ผู้เขียน หัวข้อ: สวยใส น่ารัก อารมณ์ดี น้องลูกพีช  (อ่าน 3942 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
สวยใส น่ารัก อารมณ์ดี น้องลูกพีช
« เมื่อ: 04 ตุลาคม 2017, 00:20:20 »

วันนี้เรายังคงวนอยู่ร้านเดิม ณ บ้านออโรร่า นาทีนี้ต้องยอมรับเลยว่าบ้านนี้น้องมาเยอะมากจริงๆ มากันแบบนี้คนเที่ยวอย่างเราๆนี้แทบจะปาดเหงื่อกันตั้งแต่ต้นเดือนเลยละครับท่านทั้งหลาย ผมก็ยังคงตามสโลแกนเดิม ที่ไหนมีสาวสวยสาวน่ารัก เราจะตามไปเด็ดปีกบรรดาเหล่านางฟ้ามาเชยชมให้ชื่นใจ

มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าครับ น้องลูกพีช นี้ผมหลงรักน้องตั้งแต่แรกพบเลยละครับ คนอะไร ออร่าเปร่งประกาย สว่างวาบมาแต่ไกล รอยยิ้มสดใส ใจละลาย ผมกับแก็งค์เพื่อนๆนี้ ถึงขั้นจะเป่ายิ่งฉุบ แย่งน้องกันเลยละครับ jljhl ปลั๊ฟกันสนั่นเลยว่า พี่จองอีกคนไม่ใช่เหรอ รีบตัดคู่แข่งกันเลยที่เดียว จนสุดท้าย เป็นผมเองที่จะได้ ลิ้มรสชาติ น้องลูกพีชเป็นคนแรก ยอมรับเล่นว่าตื่นเต้นมากครีบ แค่ยืนใกล้ๆใจยังสั่นไหว น้องตัวเล็กน่ารัก ผิวขาวๆเนียนๆ ในระว่างที่ยืนจดทะเบียนนั่น รับรู้ได้ถึงรังสีจากผู้ตกรอบอีกสอง คนที่ผม ฝ่าฟันมาได้ ttu ก่อนจะมีเสียงตามหลังมาว่า "ถนอมของหลวงด้วย" 555 แหม่ แซวกันจนวินาทีสุดท้ายเลยนะ ได้เวลาจูงมือกันเข้าเรือนหอ เดินเล่นคุยกันมุ๊งๆมิ๊งๆ สนุกสนานเลยเพราะน้องลูกพีชออกจะ โก๊ะๆ ฮาๆ ชอบเล่นมุก กวนอยู่หน่อยๆ แหม่เจอ สาวๆน่ารักๆมาทำอะไรแบบนี้ บอกตามตรง ผมละแพ้ทางอย่างรุนแรง หลงสเน่ห์ น้องลูกพีชไปไม่รู้ตัวเลยละครับ

ความน่ารักของน้องมันทำให้ผมประหม่า 555 พักนี้เจอแต่ระดับนางฟ้า น้องลูกพีชก็คงตื่นเต้นไม่ใช่น้อยเพราะ มาถึงร้านผมก็จับน้องขึ้นงานเลย ชนิดที่เรียกว่าเด็ดจากขั่ว สดจากไร่กันเลยทีเดียว jljhl ด้วยอากาศที่มันร้อนๆอุ่นๆ หรืออาจจะเป็นผมเองที่ร้อนรน 55 เลยชวนน้องพากันไปอาบน้ำ หุหุ ตามสเต๊ปเดิมๆยืนดูน้องค่อยๆถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้นๆ แหม่ ขาวเนียน สว่างว๊าบ นมสวยมาก จุกเล็กนิดเดียว เห็นแล้วใจไม่ดี ต้องรีบไปดับร้อนกันในห้องน้ำ ต้องยอมรับเลยนะครับว่า น้องเป็นคนน่ารักคุยสนุกมากๆ ออกแนวกวนๆ ยิ้มหวานๆละลายใจ อาบน้ำไปคุยเล่นกันเพลินๆ อารมณ์ดีขำๆฮาๆ มีความสุขมากครับเหมือน อยู่กับแฟน เข้าขาต่อมุกกันสนุกมาก

มาต่อกันที่เตียงบอกก่อนเลยว่าน้องลูกพีชไม่ใช่สายบุกแต่เป็นสายหวานน้องจะชอบแบบนิ่มนวลเบาๆ บรรยากาศมันช้าๆอีโรติกๆ เหมือนมาฮันนีมูนดื่มด่ำน้ำผึ้งพระจันทร์ เรื่องบนเตียงไม่ขอเล่า ไม่ขอเอย อยากจะเก็บไว้กินเองด้วยซ้ำไม่อยากแชร์  fdgdfdf แต่ที่แน่ๆ จิมิ หอมมาก หวานฉุ่มฉ่ำละมุนลิ้น น้ำหวานๆนี้ยังติดลิ้นอยู่เลย ท่านใดอยากชิมอยากลิ้มรสชาติ ผมแนะนำให้มาลองชิม แล้วท่านจะฟินๆยิ้มกลับบ้านเหมือนผมเป็นแน่แท้ อยากจะบอกว่าผมต่ออีก1คอสเลยครับ อยู่กับน้องแล้วมันเพลินมันสบายใจ มันผ่อนคลาย ไม่อยากลับบ้านอยากจะอุ้มไปเก็บเลยคนนี้ fdgdfdf

** สุดท้ายเพื่อนผมอีกสองคนมันก็นั่งรอขึ้นงานต่อผมกันยกแก็งค์  ttu กลายเป็นว่าวันนี้ น้องลูกพีช โดนพวกผมเหมากันยกทีม 555 **

รีบมาเก็บกันนะครับก่อนจะพลาดเพราะน้องมาแค่3วันเท่านั้นครับ พลาดแล้วจะหาวว่าผมไม่เตือน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2018, 22:35:15 โดย City Hunter »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: สวยใส น่ารัก อารมณ์ดี น้องลูกพีช
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2017, 00:42:16 »

eta02 eta02 eta02 eta02 eta02

ขอคาระวะ พี่ CITY HUNTER 14 จอกคะ

ปลากรอบเย้ายวน ชวนฟินสุดๆๆ

จัดหนัก จัดเต็ม ขนาดนี้

พี่ๆ ท่านไหนไม่รีบโทรจอง รับรองไม่ได้เจอนะคะ อิอิ

eta04 eta04 eta04 eta04

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: สวยใส น่ารัก อารมณ์ดี น้องลูกพีช
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2017, 12:25:04 »

การบ้านสวดดดยอด  มากครับ    scary scary ชื่อลูกพีชนี่รับประกันว่าฟินทุกรายเลยนะท่านนักสืบ..... jljhl jljhl

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2017, 12:39:36 »

eta08
ขอคารวะคับ
งานมัดนี่พี่จัดเองด้วยรึป่าวคับนี่
เร้าใจน่าดูชมเลย

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2017, 11:27:07 »

การบ้านสวดดดยอด  มากครับ    scary scary ชื่อลูกพีชนี่รับประกันว่าฟินทุกรายเลยนะท่านนักสืบ..... jljhl jljhl

หวานฉ่ำขนาดนี้มีหรือผมจะพลาดชิมครับท่าน drjj

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2017, 15:22:21 »

ท่านใดพลาดชิมลูกพีชไปครั้งที่แล้ว ตอนนี้น้องลูกพีช วนกลับมาให้ชิมอีกรอบแล้วนะครับ jljhl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2018, 22:35:49 โดย City Hunter »

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2017, 11:23:58 »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2018, 09:23:13 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

สิ้นสุดการรอคอยคร่าาาา

สาวตัวเล็ก หวานซ่อนเปรี้ยว

การันตีความสดใส ไม่ควรพลาดคะ
  hgjhg

eta04 eta04 eta04 eta04