-->

ผู้เขียน หัวข้อ: "จันทร์หอม" ชื่อนี้มีแต่ความอร่อย!!!  (อ่าน 2643 ครั้ง)

Chunggie

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

khjhggกลับมาอีกครั้งนะครับ สำหรับบ้านหลังนี้ที่มีชื่อว่า "สุดใจ"

อย่าถามว่าทำไม???

ก็มันโดนใจนี่นา เขินนนนนน

เรื่องมีอยู่ว่า รู้สึกเหมือนจิไม่สบาย ก็เลยต้องระบายของเสียออกจากร่างกายเสียหน่อย หุหุ  jljhl

ว่าแล้วก็หยิบกุญแจรถ ขับออกไปโดยพลัน  lkkjjh

ไม่เกิน 5 นาที ก็ถึงที่หมาย eta30

เจอ "น้องเฟิร์ส" รักแรกของผม ณ สุดใจ ก็ทักทายตามประสาคนคุ้นเคยกัน fdgdfdf ในใจก็คิดถึงอดีตของเราในคืนนั้น uilo

ในใจก็อยากจะจูงน้องขึ้นห้องเลย เขินนนนนน

แต่...

ก็อยากทำความรุ้จักกับน้องๆคนอื่นบ้าง ตามประสาคนมนุษยสัมพันธ์ดี ttu

และหวยก็มาออกที่ ... "น้องจันทร์หอม"  pongz

น้องเป็นคนเจียงใหม่แต๊ๆ ขาวกว่ากระดาษเอสี่ ไฟหน้าไม่จ้องพูดถึง บอกได้แค่ว่า "บะลั๊กกั๊ก"  hgjhg

น้องเป็นคนมารยาทดีมว๊ากกกกกกก ... อันนี้พูดจริงไม่ได้ประชด ขนาดคำว่า "ขอบคุณ" น้องยังเลือกใช้คำว่า "ขอบพระคุณ" แทนเลย  eta03

มาพูดถึงเลิฟซีนกันบ้างดีกว่า  eta04

จุดเริ่มต้นเกิดจากการถอดเสื้อในคล้องคอของน้อง ด้วยความขาวของน้อง บรรยากาศ damage มันรุนแรงเกินห้ามไหว ผมเลยบรรจงเอาริมฝีปากไปสัมผัสที่ซอกคอน้องเบราๆ น้องดึงมือผมไปสัมผัสส้มโอขนาดมหึมา ซึ่งรู้สึกได้ว่านมแท้แม่ให้มาแน่นอน ซาวน์น้องเริ่มมา ... ในหูผมได้ยินแต่เพียงคำว่า เจ้าาาาาาาา ซึ่งครางกระเส่าอย่างแผ่วเบาและได้ฟีลลลลล  ;khhg

ขอบอกว่า ... ใครเป็นช่างทาสีห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง  fhgj บอกได้คำเดียวว่า "รสหวาน ทานง่าย" และด้วยความเป็นสายเล้าโลม ผมจึงพาน้องจันทร์หอมไปถึงฝังฝันได้ในเวลาไม่นาน  .,mn

เหนื่อย หรือป่าวไม่รู้???  wq

แต่หลังจากลงจากห้องน้องบอกนู๋กลับบ้านละ ไม่ไหว ... ขาสั่น 555+  jljhl

น้องพูดจริงหรือป่าวไม่รู้ แต่ในใจนี่นะ ... โคตรภูมิใจเลยนะครัชแหม่  eta30

ฝากน้องจันทร์หอมไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของทุกท่านด้วยนะครับ สุภาพ ให้เกียรติน้องเข้าไว้ อะไรๆจะดีเองครับ dgd

#สุดใจ #เรื่องงานเอาใจไว้ใจเค้า #ส่วนเรื่องของเราอย่าเอ็ดไป ttu

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ตุลาคม 2017, 17:49:37 โดย ชานชรา »

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: "จันทร์หอม" ชื่อนี้มีแต่ความอร่อย!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2017, 23:27:07 »

เสียดายไม่มีปา