ผู้เขียน หัวข้อ: Angel Stop เธอสวยจนแทบหยุดลมหายใจ  (อ่าน 6436 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
Angel Stop เธอสวยจนแทบหยุดลมหายใจ
« เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2017, 01:22:50 »

รีวิวฉบับนี้ เป็นอีกหนึ่งรีวิวที่ทำให้ผม ถึงกับตาค้างอึ้งไปชั่วขณะเลย ไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเอง ว่าคนหรือนางฟ้ากันแน่ที่ยืนอยู่ตรงหน้า ทั้งผิวพรรณ หน้าตา รูปร่าง เรียวขาที่งดงาม ดูยังไงก็นางฟ้าชัดๆ ก่อนหน้านี้ ก็ได้ยินตำนานเล่าขานต่อๆ กันมาว่า มีนางฟ้าตนนึง นามว่า สต๊อป เธอสวยมาก ใครๆที่ได้ยลโฉม ต้องมองตาค้าง อ้าปากค้าง กันเป็นแทบๆ วันนี้ได้มาเจอกับตัวเอง ได้เห็นเต็มสองตา ก็เชื่อแล้วละครับ เธอสวยจนผมนี้แทบจะหยุดหายใจเลยทีเดียว

เมื่อนางฟ้าระดับตำนานมายืนอยู่ตรงหน้าแบบนี้ นักล่านางฟ้าอย่างผมมีหรือจะพลาด ส่งสารเทียบเชิญนางฟ้าสต๊อป ไปดื่มด่ำน้ำจันทร์ กันที่เรือนหอประตูสวรรค์ ระหว่างทางก็ชื่นชมความงาม ของนางฟ้าสต๊อป ไปตลอดเส้นทาง ทรวดทรง องค์เอว บั้นท้าย แหม่ น่าเด็ดปีกนางฟ้า สะเหลือเกิน ในเรือนหอ เราสองต่างดื่มน้ำจันทร์ พูดคุยกันอย่างสนุกสนาน ทำให้รู้ว่านางฟ้าตนนี้ไม่ธรรมดาเลย มีความรู้ มีเสน่ห์รอบด้าน น้ำเสียงออกห้าวๆแอบเซ็กซี่ หืม..ไม่อยากจะคิดถึงตอน....
บรรยากาศมันเริ่มได้ เลือดลมเริ่มสูบฉีบ อุณหภูมิเริ่มจะร้อนละอุ นางฟ้าสต๊อป ค่อยๆถอด ทีละชิ้น ทีละชิ้น เป็นภาพที่เซ็กซี่มากๆและปลุกเร้าอารมณ์จนต้องไปดับร้อนกันในห้องอาบน้ำ มันเป็นธรรมเนียมอยู่แล้วที่ผมต้องอาบน้ำให้น้องก่อน ผมบรรจงลูปไล้ไปทั่วร่าง บอดี้แบบนี้ บอกเลยว่าแค่ได้จับได้นัวเนียก็ฟินแล้ว ยิ่งโดนสบู่ลื่นๆ โอ้ย~ ด้วงน้อยนี้ตื่นมาทักทาย นางฟ้าสต๊อปเลยละครับ ส่วนงานอาบน้ำนางฟ้าสต๊อปนั้น งานอาบน้ำถือว่า ครบเครื่องคนนึงเลยละครับ ลูปไล้ไปทั่วตัว สไลท์ด้วงน้อย ล้วงไข่ รูดบัตร น้างฟ้าสต๊อป ก็ทำได้ดีและรู้สึกสะอาดแบบหมดจดเลยละครับ

อารมณ์เริ่มจะ คุกรุ่นกันตั้งแต่ในน้องน้ำ เกมส์สวาทได้เริ่มขึ้น นางฟ้าเปิดฉากโจมตีผมด้วย สปาลิ้นอย่างนุ่มนวล ปากที่เนียนนุ่ม ก็พรมจูบเบาๆ เนื้อตัวนิ่มๆมานอนทับ กลิ่นตัวหอมๆฟุ้งๆ มีเคลิ้มไหลไปตามกรรแสอารมณ์ มือก็ลูปคลำด้วงน้อยอย่างนิ่มนวล ช้าๆนัวๆ จนด้วงตื่นตัวเต็มที่ นางฟ้าสต๊อปจัดการใช้มือชโลมเจลชุ่มๆ บรรจงรูดขึ้นๆลงๆ แบบช้าๆเน้นๆ มือนิ่มแบบนี้เหมือนอยู่บนสวรรค์ชัดๆ hgjhg ท่าจำลองก็มา มีทั้งกระบี่ซ่อนหน้า เอวนี้พริ้วไหวไหลลื่น เสียวไปทั้งลำ jljhl

เห็นทีต้องสวนกลับบ้าง จับกดนางฟ้าสต๊อปลงนอน แล้วใช้ลิ้นลากลิ้มชิมกาย ทั้งดูด ทั้งเลีย จนชุมชื่นหัวใจ นางฟ้าสต๊อปก็ใช่ว่าจะอยู่เฉย มือนี้กำด้วงน้อยรูดไปรูดมาอย่างต่อเนื่อง เสียวจนอดรน ทนไม่ไหวโดนปีศาจเข้าครอบงำ จับนางฟ้าฉีกขาออก แล้วค่อยๆ กดด้วงน้องลงไปทั้งลำ จนแนบสนิท แล้วกระหนำแทงรัวๆแบบไม่ยั้ง เสียงเนื้อกระทบกัน ดังสนั่นลั่นห้อง
อามรณ์ปะทุดุเดือดมาก สีหน้าน้องสต๊อป เชิญชวนให้กระหน่ำแทง กระแทกรัวๆ สายตาเย้ายวน พริมๆ กัดริมฝีปากเบาๆ มือนี้จิกผ้าปูแทบจะขาด เสียงซี๊ซ๊าด แบบเผ็ดร้อน รับรู้ได้ถึงความเสียวด้วยกันทั้งสองฝ่าย พายุโหมกระหนำ เดินหน้ารบกันแบบเทหมดหน้าตัก จนสุดท้ายเขื่อนก็แตก ทะลักราดนางฟ้าสต๊อปไปแบบเต็มๆ คุ้มค่าทุกนาทีจริงๆครับ มีครบทุกรสชาติ สารภาพเลยว่า ถ้าเจอกันข้างนอกนะ สวยขนาดนี้ผมไม่กล้าเดินเข้าไปจีบเลยครับ แนะนำเลยครับ แค่ได้เห็นคนสวยแก้ผ้าก็คุ้มแล้วละครับ jljhl

เพิ่มเติมให้นะครับน้องไม่จูบปาก ไม่แลกลิ้น ไม่ทาสี นะครับ หลายท่านอาจจะเฟลอยู่หน่อยๆ แต่อยากให้มาลองกันครับ สวยระดับนี้ไม่ได้มาให้ชิมกันบ่อยๆนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กรกฎาคม 2017, 10:03:20 โดย City Hunter »

หมีCNN

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: Angel Stop เธอสวยจนแทบหยุดลมหายใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2017, 11:22:41 »

ท่านCity Hunterออกการบ้านทุกวันสงสัยมียาดีนะครับ jljhl

tomriddle

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: Angel Stop เธอสวยจนแทบหยุดลมหายใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2017, 13:07:37 »

น่าทาสีม้าก...อดไป eta04

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2017, 17:09:10 »

pongz ท่าน City Hunter จับปลาน้องได้สวยงามมาก
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2017, 07:33:22 »

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามา เยี่ยมชมครับ

pongz pongz pongz pongz

manyou

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2017, 10:28:58 »

เห็นหุ่นน้องแล้วน้ำลายไหลเลย ทำไมผมไปถึงไม่เจอบ้าง

ต่อไปติดตามอัพเดทของร้าอย่างใกล้ชิดแล้ว
mbvc

potpot44

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2017, 16:19:36 »

mbvc mbvc mbvc
น่าจริงๆเลยยยยย

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2017, 08:48:18 »

คิดถึงไหม ใครคิดถึงกดเลย 0943251888
 hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

bluent

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2017, 10:06:22 »

eta08
อื้อหือออออ
ไปชม พรุ่งนี้เลยดีม้ายยยย
แม้ไม่ใช่ยอดนักรักแต่ก็ปักใจในรักแท้แค่หนึ่งคน

aodlord13

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2017, 10:58:23 »

น่าเชยชมสะจริงๆ แฮ่กๆ
วันสำคัญทางศาสนาไทย

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2018, 12:31:54 »

กลับประจำการ
สต็อป พริตตี้คนดัง มาแล้ว
แฟนคลับมาด่วน ช้าอดหมดรอบเน้อ
โทร.0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2018, 05:16:16 »

นางฟ้าของพี่ ก.ไก่  mbvc

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 เมษายน 2019, 10:26:03 »

รีบเลยของดีมาแล้วอย่ารอช้า
อยากจัดโทรมา 0943251888 จ้า