ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องไวน์" ... ไวน์แก้วนี้ รสชาติหวานอร่อย  (อ่าน 2039 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

สัปดาห์นี้ร้าน Aurora Club มีน้องใหม่มาเพิ่มหลายคน ทั้งสวย ทั้งน่ารักหลายสไตล์ตามแต่ความชอบของแต่ละคน
หนึ่งในนั้นที่ PR ของร้านแนะนำที่เหมาะกับแนวผมเลย ก็คือ น้องไวน์ ที่ทางร้านบอกว่างานตามใจ มีความตั้งใจ ทำงานเต็มที่ คุยเก่งด้วย
แค่บอกมาสั้นๆแค่นี้ กับเห็นรูปตัวอย่างที่ปิดหน้าก็ไม่คิดอะไรมากแล้วครับ แค่ได้ยินก็น่าไปลิ้มรสเป็นอย่างยิ่ง เลยแว้บไปดูตัวจริงก่อน
พอได้เจอตัวจริง น้องออกมาโชว์ตัวพร้อมส่งรอยยิ้มให้เท่านั้นแหละ จองล่วงหน้าเลย เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่มาหาแน่นอนจ้ะ
ความประทับใจที่มีต่อน้องคนนี้มันเริ่มตั้งแต่ตอนที่น้องมาโชว์ตัวแล้วก็ยิ้มให้แล้วล่ะครับ ยิ่งวันที่ไปหาจริง ก็รู้สึกประทับใจกว่าเดิม
น้องชวนคุยตลอดระหว่างเดินขึ้นบันไดห้อง มีคุยหยอกล้อ แถมมีเล่นมุขตลกให้ได้หัวเราะได้เรื่อยๆ นับว่าคุยเก่งจริงๆน้องคนนี้
เพราะด้วยน้องมีวุฒิภาวะ มีความเป็นผู้ใหญ่ ไม่ง้องแง้ง ไม่งอแงแบบเด็กๆ แบบนี้แหละครับแบบที่ผมชอบ (ผมชอบคนที่ดูผู้ใหญ่ๆหน่อย)
เข้าห้องปุ๊บ นั่งพักเหนื่อยรอแอร์เย็น ก็ทำความรู้จักกันอีกซักหน่อย เผลอไม่ทันไร น้องไวน์เข้ามากอดเข้ามานัวตั้งแต่เริ่มเลย
เหมือนน้องจะรู้ว่าผมชอบเป็นฝ่ายรับ น้องเลยเข้ารุกทำเกมก่อนเลย มานัวมาไซร้แบบเบาๆกันก่อน ทั้งทีเสื้อผ้าก็ยังไม่ได้ถอด
ซักพักก็มาถอดเสื้อผ้าให้ เอาไปแขวนให้ เราก็ช่วยน้องถอดบ้าง ถอดเสร็จก็นัวกันต่ออีก แล้วก็จูงมือกันไปอาบน้ำ

น้องไวน์คนนี้รูปร่างโดยรวมถือว่ากำลังดี ไม่อ้วนไม่ย้วย และไม่ถึงกับผอม มีทรวดทรงสวยงาม ผิวดี สีผิวขาวเหลือง
หน้าตาดูเซ็กซี่ นัยตาสวยงาม จุดเด่นก็คงเป็นริมฝีปากที่ดูมีเสน่ห์มาก น่าประกบปากเป็นอย่างยิ่ง แค่เห็นปากก็เสียวแล้ว อิอิ
หน้าอกหน้าใจอาจไม่ใหญ่ จับได้พอดีมือ แต่เร็วๆนี้น้องจะไปอัพไซส์ให้ดูกระชับสวยงามแน่นอน น้องสัญญาแล้ว
ช่วงล่างบั้นท้ายสวยงาม เด้งงอนน่าตี ด้านหน้ามีป่าไม้ดูสวยงาม ตัดแต่งมาอย่างดี ไม่รกรุงรัง ถ้ำสวยงาม ไม่มีหินงอกหินย้อย
โดยรวมน้องไวน์คนนี้ "เป๊ะจ้า !!!" ^^

งานอาบน้ำของน้องไวน์นี่จัดว่าเยี่ยม ทั้งอาบน้ำถูสบู่แบบหมดจด ถูทุกซอกทุกมุม มือก็อ่อนนุ่ม เวลามาจับน้องชายนี่เสียววาบๆ
พอถามน้องว่าบิ๊วในห้องน้ำได้มั้ย น้องบอกยังทำไม่เก่ง เลยถือโอกาสสอนน้องต้องบิ๊วในห้องน้ำยังไง จะได้เอาไปใช้กับลูกค้าคนอื่นได้
น้องก็มีความตั้งใจสูง พอแนะนำอะไรไป น้องก็ลองทำ และทำได้ดี เป็นเร็วอีกย่างหาก ขนาดเราเป็นคนสอนยังเสียวเลย อิอิ
ยิ่งตอนน้องให้หันหลังแล้วน้องมาบอดี้สบู่ให้ แถมเอามือลอดมาล้วงน้องชาย ท่านี่แหละครับ แพ้ง่ายมีแต่แน่นอน ^^
บิ๊วให้หอมปากหอมคอแล้วก็ล้างสบู่ให้สะอาด น้องเช็คเพื่อความแน่ใจอีกรอบว่ามีตรงไหนลื่นอยู่อีกมั้ย แล้วก็เช็ดตัวให้

เดี๋ยวมาต่องานบนเตียงนะครับ ขออนุญาตลงภาพประกอบไว้ซักภาพครับ

fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2017, 23:29:21 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: "น้องไวน์" ... ไวน์แก้วนี้ รสชาติหวานอร่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 10:34:50 »

งานบนเตียงของน้องไวน์ คงต้องบอกว่ารับก็ได้ รุกยิ่งดี เรียกได้ว่าหวานได้เปรี้ยวได้หมด ขอให้เอ่ยปากบอกน้อง
อาบน้ำเสร็จ พอขึ้นเตียงเท่านั้นแหละ น้องก็เข้ามารุกทันทีเลย ทั้งนัวทั้งไซร้ลงไป น้องดูดและเลียไฟหน้าอย่างเอร็ดอร่อยเลย
ทีเด็ดของน้องไวน์คนนี้อยู่ที่สเต็ปการใช้ลิ้น บอกเลยว่าต้องมาโดนซักที โดนลิ้นน้องเลียแต่ละทีมีเสียงวาบๆแน่นอน
บิ๊วไปนัวไป มือน้องก็จับน้องชายรูดไปเบาๆ ซักพักน้องก็ขึ้นมาหอมแก้ม มาจุ๊บปากเบาๆ (น้องให้จุ๊บได้แต่ไม่ดูดปากแลกลิ้นนะครับ)
จูบกันพอหอมปากหอมคอ น้องก็ไซร้คอให้อีก แล้วก็ลงไปกินนมเราอีก ผมเลยบอกให้น้องกินนมนานๆ เพราะรู้สึกว่าเสียวตรงจุดดี
น้องรุกเรามากขอแล้ว ถึงคราวขอรุกน้องคืนบ้าง ผมจับน้องนอนลง ค่อยๆไปไซร้คอน้อง จูบซอกคอ ค่อยๆลงมาพรมจูบที่เนินอก
น้องไวน์อาจมีหน้าอกไม่ใหญ่มาก เรียกว่าขนาดพอดีมือ จุกไฟหน้าดูสวยงาม ดูดได้เลียได้ แต่อีกไม่นานน้องจะไปอัพไซส์แล้ว
ระหว่างกินแคลเซียมน้องไป มือก็ลงไปเล่นกับปากถ้ำของน้องสาวของน้อง รู้สึกว่านุ่มนิ่มดี น้องก็ให้ชอบเล่นที่ปากถ้ำ
(น้องให้จูบตรงปากถ้ำเบาๆได้ แต่น้องขอไม่ให้ทาสีนะครับ น้องบอกรู้สึกไม่ค่อยมั่นใจ... โอเค ไม่เป็นไร)
รุกน้องพอหอมปากหอมคอแล้ว ก็ให้น้องกลับมาบิ๊วให้ต่อ น้องบิ๊วซักพัก น้องชายยืนตรงพร้อมสู้ เลยลองขอให้น้องกินไส้กรอกสด
น้องก็บอกว่าได้ค่ะ พร้อมตกลงสินไหมค่ากินไส้กรอกสดกัน ... คุยจบเท่านั้นแหละ น้องลงไปกินไส้กรอกสดๆแบบเอร็ดอร่อย
แถมกินไส้กรอกซะนานมาก นานจนเสียวว่ามันจะแตกใส่ปากน้อง เลยรีบตัดสินใจให้น้องจัดการพี่ด้วยท่าจำลองแบบ WOT
ซึ่งน้องก็ไม่อิดออด จัดการใส่เจลให้น้องชายเรา ทาเจลที่น้องสาวน้อง แล้วก็ค่อยขึ้นคร่อมบดถูไถในทันที
ตอนนี้น้องชายและน้องสาวของเราได้มาคุยกันแบบใกล้ชิดแล้ว น้องไวน์ก็บดถูไถไปตามจังหวะ จนค่อยๆเร่งจังหวะขึ้นตามความเสียว
จนในที่สุด ก็เดินทางมาถึงปลายทางความสุขที่ผมอัดอั้นมาหลายวันมันก็พุ่งทะลักออกมาเปรอะเปื้อนป่าไม้ของน้องเต็มไปหมด
น้องก็บดต่อเหมือนแกล้งให้น้ำออกมาให้หมด ... มันหมดแล้วจ้าาา ... หมดน้ำ หมดแรงไปเลยทีเดียว
น้องเช็ดทำความสะอาดให้เสร็จก็มานอนกอดกัน คุยเล่นกันต่ออีกซักพักเพราะเวลายังเหลืออีกหลายนาที
เสน่ห์หนึ่งที่ชอบน้องไวน์คนนี้ก็คงเป็นการคุย เพราะน้องเค้ามีอัธยาศัยที่ดี คุยเก่ง ร่าเริงกับทุกคน แถมคุยได้หมดไม่ว่าจะเรื่องอะไร
และน้องเป็นคนมีวุฒิภาวะ ตั้งใจทำงานเต็มที่ ไม่เอาอารมณ์ส่วนตัวจากข้างนอกมาปนกับงาน ซึ่งตรงนี้ผมชอบมาก

สุดท้ายเราก็จูงมือกันไปอาบน้ำล้างตัวอีกรอบ น้องก็อาบน้ำได้ดีเหมือนเดิม ล้างทุกซอกทุกจุด เสร็จก็มาใส่เสื้อผ้ากัน

hgjhg hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 สิงหาคม 2017, 10:37:08 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: "น้องไวน์" ... ไวน์แก้วนี้ รสชาติหวานอร่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 10:54:16 »

น้องไวน์คนนี้แม้จะเพิ่งมาใหม่ แต่มีความตั้งใจสูง เพราะน้องอยากตั้งใจมากทำงานเก็บเงิน
และเพราะน้องทำงานเป็น PR มาก่อน ฉะนั้นการพูดคุย การเอาอกเอาใจและการบริการจึงหายห่วง น้องมีใจบริการดีมาก
พอเจอน้องน่ารักงานดีๆแบบนี้ ก็อยากจะเชียร์อยากสนับสนุนน้องให้ได้งานเยอะๆ ตามที่น้องตั้งใจมา
สำหรับใครที่มีโอกาสไปหาน้องไวน์คนนี้ ก็ขอแค่สุภาพและสะอาดกับน้องเข้าไว้ครับ อ่อนโยนกับน้อง ทะนุถนอมและดูแลน้องให้ดี
อะไรที่น้องขอว่าไม่ให้ทำก็ไม่ไปฝืนน้อง แล้วเราจะเจอบริการสุดประทับใจจากน้องที่น่ารักคนนี้แน่นอนครับ

หวังว่าการบ้านรีวิวงานฉบับนี้จะทำให้หลายคนที่ยังลังเลใจว่าจะเลือกน้องไวน์ดีไหมตัดสินใจได้ง่ายขึ้นนะครับ
น้องหน้าตาสวยแถมงานดีมีความตั้งใจแบบนี้ ไม่อยากให้มองข้ามเลยจริงๆครับ งานบริการเต็มร้อย
ขอบคุณน้องไวน์สำหรับการบริการดีๆสุดแสนน่าประทับใจและร้าน Aurora Club ที่แนะนำน้องที่น่ารักคนนี้ให้นะครับ

แล้วเจอกันใหม่โอกาสหน้าครับ ขอให้มีทุกท่านเที่ยวอย่างมีความสุขครับ ^^

eta08 eta08

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 13:58:47 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

ขอบคุณพี่ basic17 มากๆนะคะที่เอ็นดูน้องไวน์

สาวน้อยไม่ค่อยมั่นใจตัวเอง แต่ว่าเรื่องงานนี้สู้สุดตัว ไม่ยอมให้พี่ๆไม่ฟินกลับไปแน่นอน

คนนี้ตั้งใจจะมาดูแลหนุ่มๆเชียงใหม่เต็มที่ อย่าพลาดนะคะ

pongz pongz pongz pongz

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2017, 14:19:54 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

ไม่อยากให้พี่ ๆ พลาดไวน์ดีๆ ขวดนี้กัน

PR บอกเลย " ได้ทุกอย่าง ขอแค่พี่ๆบอก "

ตั้งใจเต็มร้อย รีบจับจองด่วนค่าาาา

eta04 eta04 eta04 eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 21:00:08 »

eta22 eta22 eta22 eta22

ไวน์แก้วเล็กพอให้ดื่มด่ำ แต่ถ้าอยากจัดหนักต้องจับยกซด

น้องไวน์พร้อมจะมอมเมาความหื่นของพี่ๆแล้ว

แวะมาจัดสักยกมั้ยค่ะ.....

eta12 eta12 eta12 eta12

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2017, 13:16:39 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

สายหวาน งานตามใจเป็นที่สุด

พี่ๆต้องการแบบไหน ไวน์จัดให้คะ

pongz pongz pongz pongz