ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านยี่หวา ตัวแรงแซงทุกโค้งแห่งพอศอ พลาดแล้วจะเสียใจ  (อ่าน 1184 ครั้ง)

MalefiiKaa

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อได้ยินว่าดาวบู๊จากร้านดังในเชียงใหม่เดินทางที่นี่ผมก็เลยทำการจองโดยไม่ต้องคิด เมื่อถึงเวลานัดก็แว้นมา น้องยี่หวามีรูปร่างสูงโปร่งผิวขาวหน้าตาน่ารักก็มาควงแขนขึ้นห้องไป เมื่อเข้ามาในห้องผมก็จัดการนัวคาชุดก่อนเลยทำให้น้องมีอารมณ์มาก ผมค่อยๆถอดอาภรณ์ชั้นนอกทีละชิ้นๆจนเหลือแต่ชั้นใน จากนั้นผมก็ลงมือจัดการล้วงเสื้อในลามไปถึงกางเกงในตัวน้อยจนน้องน้ำป่าไหลหลาก จากนั้นผมก็แหวกกางเกงในลงแปรงจนน้องเสร็จกระตุกรุนแรงนำร่องไปก่อน จากนั้นน้องก็ปลดยกทรงออกเผยให้เห็นถึงจุกสีชมพูระเรื่อ ด้วยความหน้ามืดผมเลยขอใช้ฟันหน้าค่อยๆดุนจนน้องเสียวลากไส้ผมเลยต่อด้วยการใช้ลิ้นโลมเลียตั้งแต่ซอกคอลงมาหน้าอกแล้วลากไปถึงข้อพับเข่าจากนั้นก็ลงทาสีอีกรอบคราวนี้น้ำน้องไหลซึมออกมานำผมไปอีก หลังจากนี้ผมดับเครื่องชนให้น้องสเปย์เปื่อยตามด้วยหยินหยางรุกรับพลิกผันกันจนจบที่ 4-1
จากนั้นเราก็ผลัดกันอาบน้ำแล้วออกมานั่งคุยสัพเพเหระแล้วก็จุ๊บแก้มจากกัน
ต้องขออภัยที่ไม่ได้ลงรูปเพราะน้องขอไว้