-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฟ้า ร้านเงือกน้อย งานเธอหรอยแรง  (อ่าน 3237 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

จริงๆ พี่เฒ่าเล็งน้องฟ้า พนักงานใหม่ของเงือกน้อยมาหลายวันละ
แต่น้องก็ไม่เข้ามาสักที เมื่อวานพอทางร้านอัพเดทปุ๊บ จองเลยสิจ๊ะ
ขืนช้าเดี๋ยวอดอีก แต่ขนาดรีบโทรไปจองละนะ ยังได้คิวที่สอง-สาม

น้องฟ้า สาวหน้าสวยคม รูปร่างทรวดทรงสวย เนื้อแน่น
สะโพกบึ๊บบั๊บ จุกสวยสีอ่อน ปากถ้ำไม่มีหินงอกหินย้อยยื่นให้รำคาญตา
กลีบส้มโอปิดสนิทสวยงาม หญ้าได้รับการตัดแต่งดูแลงดงาม

งานอาบน้ำ อื้อหือ อาบดีอาบเสียวมีบอดี้หน้าหลัง พร้อมสเปรย์
งานนวด พอเป็นพิธีไม่เน้น แต่งานบิ้วงานนัวจัดเต็ม
งานบิ้วไปเรียนที่ไหนมา น้องกินพี่เฒ่าทั้งตัว
แขนขายังไม่เว้น แล้วคิดดูสิ ไข่จะเหลือเหรอ
ลิ้นดีมาก ซนมาก มีมาแอบคิส โอวว อารมณ์ขึ้น
แค่นึกภาพตามงานที่น้องทำแล้วพี่พิมพ์ออกมายังแข็งเป๊ก
งานสเปร์ดีไม่ดี คิดเอาเองถึงขนาดพี่เฒ่าขอถ่ายคลิปไว้
เพื่อเอาไปให้น้องคนอื่นได้ศึกษากัน (อย่าอ้างน้อง จริงๆ พี่หื่น)
ลีลาการโจ๊ะ เรียกได้ว่า ใส่กันดุเด็ดเผ็ดมัน
มีแรงเท่าไหร่ใส่กันแต่ละดอก ดังปั๊กๆๆๆ
แล้วมันก็จะมีเสียง แจ๊ะๆ แม๊ะๆ ตามมา
จัดกันไปสารพัดท่า สู้กันไม่มีถอย เอาจนพี่เฒ่าหอบ
แต่ทีเด็ดสุด ต้องด๊อกกี้ บอกเลยว่าห้ามพลาด
ก็สะโพกน้องเผยรับขนาดนั้น โคตรมันส์จะบอกให้

สรุป สวยคม หุ่นดี ลีลาเด่น ซัดกันหรอยแรง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2017, 11:49:15 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

gemini

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้องฟ้า ร้านเงือกน้อย งานเธอหรอยแรง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2017, 12:41:05 »

ร้านนี้จบที่ 2kป่าสคับพี่เฒ่า

potpot44

Re: น้องฟ้า ร้านเงือกน้อย งานเธอหรอยแรง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2017, 15:30:33 »

สะโพกมันช่างน่า

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2017, 18:08:04 »

ครับ แต่เค้าไม่ขายหน้าร้านนะ แอบคุยเอา
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

thuynaja

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 01:35:54 »

BBazenji

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 17:33:06 »

งานดีอีกแล้วครับผม

skillfull

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 19:03:42 »

เด๋วพรุ่งนี้ผมไปขอบคุณสำหรับข้อมูล

WTH

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2017, 01:01:37 »

ครับ แต่เค้าไม่ขายหน้าร้านนะ แอบคุยเอา

2k รวมค่าคอร์สยังครับ

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2017, 18:06:39 »

ขาวเนียนจริงๆ ครับ

Lekza

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2018, 01:34:58 »

koburi

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2018, 08:10:13 »

เนียน eta03

Penz

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2018, 00:47:59 »

น่าจัดครับบ