ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องส้มจี๊ด" ... เปรี้ยวจี๊ดสมชื่อ หนึ่งในช้างเผือกที่ไม่ควรพลาดอย่างยิ่งเลย ^^  (อ่าน 2302 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

นับเป็นระยะเวลาหลายเดือนที่ไม่ได้แวะเวียนไปร้าน Phoenix Club รวมๆแล้วก็สามเดือนเห็นจะได้
เมื่อมีโอกาสแวะเวียนกลับไปก็รู้สึกอบอุ่นเหมือนเดิม เพราะการต้อนรับที่น่ารักจากน้องๆ PR และเจ้าของร้านที่น่ารัก รวมถึงน้องๆในร้าน
ทำให้รู้สึกเป็นการกลับมาของเจไดหนุ่มที่กลับมาอีกครั้ง ยิ่งมีน้องๆชุดใหม่น่ารักมาให้ได้เชยชม ถือเป็นโอกาสอันดีที่จะได้กลับมา
โดยน้องคนที่ผมเลือกวันนี้ เธอมีชื่อว่า "น้องส้มจี๊ด" ที่ทั้ง PR และเจ้าของร้านต่างแนะนำให้ผมไปจัดคนนี้เพราะงานดีแบบสุดๆ
เธอคนนี้โด่งดังจากกรุงเทพฯเพราะงานที่เรียกได้ว่า "งานโคตรดี" จนมีการบ้านจากลูกค้าหลายสิบฉบับในเว็บ kapooclubwebboard
ได้ยินแค่นี้ ถ้าผมพลาดคงเสียใจแย่เลย ... แน่นอนครับ มาถึงขนาดนี้แล้วก็จองแล้วไปลองน้องส้มจี๊ดคนนี้เลย ว่าจะจี๊ดสมชื่อมั้ย
บรรยากาศในร้านก็ยังอบอุ่นเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือมีน้อง PR ใหม่อัธยาศัยดีมาคอยนั่งคุยเฮฮาระหว่างรอน้อง
แถมวันนี้เหมือนบรรยากาศเข้าทาง ห้องอ่างซ่อมเสร็จพอดี จัดห้องอ่างไปเลย จะได้แช่น้ำในอ่างและเล่นปองสบู่กันกับน้อง
และไม่นาน น้องส้มจี๊ดที่ผมหมายปองก็ออกมาโชว์ตัวรอรับพร้อมพาขึ้นห้อง แว้บแรกที่ได้เห็นรอยยิ้มและเสียงหัวเราะของน้อง
แถมมีหยอดมุขตบมุขสลับไปมากับเราได้อย่างนี้ ... ฉะนั้น ส้มจีํ๊ดคนนี้แหละครับ ผมเลือกไม่ผิดแล้ว มีอะไรซ่อนอยู่แน่นอน อิอิ

ขึ้นห้องไป คุยทำความรู้จักละลายพฤติกรรมกันได้แป๊บเดียว สิ่งที่ไม่คาดคิดก็คือ น้องพุ่งเข้ามากอดแน่นเชียว แถมจูบปากแบบดูดดื่มอีก
แบบที่เรียกได้ว่าไม่เคยเจออะไรน่าประทับใจแบบนี้นานแล้ว เพราะน้องจูบปากแบบดูดดื่มแบบไม่มีท่าทีรังเกียจเลย GF ทะลุร้อยกันไปเลย
ระหว่างที่รอน้ำในอ่างเต็ม เราก็จูบกันไปนัวกันไป ค่อยถอดเสื้อผ้าให้กัน น้องก็มาบิ๊วมานัวตั้งแต่ยังไม่ได้อาบน้ำเลย
สงสัยแบบนี้มีทีเด็ดทุกวินาทีแน่นอน งานนี้เจไดหนุ่มได้ปลดปล่อยพลังแน่นอน อิอิ

dsgjsd dsgjsd
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ก่อนเราจะไปสนุกกันในอ่างน้ำพาเพลิน ขอสำรวจเนื้อตัวน้องส้มจี๊ดคนนี้ก่อนละกันนะครับ
เธอคนนี้เป็นสาวน้อยหน้าตาน่ารัก ผิวสีน้ำผึ้งอ่อนเนียนสวยงาม ไม่มีรอยแตกลายงา ไม่มีรอยสักมากวนใจ
หน้าอกหน้าใจขนาดพอดีมือ จุกไฟหน้าสวยงาม ไม่เล็กไม่ใหญ่ เห็นแล้วน่าเอาลิ้นไปเลียมาก บั้นท้ายขนาดกำลังดี ตีดังเพี๊ยะๆ
น้องสาวสวยงามปากถ้ำสวย ไม่มีหินงอกหินย้อย ป่าไม้ตัดแต่งมาสวยงามไม่รกรุงรัง โดยรวมแล้วน้องคนนี้สวยงามจริงๆ

รู้สึกคิดถูกจริงๆที่เลือกห้องอ่าง เพราะนอกจากจะได้แช่น้ำล้างตัวนวดตัวแบบสบายๆแล้ว เท่านั้นไม่พอ
ยังได้เห็นลีลาการบิ๊วในอ่างแบบตัวแม่ของน้องส้มจี๊ดอีก อะไรที่คุณคิดว่าอยากให้น้องจั๊ดให้ในอ่าง จินตนาการนั้นเป็นจริงแน่นอน
ไม่ว่าจะเป็นจูบปากแบบดูดดื่ม แลกลิ้นกันไป บิ๊วนัวแบบสุดเสียวในอ่างที่เรียกว่าแทบจะปลุกปล้ำกันในอ่างเลยก็ว่าได้
น้องก็ยังชอบเล่นฟองสบู่ในอ่างอีกต่างหาก ทั้งเอาฟองสบู่มาถูตามตัวเราแล้วน้องก็มาถูไถแบบแนบชิด ปากก็จูบกันไปไม่หยุด
ทีเด็ดที่พลาดไม่ได้ของน้องส้มจี๊ดเลย ... ก็คงจะเป็นการกินไส้กรอกแบบไม่มีถุงห่อหุ้มที่เป็นจุด peak ที่สุดของเธอเลย (จ่ายเพิ่ม)
เพราะระหว่างที่น้องส้มจี๊ดบิ๊วนัวเราในอ่าง เมื่อน้องชายพร้อมรบเต็มที่ เธอจะลงไปกินน้องชายของเราแบบเอร็ดอร่อยโดยพลัน
ใครที่เสร็จง่ายแพ้แตกง่ายๆเตรียมตัวให้ดีนะครับ เผลอๆอาจโดนน้องจัดการตั้งแต่ในห้องน้ำเลยก็ได้ อิอิอิอิอิ
สเต็ปเรียกความเสียวอีกอย่างของเธอก็คือ ระหว่างที่บิ๊วนัวเราไป หรือระหว่างที่ไส้กรอกของเราไปนั้น เธอจะช่วยตัวเองให้เราดู
เหมือนได้ดูหนัง AV แบบระยะประชิดเลยก็ว่าได้ แถมน้องเป็นคนอารมณ์เสียวมาไวและเสร็จไวอีกต่างหาก
ยิ่งตอนดูดน้องชายไปด้วยแล้วน้องใกล้เสร็จด้วยนะ อูยยย เราก็แทบระเบิดใส่ปากน้อง ...แต่อดไว้ไปต่อที่เตียงดีกว่า
ว่าแล้วก็อาบน้ำล้างตัวอีกรอบแล้วไปต่อที่เตียงกันดีกว่าครับ อิอิอิ

jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ตุลาคม 2017, 13:46:25 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

งานในอ่างในแบบฉบับน้องส้มจี๊ดเสียวขนาดไหน มาต่อกันบนเตียงก็เสียวคูณสามเข้าไปอีก
เพียงแค่เราเอ่ยปากบอกน้องว่า "พี่ชอบเป็นฝ่ายรับนะคะ" ... แค่นั้นแหละครับ เช็ดตัวเสร็จน้องก็รุกหนักจู่โจมทันทีเลย
น้องผลักตัวผมลงนอนแล้วเริ่มมาบิ๊วต่อ ทีเด็ดของเธอคนนี้คือ "สปาลิ้น" แบบเลียทั่วทั้งตัวราวกับเห็นเราเป็นของหวานสุดอร่อย
เริ่มตั้งแต่หน้าอก ซอกคอ หน้าท้อง ฯลฯ พูดแล้วก็ยังเสียวไม่หายเลย ใครโดนสเต็ปสปาลิ้นน้องส้มจี๊ดไปนี่เชื่อว่ามีหลังแอ่นแน่นวลลล
แล้วไหนจะมาเจอการจูบแบบ Deep Kiss สุดแสนจะดูดดื่มอีก เรียกว่าจูบแบบถึงไหนถึงกันล่ะครับ ไม่มีท่าทีรังเกียจหรือหวงตัวเลย
เท่านี้ก็เรียกอารมณ์เสียวกลับมาได้อีกครั้ง ...โดนไปเท่านี้น้องชายก็กลับมาแข็งแรงพร้อมรบอีกครั้งในทันที
จากนั้นเธอก็ต่อด้วยการกินไส้กรอกแบบไม่มีเครื่องป้องกันอีกครั้ง คือไม่มีช่วงเวลาให้พักได้ตั้งตัวเลย เธอรุกหนักใส่ตลอด
ใครแพ้แตกง่ายๆ โดนสเต็ปบิ๊วสเต็ปนัวของน้องส้มจี๊ดไป บอกได้เลยว่าแพ้แตกได้ง่ายดายแน่ๆครับงานนี้ ผมเองก็เกือบไปแล้ว
แต่วันนี้ดันอึด น้องกินไส้กรอกให้ซะนานเลย จากท่ากินไส้กรอกแบบปกติ ก็กลายเป็นท่ากลับหัวกลับหางหรือ 69 นั่นเอง
ตอนนี้หน้าของเราต่างจดจ่ออยู่กับของรักของหวงของกันและกันแล้วนะครับ น้องก็กินไส้กรอกให้ ...เจไดหนุ่มก็จัดการทาสีทันที
ใครชอบทาสี เหล่าช่างทาสีทั้งหลาย เตรียมแปรงไว้ให้พร้อมเลยนะครับ หากคุณมาหาน้องส้มจี๊ด คุณจะได้ทาสีอย่างเพลิดเพลิน
เพราะถ้ำของน้องสดใหม่ หอมเย้ายวน สะอาด ไม่มีกลิ่นมากวนใจ ปากถ้ำสีชมพูสวยงาม ไม่มีหินงอกหินย้อย สวรรค์ของช่างทาสีชัดๆ

เราเพลิดเพลินกับท่ากลับหัวกลับหางออรัลจุดสำคัญของกันและกันอยู่นาน จนน้องเกือบจะเสร็จด้วยเหมือนกัน เพราะน้องเสร็จง่ายมาก
จนรู้สึกว่าถ้านานกว่านี้สงสัยจะแตกแน่ๆ เลยต้องขอให้น้องส้มจี๊ดกลับมาจัดท่าจำลองเพื่อสังหารปลิดชีพเจไดคนนี้ได้แล้ว
น้องก็ไม่ขัด เปลี่ยนเป็นนั่งคร่อมน้องชายแบบ WOT จนตอนนี้น้องชายผมและน้องสาวน้องมาคุยกันแบบใกล้ชิ้นสนิทสนมแล้ว
น้องใส่เจลแล้วขย่มไปโยกเอวไปตามจังหวะเหมือนว่าเรากำลังมีอะไรกันจริงๆ และมันก็เสียวแบบนั้นจริงๆ เหมือนได้มีอะไรกัน
สุดท้ายเมื่อความเสียวมันถึงจุดสูงสุด ความสุขที่อัดอั้นมานานมันก็ล้นทะลักออกมาเปรอะเปื้อนซอกขาน้องเต็มไปหมด
ตอนลุกขึ้นน้องยังหัวเราะเลยว่า "พี่อั้นมาหลายวันใช่ป่าวคะ น้ำเยอะเลย 5555" / ใช่จ้ะ พี่นี่อั้นมานานมากเพื่อน้องส้มจี๊ดเลย
น้องมาเช็ดทำความสะอาดให้ เรานอนกอดคุยกันซักพัก แล้วก็จูงมือกันไปอาบน้ำล้างตัวในอ่าง งานอาบน้ำรอบสองก็ดีเหมือนเดิม
น้องถูสบู่ล้างทำความสะอาดให้หมดจดทั้งตัว แถมล้างน้องชายให้แบบสะอาดสุดๆอีกต่างหาก เท่านี้เราก็ต่างมีความสุขกันแล้ว ^^

fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ตุลาคม 2017, 22:37:52 โดย Besic17 »

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะจ๊ะพี่ Besic17
ภาพสวยรีวิวเช่นเดิม มาต่อการบ้านไวๆนะจร้า

pongz pongz pongz pongz pongz pongz
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เป็นอย่างไรกันบ้างครับ กับการบ้านรีวิวน้องส้มจี๊ดแห่ง Phoenix Club ที่เรียกได้ว่าเสียวกันแบบสุดๆ
เรียกได้ว่า ถ้าหล่นร้านยินดีคืนเงินให้เลยก็ว่าได้ เพราะรับประกันว่างานสุด งานเสียวแบบไม่มีที่ติเลยจริงๆ ใครมาขึ้นแล้วต่างต้องมาซ้ำอีก
แถมน้องมีการบ้านรีวิวหลายสิบฉบับในเว็บ kapooclubwebboard เท่านี้ก็เป็นเครื่องการันตีได้ว่า เจ้าแม่ นกป.คนนี้งานดีแค่ไหน
ใครที่ยังไม่ได้ไปลองน้องส้มจี๊ดสุดเปรี้ยวคนนี้ รีบจับจองกันนะครับ ... ถ้าไม่ทันรอบนี้ เดี๋ยวอดใจรอน้องมารอบหน้าครับ ได้เจอแน่นอน
ถ้าน้องมารอบหน้า คงต้องรีบจับจองกันนะครับ เพราะรับประกันได้ว่าคิวจองน้องคนนี้ยาวเป็นหางว่าวแน่ๆ ^^

ยังไงก็ฝากน้องส้มจี๊ดแห่ง Phoenix Clubคนนี้ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจพี่ๆด้วยนะครับ
น้องงานดีงานถึงงานสุดแบบนี้ เรียกได้ว่าเป็นช้างเผือกของวงการเลย ใครที่ไปหาน้องก็ช่วยกันทะนุถนอมน้องกันด้วยนะครับ
ไม่รังแกน้อง ไม่เอาเปรียบน้อง ไม่หยาบคายกับน้อง ... ขอแค่เราสุภาพ สะอาด ให้เกียรติน้อง และดูแลน้องอย่างที
เท่านี้น้องจะมอบความสุขแบบสุดเสียวให้เราแน่นอนครับ สุขจนมีเงินทอนกลับบ้านแบบกระเป๋าตุงกันเลยทีเดียว

สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณร้าน Phoenix Club ด้วยนะครับที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างทีแม้ไม่ได้แวะเวียนไปหาตั้งนาน
พอได้กลับมาอีกครั้งก็รู้สึกอบอุ่นกว่าเดิม ทุกคนยังน่ารักเช่นเดิม แบบนี้คงได้แวะเวียนมาทักทายกันบ่อยแน่นอนครับ

ขอบคุณที่ติดตามกันเสมอมาครับ แล้วพบกันใหม่ในการบ้านฉบับหน้า
ขอให้ทุกท่านเที่ยวกันอย่างมีความสุขนะครับ สวัสดีครับ

eta08 eta08

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *

Cat eyes

• แอบหื่น

mbvc อ่านการบ้านท่านแล้ว ผมนี่อยากเจอส้มจี๊ดแบบจี๊ดๆเลย

manyou

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

dgd อยากเป็นช่างทาสีซะแล้ว

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • *