ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องลูกปลา  (อ่าน 1075 ครั้ง)

มังกรน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องลูกปลา
« เมื่อ: 15 สิงหาคม 2017, 01:42:15 »

ออกตัวก่อนว่าขึ้นงานกับน้องมาหลายวัน เพิ่งว่างมาเขียนการบ้านนี่แหละ จริงๆวันนั้นตั้งใจจะไปหาน้องอีกคนที่ชอบขึ้นประจำ พอดีวันนั้นน้องต้องทำหน้าที่อื่นในร้าน แต่ก็ใจดีแนะนำน้องใหม่ที่ตั้งใจจะปั้นให้ คือน้องลูกปลานั่นเอง
ครั้งแรกที่เห็นน้องดูเด็กมากๆ คงเพราะผมสั้นด้วย ตัวเล็กกำลังดี ผิวขาวกลางๆหน้าตาน่ารักสมวัย พาน้องขึ้นห้องน้องคุยกันดีเลย ไม่มีการประหม่าอะไร ผมเองซะอีกกับตื่นเต้น เข้าห้องแล้วน้องบอกว่าต่างคนต่างถอดนะแล้วเจอกันในห้องน้ำ สอบถามได้ความว่าน้องค่อนข้างใหม่กับงานนี้เหมือนกัน เลยยังไม่รู้ขั้นตอนอะไรมาก ผมบอกว่าดีเลย pongz งั้นปล่อยไปตามอารมณืแล้วกัน lowwww
เรา 2 คนอาบน้ำด้วยกัน น้องลูกปลาบอกว่าช่วงนี้เป็นภูมิแพ้นิดหน่อย มันคันๆที่ตัว ผมเลยอาสาเอาน้ำล้างตัวถูสบู่ให้ เผื่อจะหาย มือผมมันดันซุกซนไปเกาไฟหน้าของน้อง น้องบิดไปมาไม่รู้เพราะเขินหรือเสียว ผมเลยระดมจูบซอกคอ กลางหลังน้องยิ่งบิดไปมา คือถ้าแอคติ้งก็คงดีมากเลย เพราะดูธรรมชาติมาก ผมเลยยิ่งได้ใจทาสีที่ไฟหน้า แล้วใช้นิ้วกับน้อง น้องตอบโต้โดยจับน้องชายผมให้มันเฉี่ยวไปเฉี่ยวมากับน้องสาวเธอ มือก็รูดขึ้นลงแบบไม่คล่องนัก แต่อารมณ์ตอนนั้นช่างมันเถอะ สัมผัสอื่นทั้งรูป เสียง สัมผัส มันเร้าอารมณ์ผมจนจะแตกซ่าน สุดท้ายเราสองคนก็แตกพ่ายไปไล่เรี่ยกัน เสมอกันไป 1-1 เป็นการอาบน้ำที่ยาวนานจริงๆ  kjhg
เสร็จกิจก็มาคุยกันต่อซักพักก็แยกย้าย
สรุป
หน้าตา 7/10 หน้ารักประมาณหนึ่ง คือสมวัยเด็กสาวนะ
รูปร่าง   7/10  ทุกอย่างเดิมๆหมด อาจจะไม่ถูกใจคนชอบไฟหน้าเน้นๆ
อารมณ์ร่วม 8/10 มาแบบธรรมชาติๆไม่มีปรุงแต่ง ไหลไปตามอารมณ์เลย
GF       8.5/10    รู้สึกเหมือนมีแฟนเด็ก