-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน บ้านสวนมาจสาจ  (อ่าน 1337 ครั้ง)

mafiakob

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ส่งการบ้าน บ้านสวนมาจสาจ
« เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 12:23:07 »

เนื่องจากอาทิตย์ก่อนเจ้าพ่อกบได้ไปทำธุระแถวหนองจ๊อม ก็เลยนึกขึ้นได้ว่ามีร้านที่อยู่ในซอยลึกลับอยู่ ต้องมีอะไรที่น่าค้นหา จึงไปรอช้าขับเข้าไป ตอนแรกพอจอดรถเสร็จนึกว่ามาผิดที่เพราะเงียบมาก ก็เลยเดินไปถาม ก็ได้คำตอบว่าตอนนี้มีน้องสองคน ซึ่งเจ้าพ่อกบได้เลือกน้องตัวเล็กผมสั้น จัดฟัน หุ่นขาวๆ น่าค้นหา เลยถามค่าคอสไปว่ามีคอสอะไรบ้าง ก็เลยเลือกคอสฟูลในราคาโปรโมชั่น 1800/1ชั่วโมง (ตอนนี้โปรหมดไปแล้วนะครับ)

ตัดมาที่ห้องไฟดันเสีย แต่ก็ไม่เป็นปัญหาอะไร น้องก็ถามว่าจะให้หนูอาบให้ไหม เผอิญห้องน้ำที่อยู่ในห้องมันเล็ก เลยบอกไม่เป็นไรพี่อาบเอง พออาบเสร็จก็มานอนรอน้องไปอาบน้ำ น้องผิวขาวก็จริง แต่ถ้าใครไม่ชอบรอยสักผ่านไปได้เลย แต่สำหรับเจ้าพ่อไม่ใช่ปัญหา พออาบเสร็จก็ไม่ได้นวด นัวกันเลยครับ น้องมานัวให้ก่อนเลย ลากลิ้นวนๆแถวหน้าอก แล้วหัวมาดูดไฟหน้าเจ้าพ่อกบ มือเจ้าพ่อกบก็ซุกซน จับนี้จับนั้นไป พร้อมกับไซร้ซอกคอน้องไปด้วย ใครจะไปยอมอยู่ฝ่ายเดียวกันละ จากนั้นอารมณ์น้องเริ่มได้ที่ก็มาไซร้ซอกหูเจ้าพ่อกบ พร้อมกับประกบปากกัน ฟิวนี้ได้เลย ด้วยความที่เจอประกบปาก กบน้อยมันก็กลายร่างพร้อมจะสู้รบ น้องก็ไม่รอช้าโหลดCD พร้อมกับสเปย์ สเปย์ได้สักพัก เจ้าพ่อกบไม่ยอม บอกน้องนอนลง ให้เจ้าพ่อกบแกล้งคืนมั้ง แต่เสียดายที่น้องไม่ให้ทาสี แต่ก็ไม่เป็นไร ก็ชิมไฟหน้าเล็กๆของน้องไป พร้อมกับเอานิ้วลูบแถวปากถ้ำ สักพักน้ำน้องมา

เจ้าพ่อกบไม่รอช้าใช้ท่าเบสิคจำลอง พร้อมกับไซร้ซอกคอน้อง น้องเริ่มพูดจาไม่เป็นภาษาและพูดดังด้วย ไอ่เราก็เกรงใจคนข้างล่าง ก็ค่อยๆ สักพักน้องไม่ไหว กระตุกนำไปก่อน คราวนี้ก็ถึงคราวเสียบจริง ต้องบอกว่าค่อนข้างฟิต ตัวเล็กแล้วฟิต ก็จัดเบสิคต่อพร้อมกับดูดไฟหน้าน้องไป น้องก็ร้องซะไม่เกรงใจคนข้างล่างเลย สักพักนี้รู้เลย ตอดรัดข้างในพร้อมกับกระตุกน้องเสร็จนำไป2-0 เจ้าพ่อกบเปลี่ยนท่าตะแคงข้าง สนั่นซอยเลย น้องก็ยังร้องดังอยู่สักพักน้องบอกจะไม่ไหวแล้ว แล้วก็กระตุกไป3-0 เจ้าพ่อกบชักจะเหมื่อยเลยให้น้องขึ้น พอน้องขึ้นเท่านั้นแหละ แม่เจ้ามองหน้าน้องไปฟินไป สักพักเริ่มจะไม่ไหวละ น้องก็ไม่รอช้าขย่มตอรัวๆ จนเขื่อนแตกพร้อมกับน้องเสร็จอีกรอบกลายเป็น 4-1 พอเสร็จแล้วเท่านั้นแหละ น้องบอกพี่มาไม่คุ้มเลย น้องคุ้มกว่า เสร็จไปตั้งหลายครั้ง  wq เรียกได้ว่าเหนื่อยเหมือนกันกับการบ้านฉบับนี้ เพราะเวลามีจำกัดด้วย 

ก็ขอจบการบ้านไว้แค่นี้ละกัน  ;khhg

sundayonly

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้าน บ้านสวนมาจสาจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 12:44:17 »

ทั้งการบ้าน และเจ้าพ่อกบสุดยอดมากครับ ถึงกะwinไป 4-1  eta04

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 16:48:27 »

ให้คะแนนสถานที่หน่อยคร้าบ

mafiakob

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 กันยายน 2017, 13:31:44 »

เต็ม10ผมให้7 เพราะเป็นบ้านไม้ทรงไทย ห้องน้ำก็เล็กไปหน่อย แต่ถ้าชอบแบบหาตัวเจอยากนี้แนะนำเลยครับ

kawai

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 กันยายน 2017, 17:43:36 »

น่าติดตามครับ

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 กันยายน 2017, 19:13:19 »

เต็ม10ผมให้7 เพราะเป็นบ้านไม้ทรงไทย ห้องน้ำก็เล็กไปหน่อย แต่ถ้าชอบแบบหาตัวเจอยากนี้แนะนำเลยครับ
ขอบคุณครับ

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 กันยายน 2017, 14:45:02 »

ดีเลยครับ สถานทีเงียบสงบ

salapaohahaha

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 กันยายน 2017, 15:29:18 »

anaana

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 กันยายน 2017, 00:45:15 »

สุดยอดดด ขอบคุณครับ