่วันนั้นเลย มาถึงวันนี้มีโอกาส ผมรีบจองคิวแรกของวันเลย เน้นความสดยามเช้า ให้น้องได้พักมาอย่างเต็มที่ เพราะวันนี้ผมจัดหนักแน่ jljhl ขนอาวุธมาเต็มพิกัด เตรียมความพร้อมมาแบบสุดๆเลยละครับ วันนี้ผมมาก่อนเวลา มานั่งวางแผนการ เด็ดปีกนางฟ้า นั่งจิบกาแฟอร่อยๆที่ร้าน เพาะรัก วางแผนเพลินๆ เมื่อถึงเวลาอันสมควรแล้ว ก็ไปนั่งรอ น้องลูกอินทร์  ระหว่างรอนี้ตื่นเต้นเลยละครับ อยากจะเด็ดปีกนางฟ้าจะแย่อยู่แล้ว กุญแจในมือนี้ สั่นเลยละครับ น้องเดินออกมาต้อนรับ ด้วยรอยยิ้ม พราวสเน่ห์ โอ้ย~ เหมือนโดนแผลงศร ดังฉึกๆ หลงรักนางฟ้าตนนี้เหมือนดั่ง ทศกัณฐ์ ตกหลุมรัก นางสีดา เดินตามน้องลูกอินทร์ ไปสู่เรือนหอประตูสวรรค์ ระหว่างทางก็คุยเล่นกันนิดๆหน่อย แอบหยอดๆจีบๆ เวลาน้องเขิลน่ารักดีครับ เมื่อเราสองอยู่ในห้องกันตามลำพัง ก็ชวนน้องลูกอินทร์ ทำสัญญาปีศาจกันเลยละครับ จีบอยู่พักนึง น้องก็สมยอมแต่โดยดี ผมรีบจัดการเด็ดปีกนางฟ้า ออกแล้วค่อยๆปลดเสื้อผ้าน้องลูกอินทร์ออกทีละชินๆ จนเหลือแต่ร่างกายอันเปลือยเปล่า ผิวน้องเนียนนุ่ม หอมละมุน กลิ่นกายนางฟ้า แกล้งแตะอั๊งจับโน้นนิดๆ จับนี่หน่อย แหม่สนุกมือเบย ก่อนจะเลยเถิดไปไกล ชวนกันไปอาบน้ำดีกว่า น้องเดินมาถอดเสื้อถอดกางเกงให้ น่ารักดีครับ น้องลูกอินทร์ ถือว่าอาบน้ำได้สะอาดเลยละครับ มือนุ่มๆนวดเบาๆ บอดี้เล็กๆในห้องน้ำ ล้วงไข่ รูดบัตร สไลท์หนอน มาหมด สะอาดสบายตัวมากๆ มันเป็นธรรมเนียมนะ สำหรับผมที่ต้องอาบน้ำให้น้องด้วย น้องมีอาการเขิลอาย โอ้ยจะน่ารักไปไหนแม่คุณทูนหัว เดี๋ยวมาต่อครับ..

eta04 eta04 eta04 eta04
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2017, 11:13:15 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2017, 12:51:18 »

อาบน้ำเนื้อตัวหอมๆ ชิมอาหารเรียกน้ำย่อย รู้สึกสดชื่นกันไปแล้ว ได้เวลาจานหลักจะครับ เกมส์สวาททาสรักได้เริ่มขึ้นแล้ว ผมกระซิบเบาๆ กับน้องไปว่าเกมส์สวาทวันนี้เรามาเล่นปิดตากัน ผมบรรจงเอาผ้ามาปิดตาน้องอย่างนิ่มนวล มือก็ค่อยๆลูปไล้ไปที่ข้อเท้า สะกิดเบาๆแล้วลากขึ้นไปที่ต้นขา หือ.. น้องลูกอินทร์มีอาการกระสัยกระส่ายเลยครับ แหม่นี่เพิ่งเริ่มเองนะ  ttu  ต่อด้วยสปาลิ้น ลากจากต้นขา ขึ้นไปที่ท้องน้อย พรมจูบเบาๆ สังเกตุเห็นได้ถึง ความชุมฉ่ำ ที่น้องสาวจ้องลูกอินทร์เลยละครับ อดใจไว้ก่อนๆ หลังจากนั้นก็ลากลิ้น ไปที่ราวนม แวะชิมยอดปะทุมถัน ที่ตั้งชี้ชวนให้ดูดให้เลียเป็นที่สุด ซาวด์เสียงน้องลูกอินทร์ เคลือๆ sexy อยู่ในลำคอ หืมนองชายผมนี้ตื่นเลยครับ

อารมณ์มันได้จริงๆ น้องลูกอินทร์ก็ตอบโต้ผมเล็กๆเอามือนุ่มๆมารูดมาคลึงที่น้องชายผมเบาๆ หือสยิวเลยครับมือนุ่มมาก ได้เวลาช่างทาสีออกโรงละครับ จับน้องลูกอินทร์ยกซดอย่างเมามันส์ อยากจะบอกว่าช่วงล่างปิดสนิทสวยงามมาก สนามหญ้าลำไร ไร้กลิ่นมากวนใจใดๆทั้งสิ้น หืม.. สะบัดแปลงทาสีลิ้นรัวๆ น้องลูกอินทร์น้องเสียงกระเซ่า เบาๆ หัวนมตั้งชี้บงบอกถึงความเสียวซ่าน ที่น้องพยายามเก็บไว้ แต่สุดท้ายคงทนต่อความเสียวไม่ไหว น้องปลดปล่อยความเสียวที่อยู่ข้างใน เอาขามาหนีบหน้าผม มือก็กดที่หัวผม ตัวเกรงด้วยความเสียว ร้องซี๊ดซ๊าด จนน้องกระตุกๆ เสร็จคาลิ้นนำไปก่อนเลยละครับ น้องแซวผมเลยว่า พี่เบิร์นจนหนูเสร็จเลยนะ jljhl เหมือนน้องจะเอาคืนจับผมปิดตาแล้วกดผม ลงนอนบ้าง แอบตื่นเต้นเล็กๆ ว่าน้องลูกอินทร์จะแกล้งอะไรผม น้องรุกเร้าโจมตีด้วยสไตล์ที่่ นุ่มนวลชวนฝันมากๆครับ ใช้มือนุ่มๆค่อยๆไต่ค่อยๆ จับเบาๆ ใช้ลิ้นใช้ปากพรมจูบเบาๆไปทั่วร่าง เจอแบบนี้ เลือดลมมันก็สูบฉีดละครับ ผมเอาผ้าปิดตาออกแล้ว กระซิบเบาๆ น้องลูกอินทร์ก็ส่งยิ้มให้ พากันไปเลือก CD สนุกสนาน น้องหยิบมาอันนึง แหม่บางเฉียบ ชอบแบบแนบเนื้อนี่เอง ttu นาทีแรกที่มุดเข้าช่องแคบมะละกา โห้ มันฟิตมากๆ ค่อยๆมุดค่อยๆดัน หืมยิ่งลึกยิ่งแคบแทบจะมุดไม่ได้ รับรู้ได้ถึงไอร้อน ที่อยู่ข้างใน มันเป็นความรู้สึกที่ โคตรฟินเลยละครับ เป็นการเดินทางช่องแคบที่ต้องค่อยๆเดินอย่างช้าๆ นิ่มนวล จนทุกอย่างเริ่มจะเข้าที่เข้าทาง ก็เดินหน้ากันเต็มพิกัด สีหน้าน้องลูกอินทร์ sexy สุดๆ ซี๊ดซ๊าดเผ็ดร้อนมากๆ อารมณ์ปะทุดุเดือด ดั่งสงครามปีศาจกับนางฟ้าผู้เลอโฉม เปิดหน้าแรกกันสนั่นลั่นห้อง กระบวนท่ารุกรับทันกันหมดคู่คีสูสี จนสุดท้ายระเบิดพลังใส่กันแตกกันเป็นเสี่ยงๆ นอนกอดแช่อยู่พักนึง ด้วยความอ่อนเพลีย น้องลูกอินทร์ก็เช่นกันถึงกับเข่าอ่อนเลยทีเดียว ผมเลยต้องพยุงน้องไปนอนที่เตียง นอนคุยกอดนอนจับมือ คุยกันสนุกสนาน ฟิลแฟนจ๋าเลยละครับ จับปลามาฝากเล็กๆน้อยๆ เก็บไว้เป็นที่ระทึก ก่อนจะพากันไปอาบน้ำ แต่งตัว กอดแน่นๆ คิสที่แก้มเบาๆ ก่อนลาจากแบบฟินๆในอารมณ์เลยละครับ  fdgdfdf

กลิ่นอายสงครามยังคุกรุ่น เก็บภาพสนามรบมาฝากให้ทุกๆท่านได้พิจารณาครับ  jljhl

สุดท้ายอยากจะฝากทุกๆท่านช่วยกันถนอมๆน้องลูกอินทร์กันด้วยนะครับ สาวน้อยน่ารักคนนี้งานดีฟิลแฟนจ๋าเลยละครับผมไปซ้ำอีกแน่นอนครับ jljhl ฝากอีกเรื่องนึงครับ รีวิวฉบับนี้เป็นเพียงแค่การรีวิวแนะนำน้องเท่านั้นครับ ส่วนเนื้องานท่านๆอาจจะได้รับแตกต่างจากผมก็เป็นได้ครับ ขอให้เที่ยวอย่างมีความสุขครับปล่อยฟิลให้มันเป็นไปตามธรรมชาติ แล้วท่านจะมีควาทสุขในการเที่ยวครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2017, 15:34:25 โดย City Hunter »

mmppp

• X5 Club
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2017, 18:02:40 »
" สตินำ ปัญหาไม่เกิด "

noom010

• ไปไปกันๆๆๆๆ
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2017, 15:25:55 »

ผมว่าคนนี้ หน้ารักหน้าคม มากคับ ท่าน City Hunter hgjhg hgjhg hgjhg

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2017, 17:21:49 »

ผมว่าคนนี้ หน้ารักหน้าคม มากคับ ท่าน City Hunter hgjhg hgjhg hgjhg

ใช่ครับ สวยคม น่ารักมากๆ นิสัยดีมากๆ ครับท่าน noom010

thuynaja

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2017, 00:11:38 »

แน่นดีจัง fdgdfdf

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 18:13:18 »

pongz
ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียว

Enjoy35

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 มกราคม 2018, 01:33:16 »