ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องเบลล่า บอกเลยว่าเจ้าแม่ยังไงก็คือเจ้าแม่  (อ่าน 1817 ครั้ง)

มังกรน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าไปขึ้นงานน้องมาน่าจะ 10 วันแล้วเห็นจะได้ เพิ่งว่างได้มาเขียนการบ้าน  .,mn
เริ่มเลยแล้วกัน เอาจริงๆผมเห็นทางร้านบอกน้องเบลล่ามาร้านได้พักนึงแล้ว แต่ผมมีเหตุคลาดกับน้องไป 2-3 ครั้งต้องขึ้นงานคนอื่นไปก่อน ผมเป็นลูกค้าประจำน้องเลย มาทีไรต้องขอจัดให้ถึงใจตลอด คราวนี้ไม่พลาดเบลล่ามาในชุดที่ทรมานใจสุดๆ เสื้อเชิ้ตสีขาวตัวใหญ่ๆ แต่ข้างในมีแค่ G-string ตัวเดียว  eta04 แค่เปิดตัวมาใจผมก็เตลิดไปไหนต่อไหนแลว ขนาดว่าขึ้นกับน้องหลายครั้งยังอดตื่นเต้นไม่ได้ จูงมือกันไปขึ้นห้องน้องบอกฟูลออปชั่นเลยมั๊ย ผมตอบตกลงแบบไม่ลังเล

เข้าห้องไปปิดประตู เหมือนเรา 2 คนหิวจัดทั้งคู่ บรรเลงเพลงจูบนัวเนียกันก่อนเลย จูบกันจนหนำใจก็ช่วยกันถอดเสื้อผ้าให้กัน น้องเห็นหนอนน้อยชูชันอยู่ เลยอาสารีดพิษออกให้ที่เตียงเลย ทำไปซักพักผมบอกว่าเราอาบน้ำไปรีดพิษไปก็ได้ แต่พอเข้าห้องน้ำไปแล้วผมชิงจู่โจมก่อน ใช้ลิ้นเลียไฟหน้าของเบลล่าพร้อมกับใช้นิ้วกับน้องสาวของเธอ  kjhg เธอไม่ขัดขืนยืนยันให้ผมทำต่อ เสร็จผมๆนำไปก่อน 1-0
เบลล่าเห็นผมยิงนำไปก่อนจัดการตอบโต้ทันที จัดการสเปรย์แบบไม่ยั้งตามตีเสมอมาเป็น 1-1 จบครึ่งแรกไปพร้อมกับอาบน้ำเสร็จ เรา 2 คนก็ไปพักครึ่งเวลาด้วยการให้น้องานวดตัว งานนวดดีมากถึงมากที่สุด มีมาไซร้มาคลอเคลีย หอมแก้มจูบปาก(ต่างกรรมต่างวาระนะครับใช่ว่าจะได้ทุกคน) พอสัญญาณครึ่งหลังเริ่ม น้องโหลด CD ผมทันทีจัดการบุกโจมตีผมทุกทิศทุกทาง เป็นช่วงเวลา 20-30 นาทีที่สุดยอดมากๆ ผมต้านทานการบุกของเบลล่าแทบไม่ได้ เกือบจะเพลี่ยงพล้ำหลายครั้ง แต่ผมวางแท็คติคมาดีเล่นเกมสวนกลับยิงน้องไป 3-1, 4-1, 5-1 ท้ายสุดเบลล่าก็ไล่ตีตื้นพังแนวรับของผมจนแตกกระจายคา CD สรุปผลผมชนะไป 5-2 เบลล่าบอกว่ารอการรีแมตซ์อีกครั้ง  kjhg ผบอกว่าได้เสมอ เสร็จก็นอนกอดกันคุยสัปเพเหระไปเรื่อย กลิ่นกายน้องหอมมาก นี่ผ่านไปหลายวันแค่นึงถึงก็เหมือนยังติดจมูกอยู่เลย เขินนนนนน บอกกับทางร้านเลยว่าให้น้องมาเรื่อยๆ ผมเป็นแฟนประจำน้องเบลล่าไปแล้ว ถึงความสวยอาจจะไม่ถึงกับมากแต่ท่ายากจัดให้หมดนะครับ
สรุป
หน้าตา 7/10 สวยน่ารักกลางๆ
รูปร่าง  8.5/10 ไฟหน้ามีประมาณหนึ่ง แต่ความสูง ขาเรียว เอวคอด สะโพกผายได้ใจดี
GF     10/10  เอาว่าคะแนนเต็ม 100 ก็ให้ 100
อารมณ์ร่วม 10/10 

สำหรับเบลล่าถ้ามาอีกผมก็จะจัดอีกแน่นอนไม่มีพลาด

bluent

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

pongz
นี่ดองการบ้านนิครับ อิอิ
แม้ไม่ใช่ยอดนักรักแต่ก็ปักใจในรักแท้แค่หนึ่งคน