ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลดา งานบู๊  (อ่าน 1660 ครั้ง)

T น้าหมู

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องลดา งานบู๊
« เมื่อ: 26 สิงหาคม 2017, 14:43:54 »

น้อง ลดา
ต้องเล่าก่อน ว่าตอนเเรกตั้งใจมา ขึ้นงานน้องอีกคนแต่แป็ก ....... dsgjsd dsgjsd
ทีแรกก็ไม่ได้สนใจอะไรดูน้องผ่านๆตา คับ หุ่นดี นมโต ใช่ได้ แต่หน้าตาธรรมดา คับ

แต่น้องPR(เบียร์ คนสวย) แนะนำ น้องว่างานดีใช่ได้  เลย งั้นก็ต้องลองกันหน่อยละะคับ ....
 ttu ttu ttu ttu ttu
ขึ้นห้องไป น้องยังเกรงๆๆ อยู่ไม่ได้คุยอะไรกัน เราก็เคยชวนไปอาบน้ำ
น้องอาบน้ำดีมากคับ ทั้งตัว นม มือแทบไม่หยุด อารมณ์เรา นิมาเลย  ..... 
ไม่ไหวละะ ต้องรีบ ไปที่เตียงก่อนละ ...
พอนอนที่เตียงน้องให้นอนหันหลังก่อน นวดผ่อนคลายเบา ก่อน...
แล้วน้องก็ เริ่มปลุกเร้าอารมณ์ด้วย สัมผัสตัว ลูบไล้ จูบ ไต่จากบนลงล่าง 
อารมณ์พิศวาส พุ่งปรี๊ด เรารีบพลิกตัวมาด้านหน้า เอามือลูบช่วงล่างลูบไปมา ของน้องลดา
เสียงน้องร้องครวญคราง ในขณะเดี๋ยวกัน น้องก็เล้าโลมเราไม่หยุด ............
ยิงทำให้อารมณ์ พุ่งปรี๊ด................
สักพักน้อง บอกว่า ...... "ทาสี ได้นะ ค่ะ พี่ "......
เหล่าช่างทาสีทั้งหลาย ช่างทาสี ตามมารับงานด่วนเลย
แต่วันนี้เราเจ็บคอ เราฝากไว้ก่อน ............
 uilo uilo uilo uilo uilo
เฉพาะ บิ้วก็แทบแตกแล้ว
งานมือของน้องก็ไม่ธรรมดา ลูบไล้เป็นสเต็ปนะ   .....  โอ้ๆๆๆๆ 
ใช้มือได้เป็นอย่างดี  รู้จุดดีใช้ได้
และ ใช้อกอันใหญ่โตได้เป็นอย่างดี มันใหญ่เต็มมือจริงๆๆ
พลัดกันรุกกันไปรุกกันมา สักพัก.....
อารมณ์ขึ้นถึงจุดสูงสุด ละะ น้ำก็พุ่ง เต็มอกและหน้าท้องของน้องไปหมดเลย
ละก็ พากันไปอาบน้ำกับ....... hgjhg hgjhg

น้องตามใจแบบไม่มีหวงเนื้อตัว เลย
น้องมี ลีลา หลายอย่าง น่าสนใจ ต้องลองเอง  .......
สรุปงานดี dsgjsd

T น้าหมู

• แอบจิต
  • **
Re: น้องลดา งานบู๊
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2017, 14:44:23 »

T น้าหมู

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2017, 14:44:50 »

T น้าหมู

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2017, 14:45:43 »

jljhl jljhl
มีปลากรอบ ต่อ
 dsgjsd dsgjsd

T น้าหมู

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2017, 14:47:15 »

T น้าหมู

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2017, 14:47:39 »

T น้าหมู

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2017, 14:48:49 »

แถมอีก นิด คับ

jljhl jljhl jljhl

T น้าหมู

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2017, 14:54:10 »

ลืมบอก ชอบให้ทาสีมาากกกกกก

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2017, 00:03:37 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณ เฮีย T น้าหมู มากค่าาาา ที่ช่วยมารีวิว

การันตีงานน้องลดา รูปประกอบ แจ่มแจ๋วมากๆๆค่ะ

น้องกลับมาอีกที 2 กันยายนนี้ ต้อนรับออโรร่า โฉมใหม่ค่าาา

ตามมาลอกการบ้านเฮียได้นะคะ อิอิ
  jljhl jljhl jljhl

mbvc mbvc mbvc mbvc

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 กันยายน 2017, 15:46:20 »

eta15 eta15 eta15 eta15

น้องลดาพร้อมจัดหนักพี่ๆอีกครั้งแล้วนะคะ

มาหาน้องได้เลยจะนอนให้น้องกระทำ หรือจะกระทำน้องก็แล้วแต่

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 กันยายน 2017, 20:29:32 »

eta03 eta03 eta03 eta03

น้องลดา สาว HOT!!! กลับมาแล้วน่ะค่ะ

พี่ๆคนไหน พลาด!!! รอบนี้ต้องรีบมาจัด เลยน่ะค่ะ

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 กันยายน 2017, 12:12:57 »

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

น้องลดามาถึงแล้วนะคะ อยาฟินแบบการบ้านนี้ ต้องรีบจัดด่วนๆๆๆ!!

jljhl jljhl jljhl jljhl