ผู้เขียน หัวข้อ: แหวนแหวน เธอคือนางฟ้าในดวงใจของผม  (อ่าน 1077 ครั้ง)

peecha

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แหวนแหวน เธอคือนางฟ้าในดวงใจของผม
« เมื่อ: 28 สิงหาคม 2017, 23:49:03 »

mbvc น้องแหวนแหวน สาวน้อยที่ดูแล้วเหมือนไม่มีอะไร ที่สะดุดตาเลย

แต่ทำไม ตัวผมถึงได้หลงไหลตัวเธอ ?   eta32 เธอมีอะไรดีที่ทำให้ต้องหลงไหล ผมมานั่ง

คิดทบทวนดู เธอต่างจากผู้หญิงทั้งหลายที่ผมได้เจอมา ซึ่งผู้หญิงเหล่านั้นบางคนสวยน่ารัก ทั้ง

ยังมีรูปร่างทรวดทรง ที่ดีกว่าเธอ  แต่ผู้หญิงเหล่านั้นเมื่อนำมาเทียบกับเธอ โดยรวมทุกอย่าง

มันเทียบกับเธอไม่ได้เลย  น้องแหวนแหวนเธอดูน่ารักแต่พองาม เวลาเธอยิ้มออกมา รอยยิ้ม

ของเธอมันมีเสน่ห์ ที่ดึงดูดใจชวนให้หลงไหลแต่แรกเจอ  ยิ่งได้ฟังน้ำเสียงที่เพราะๆ ไพเราะ

แฝงไว้ด้วยความออดอ้อน ดูเหมือนเป็นสาวน้อยที่บุคลิกเรียบร้อยออกแนวลูกคุณหนู แต่เมื่อ

ได้ขึ้นงานไปกับเธอแล้วอยู่กันสองคน ลักษณะที่เห็นครั้งแรกดูผิดไป เธอเข้ามาโผกอดก่อน

แล้วหอมแก้ม พร้อมกับจู่โจมใช้ปากประกบปากอย่างดูดดื่ม เหมือนอย่างเราสองเป็นยิ่งกว่า

แฟนกันเสียอีก  มันช่างเป็นสิ่งทำให้หลงใหลติดใจในขั้นแรก ในการทำงานของน้องซะแล้ว

สิ่งที่น้องทำให้มันเหมือนออกมาจากภายในอย่างเต็มใจ ไม่เพียงแค่นั้นการกระทำของน้อง

หาใช่จะหยุดยั้งแค่นี้  น้องเริ่มรุกผมมาทำคล้ายจะปลุกปล้ำผม พยายามที่จะเอามือล้วง

เข้าไปที่เป้ากางเกง คงต้องการเช็คสภาพของอาวุธคู่กาย แล้วพยายามจะแก้กางเกง โดย

ที่ผมจัดการ โลมไล้ฝ่ามือไปตามแผ่นหลังจะถอดเสื้อเธอด้วย ทั้งปากทั้งลิ้นโลมเลียแล้วก็

ไซร้ซอกคอ ไปถึงติ่งหูตอนนี้แหละครับที่ทำให้หลงไหลอีกอย่าง คือน้ำเสียงที่แสดงความ

เสียวของน้องออกมา ซาวด์ดุจดั่งหนังเอวี เสียงครางออกกระเส่าปลุกเร้าอารมณ์ ความหื่น

ออกมาอย่างเต็มที่ หลังจากจัดการเสื้อผ้าออกกันหมดแล้ว น้องเห็นพี่ดูท่าทางเรียบร้อย พี่

ก็เห็นน้องแหวนแหวนดูเรียบร้อย แต่มันตรงกันข้ามด้วยกันทั้งคู่ ขาหื่นเจอขาหื่น เร้าร้อน

เจอเร่าร้อน บู๊เจอบู๊ ไม่มีใครที่ยอมให้ แต่คำว่าสุภาพสตรีต้องมาก่อน ต้องนอนให้น้องจัด

การรุกผมก่อนเลย ผมคงเป็นคนสะอาดน้องถึงไว้ใจ ผมจะอาบน้ำแปรงฟันใส่น้ำหอมกลิ่น

อ่อนๆก่อนไปร้านแบบนี้ทุกครั้ง เพื่อสร้างเซ็กซ์แอพพริลให้อีกฝ่าย น้องผลักผมลงบนที่นอน

แล้วขึ้นคร่อมใช้ลิ้นไล่เลีย ที่มันเลียได้ทั่วร่างกาย ถึงขั้นเลียตูดดูดไข่ แล้วคว้าอาวุธประจำ

กายของผมหายเข้าปากไปโดย ไม่ถามเรื่องเรทออฟชั่นนี้เหมือนที่เจอมา ลีลาการใช้ปาก

นี่เรียกว่าไม่ธรรมดา เรียกว่าเสียวแบบอยากเจอแล้วเจออีก dgd น้องยังไม่พอใช้ปากอม

รูดขึ้นลงเหมือนดั่งแกล้งก็ไม่ใช่ แต่เหมือนจะมอบความเสียวสุดๆไว้ให้ แถมยังมองที่หน้า

ของผมทำสายตายั่วยวน ชวนให้เกิดอารมณ์หื่นกระหายที่ต้องจัดหนักน้องให้ได้ eta11

ถึงทีผมแล้วน้องกลับมานอนหงาย เป็นที่ของชายหื่นเช่นผมที่น้องต้องการแบบนี้ ปากเริ่ม

ประกบปากใหม่ มือก็ลูบไล้ไปทั่วข้างล่างลูบไล้ไปกลางหว่างขา ใช้นิ้วกลางเขี่ยไป ด้าน

บนก็ใช้ปาก ใช้ลิ้นดูดเลียไป ซาวด์เอวีดังลั่นถ้าเก็บเสียงไม่ได้นี่เล็ดลอดไปแน่ๆ เสียงร้อง

แบบนี้ช่างปลุกเร้าอารมณ์เป็นอย่างมาก และมันดังขึ้นอีกเมื่อลิ้นไปสัมผัสทวินแคม ไม่มี

วาวล์ มีแต่ปุ่ม... เจอลิ้นของผมเข้าไปร้องลั่นเสียงหลงซักพัก เกิดอาการกระตุกเกร็งเล็กๆ

เป็นสัญญาณว่า เสร็จคาปาก มีของเหลวน้อยๆหลั่งออกมา ผมจัดการเลียไม่ให้เหลือ  dgd

โบราณว่าตีเหล็กต้องตีร้อนๆ น้องแหวนแหวนเช่นกัน ถ้าจะเอาแบบมันๆ ก็ให้อารมณ์น้อง

พลุ่งพล่าน กระหายอยากโดนอาวุธประจำกาย แทงไปที่รอยแยกอันชุ่มฉ่ำ เกิดอย่างเต็มที่

ก็คุยตกลงเรทออฟชั่นนี้เพื่อความสบายใจน้องก่อน  อย่างน้องนี่ไหลได้สบายๆ แต่ผมเป็น

นักเที่ยวที่ดีไม่เอาเปรียบใคร และไม่ฉกฉวยโอกาส แล้วเนื้องานมันจะได้เกินร้อยแน่ๆ hgjhg

บอกน้องลุยมาอีกที น้องจับอาวุธประจำกายบ๊วบอีก บอกว่ากลับด้านไหม น้องหันกลับมาลิ้น

มันคอยถ้าอยู่แล้ว หกเก้าซิครับ น้องอมพี่เลีย ฟินๆสุด แบบนี้มันติดใจอย่างยิ่ง เมื่ออารมณ์

มันถึงพร้อมทั้งสองเรา ต้องทำอะไรที่เป็นความต้องการ คือการมอบความสุขให้แก่กัันและกัน

ให้เกิดความผูกพันธ์และหลงไหลซึ่งกันและกัน mbvc ผมนี่หลงไหลเธอแน่นอน แต่เธอจะ

หลงไหลผมหรือไม่ eta32

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม 2017, 15:42:57 โดย peecha »

SIX999

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แหวนแหวน เธอคือนางฟ้าในดวงใจของผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2017, 00:26:47 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม 2017, 15:45:02 โดย SIX999 »

manyou

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: แหวนแหวน เธอคือนางฟ้าในดวงใจของผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2017, 09:29:35 »

pongz งานดีๆแบบน้อง จะไปอยู่ไหน ก็มีพี่ๆที่หลงไหลตามไปแน่นอน  รอพี่กลับเชียงใหม่ต้นเดือน
ุหน้า รับรองไปหาอีกแน่นอน mbvc