-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มะปราง ขาวเนียน ลิ้นปราบเซียนตัวจริง  (อ่าน 3428 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ร้านดารินทร์ (ธัญภา) มีน้องใหม่เข้ามาประจำการถึง 2 คน
หนึ่งในนั้นคือน้องมะปราง ที่พี่เฒ่าพอเห็นหน้าก็รู้สึกคุ้นเคย
ก็เลยขอเลือกน้องมาคุยกันซะหน่อยว่าเราเคยรู้จักกันไหม
ระหว่างที่ทำความรู้จักกันก่อนจะเริ่มงานของ นกป
ก็ได้ความว่า น้องเคยไปอุดหนุนที่ร้านพี่เฒ่าเมื่อหลายปีก่อน
พี่เฒ่าเองก็นึกขึ้นได้ว่า ตอนนั้นนึกในใจไว้ว่า "ไค่ได้อิน้องนี่ต่ะ"
นึกไม่ถึงว่าวันนี้แหละเราจะได้อะไรๆ กัน 555
ช่างเป็นเรื่องบังเอิญซะจริงๆ เพราะเคยมีเหตุการณ์แบบนี้มาทีนึงแล้ว
ตอนนั้นก็เคยอยากได้ลูกสาวร้านขายน้ำเต้าหู้ร้านนึง
ไปๆ มาๆ ไปได้น้องที่ร้านโดโซะซึ่งปิดไปนานแล้วซะงั้น
ต่อไปพี่เฒ่ารู้แล้วว่า อยากได้ใครต้องคิดไว้ในใจละ เดี๋ยวได้เอง 555+

น้องมะปราง หน้าตาน่ารักมาก ขาวเนียน ผิวพรรณดี อวบนิดๆ
เวลายิ้มนี่โคตรจะน่ารักเลย ไฟหน้าแจ่มเป็นทรงสวย
หลอดไฟซีนอล ช่วงล่างแน่น สะโพกผายสวย

งานอาบน้ำ ปกติทั่วไป แต่พี่สอนเสริมให้ละ
จับสอนบอดี้ตอนอาบเพิ่ม มีล้วงมีควัก มีฟักไข่
งานนวด น้องนวดเป็น นวดกษัยได้ สังเกตจากการกดจุด
พี่เฒ่าไม่ได้ถาม แต่พี่ผ่านนวดกษัยแท้มาหลายครั้ง
แค่น้องจับน้องกดจุด พี่ก็รู้ละ อายุแค่นี้ไม่น่าเชื่อว่าทำเป็น
งานนัว บอกเลยทีเด็ด ลิ้นน้องนี่ ลิ้นปราบเซียนชัดๆ
ใครเจอเข้าไปต้องยอมสยบทุกราย
พี่เฒ่าโดนเข้าไป หรรมแข็งได้เองโดยไม่ต้องใช้มือจับเลย
งานสเปร์ก็ยอด ก็คิดดูลิ้นมาบิ้วยังขนาดนี้ พอสเปร์จะขนาดไหน
งานโจ๊ะ แทบไม่ต้องบรรยาย เครื่องแน่นมากๆ ดันเกือบไม่เข้า
เอวน้องเวลาอยู่ข้างบน โอ้โห พี่นึกว่าเครื่องร่อนสวนสนุก
สุดยอดอะ เอวดีมาก เกือบแพ้แตกไปละ ดีว่าเปลี่ยนท่าก่อน
เผอิญว่าห้องที่ขึ้นมีกระจก ก็เลยขอจบกันท่า doggy
โดยจับน้องหันหน้าไปทางกระจก โหยได้อารมณ์มาก
เป็นว่าคนนี้พี่แทบไม่อยากออกการบ้านเลย
กลัวจะคิวทองแล้วพี่เฒ่าจะจองเพื่อซ้ำไม่ได้
แต่นึกไปนึกมา ออกก็ได้จะได้ส่งเสริมน้องงานดีๆ
แต่กว่าจะออกได้ก็ ผ่านไป 3 วัน 555

สรุป ลิ้นเทพ เอวร่อน ของฟิต ใครไม่จัดคุณพลาดละ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

kit59

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: มะปราง ขาวเนียน ลิ้นปราบเซียนตัวจริง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กันยายน 2017, 22:21:11 »

ต้องตามไปลอกซะแล้วว

lorddemon

• แอบจิต
  • **
Re: มะปราง ขาวเนียน ลิ้นปราบเซียนตัวจริง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 00:08:22 »

botamaster

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 11:47:20 »

newlancer

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 17:08:41 »

งานดีจริงครับ ไปใช้บริการมาแล้ว ยิ่งสปาลิ้นล่ะก็ สุดๆๆ
 eta04 eta04 eta04

nhuyseasky

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 กันยายน 2017, 10:34:36 »

การบ้านพี่เฒ่า   แจ่มมาก

Empire13

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 กันยายน 2017, 12:24:10 »

ต้องตามอีกแล้วครับท่าน แต่ตามงานพี่เฒ่าไม่ค่อยจะทันเลยครับผม

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 กันยายน 2017, 14:14:14 »

ขาวดีจริงๆ

jojogm

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 กันยายน 2017, 22:29:17 »

งานสุดยอด อีกแล้วครับพี่

soso7

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 กันยายน 2017, 22:44:11 »

น้องเคยทำที่ Rainbow spa (สันทรายใช่มั้ยครับ) ถ้าใช่ผมตามหาน้องมานานตอนนั้นประทับใจมากอยากซ้ำอีกสักที

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 กันยายน 2017, 10:20:48 »

น้องเคยทำที่ Rainbow spa (สันทรายใช่มั้ยครับ) ถ้าใช่ผมตามหาน้องมานานตอนนั้นประทับใจมากอยากซ้ำอีกสักที
เคยหลายร้าน ร้านนั้นเป็นหนึ่งในนั้นครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

kit59

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 กันยายน 2017, 10:03:32 »

ติดตามครับ

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2017, 14:57:43 »

Warit

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2018, 17:52:24 »

ขอบคุณครับ

Pisooth

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2018, 22:29:48 »

armfine

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2018, 16:18:46 »

สุดยอดเลยฮับ...^^