ผู้เขียน หัวข้อ: องุ่น สายซี นมใหญ่ ใส่กันยับ Feat. City Hunter  (อ่าน 4790 ครั้ง)

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4

เหมือนอัดอั้นมานานแล้วดันมาเจอของดี๊ดีเลยต้องออกการบ้านถี่หน่อยอย่าเพิ่งเบื่อกันนะครับ ผมมาเจอน้ององุ่นน้องใหม่ใสซิงหน้าสวย หุ่นดีเวอร์ น้ององุ่นเป็นนักสามาหาทุนเรียน สายซีม้าลายสาวซุปเปอร์โนมน้มนมจากเมืองกรุง ร้านส่งรูปใปให้ผมดูตั้งแต่เมื่อวานแว่บเดียวที่เจอแว่บเดียวที่เห็นรูปก็ต้องรีบโทรมาจองคิววันนี้คิวแรกกันทันทีครับ ขอบอกสั้นๆน้องคนนี้ต้องเก็บกันนะครับพี่น้อง จับปลามาเยอะเลยครับขอโปรยหัวกะทู้ทิ้งไว้กับเอาปลาที่เพิ่งทำเสร็จหมาดๆแค่ตัวเดียวมาให้ชมกันก่อนครับ ปลาส่วนที่เหลือขอเวลาทอดให้ทานกันให้อร่อยแป่ปครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มกราคม 2018, 10:11:53 โดย Miss Spa »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
Re: องุ่น สายซี นมใหญ่ ใส่กันยับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2017, 22:50:40 »

ขึ้นกับน้ององุ่นแล้วลืมโลกไปเลยครับเพราะน้องสดใส ใจกล้า งานดี ไม่มีงอแง แบบที่ผมเจอมาน้องงานหวานแบบน้ององุ่นนี่ต้องค่อยๆกินครับความสดความใสแบบนี้ผมไม่เจอนานแล้วเพราะฉะนั้นผมจึงกล้าพูดว่าขึ้นกับน้ององุ่นแล้ว ”I am happy“
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ตุลาคม 2017, 22:54:19 โดย ก.ไก่ »

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: องุ่น สายซี นมใหญ่ ใส่กันยับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2017, 23:01:24 »

องุ่นยักษ์คู่นั้น ของแท้มั้ยคับท่าน

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2017, 23:21:08 »

องุ่นยักษ์คู่นั้น ของแท้มั้ยคับท่าน
หมอให้มาครับท่านแต่นุ่มนิ่มฟีลธรรมชาติดีแท้ไม่เชื่อต้องลองสัมผัสเองครับ

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2017, 23:34:25 »

น้ององุ่นหน้าหว้านหวานถึงขั้นสวยคมก็น้องเป็นลูกครึ่งนี่ครับอยากทราบว่าครึ่งไทยกับอะไรนี่ต้องไปถามน้องกันเอาเอง ทาสนมแบบผมเห็นแล้วทนไม่ไหวต้องจัดครับเข้าตีเมืองรอบแรกของวันนี้น้องเสียเมืองแต่ผมเสียน้ำชื่นฉ่ำสมดังอุรากันไปแล้วมาบ้านนี้ไม่ผิดหวังจริงๆ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2017, 23:44:14 »

อดไม่ไหวเลยต้องขอแจมท่าน ก.ไก่

องุ่นสองลูกนี้ไม่ธรรมดา ถึงจะผ่านมือหมอ แน่นิ่มมากได้ฟิลอย่างกะนมแท้ จะบีบจะคลึง จะนวด สารภาพตามตรงว่ามันส์มือมาก 555 เผลอไม่ได้ต้องจับน้องบีบนมน้องเล่นทุกที น้ององุ่นเป็นสาวมีเสน่ห์ครับ ไม่ถึงขั้นว่าสวยหรือน่ารัก แต่... น้องดึงดูด น่าค้นหามากๆ ปกติผมจะดูตัวน้องๆแค่คนละ1รอบ แต่นี่เป็นครั้งแรกเลยที่ผมดูตัวน้อง 2รอบ รอบแรกมัวแต่ดูนมน้อง jljhl หน้าไม่ได้ดูเลย พี่ๆท่านๆ ถ้ามาเจอแบบผม คงต้องมองนมเหมือนผมแน่ๆ นี่มันโคตรนมยิ่งใหญ่ อลังการมาก อย่าให้น้องได้ใสเกาะอกหรือเสื้อกล้ามคอเว้านะ หืม... ได้มีแย่งตีขึ้นงานกันหัวแตก

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2017, 13:06:54 »

ปรมาจารย์ทั้งสอง การันตี สงสัยต้องไปจัดละคับ

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2017, 14:16:02 »

อดไม่ไหวเลยต้องขอแจมท่าน ก.ไก่
องุ่นสองลูกนี้ไม่ธรรมดา ถึงจะผ่านมือหมอ แน่นิ่มมากได้ฟิลอย่างกะนมแท้ จะบีบจะคลึง จะนวด สารภาพตามตรงว่ามันส์มือมาก 555 เผลอไม่ได้ต้องจับน้องบีบนมน้องเล่นทุกที น้ององุ่นเป็นสาวมีเสน่ห์ครับ ไม่ถึงขั้นว่าสวยหรือน่ารัก แต่... น้องดึงดูด น่าค้นหามากๆ ปกติผมจะดูตัวน้องๆแค่คนละ1รอบ แต่นี่เป็นครั้งแรกเลยที่ผมดูตัวน้อง 2รอบ รอบแรกมัวแต่ดูนมน้อง jljhl หน้าไม่ได้ดูเลย พี่ๆท่านๆ ถ้ามาเจอแบบผม คงต้องมองนมเหมือนผมแน่ๆ นี่มันโคตรนมยิ่งใหญ่ อลังการมาก อย่าให้น้องได้ใสเกาะอกหรือเสื้อกล้ามคอเว้านะ หืม... ได้มีแย่งตีขึ้นงานกันหัวแตก

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ก.ไก่. ขอขอบพระคุณไอเด้าของผมท่านCity Hunterที่มาช่วยฟันเฟิร์มน้ององุ่น

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2017, 14:20:57 »

ปรมาจารย์ทั้งสอง การันตี สงสัยต้องไปจัดละคับ
จัดไปอย่าให้เสียครับท่านKawaiอุตส่าห์ชี้ช่องถึงขนาดนี้ jljhl lkkjjh

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2017, 14:31:06 »

โปรไฟล์ชัดเจนจัดเต็มแน่นอนสองเต้าเฟิร์มกระชับรอท้าพิสูจน์จากทาสนมทุกท่านสำหรับ ก.ไก่ นี่มันสวรรค์ชัดเจนที่ได้เคล้าเคลียคลอกับของชอบก็เรามันคนแบบนี้.....เห็นงานเป็นลมเห็นนมสวยๆสู้ตาย jljhl fdgdfdf dgd

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2017, 15:19:48 »

เหล่าทาสนมทั้งหลาย จงมาสยบ ให้กับ นมปีศาจคู่นี้ จะพาเหล่าสาวกให้ หลงไหลในกามา แบบโดนสะกดจิต เจอนมชี้หน้า jljhl ยิ่งตอนส่ายนมสบัดไปมา ขึ้นลงซ้ายขวา เจอนมปีศาจทับหน้า ทับตา หายใจแทบไม่ออก เหมือนนางจะพาลง นรก จับไปเป็นทาสกาม บำเรออามาณ์ นั่งเขียนอยู่ตอนนี้ผมยังเคลิ้มๆอยากจะไปมุดนมปีศาจอีกสักครั้งนึง

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2017, 16:24:48 »

เหล่าทาสนมทั้งหลาย จงมาสยบ ให้กับ นมปีศาจคู่นี้ จะพาเหล่าสาวกให้ หลงไหลในกามา แบบโดนสะกดจิต เจอนมชี้หน้า jljhl ยิ่งตอนส่ายนมสบัดไปมา ขึ้นลงซ้ายขวา เจอนมปีศาจทับหน้า ทับตา หายใจแทบไม่ออก เหมือนนางจะพาลง นรก จับไปเป็นทาสกาม บำเรออามาณ์ นั่งเขียนอยู่ตอนนี้ผมยังเคลิ้มๆอยากจะไปมุดนมปีศาจอีกสักครั้งนึง

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

อื้อฮื้อแนวแฟนตาซี ก.ไก่ขอตายกับสองเต้างามคู่นี้ครับท่านพี่City Hunter

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
Re: องุ่น สายซี นมใหญ่ ใส่กันยับ Feat. City Hunter
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2017, 14:07:29 »

น้ององุ่นพลังนม น้องชวนผมคุยก่อนที่จะมีอะไรกัน แน่นอนครับ ตอนแรก ผมคิดว่า น้องจะงานธรรมดา ตรงกันข้ามเลยครับ ฟิวแฟน จัดเต็ม นัวกันไป คุยกันไปบ้าง หน้าตา อารมออก ดีมาก ๆ ตอบสนองไว  พอเซ็กส์ ของน้ององุ่นมาเต็ม ผมบอกเลยครับ ผมสนุกมาก ๆจะดียังไงอันนี้บอกตรงๆไม่อยากใส่รายละเอียดครับไปfind outกันเองนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ตุลาคม 2017, 19:32:01 โดย ก.ไก่ »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: องุ่น สายซี นมใหญ่ ใส่กันยับ Feat. City Hunter
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2017, 18:11:30 »

ช่วงล่างน้องก็ไม่ธรรมดา เปรียบสเหมือน วัตถุไวไฟที่พร้อมจะลุกลาม กระชากวิณญาณเหล่าทาสกามอารมณ์ ให้มอดไหม้ ไปตามๆกัน

scary scary scary scary scary
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ตุลาคม 2017, 18:13:40 โดย City Hunter »

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2017, 07:59:52 »

pongz
มี feat กันด้วย แจ่ม ๆ

diowa

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2017, 16:39:33 »

การบ้าน ดุเดือด ไม่มีใครยอมใครจริงๆ

Enjoy35

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 มกราคม 2018, 00:28:39 »

สงสัยต้องไปจัดละคับ