-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านในรอบหลายปี มะปราง@ดารินทร์ ในวันที่ร่างกายอ่อนล้า (การบ้านมีหักมุม)  (อ่าน 2147 ครั้ง)

บำรุงสุข

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านชิ้นสุดท้ายผ่านมาหลายปี ตั้งแต่สมัครสมาชิกใหม่ๆ ตอนนั้นตั้งใจจะไต่แรงค์ให้สูงๆแต่ก็หยุดแค่นั้น ไม่มีอะไรมากหรอกครับแค่ขี้เกียจส่งเท่านั้นเอง ที่ผ่านมาก็วนเวียนเที่ยวอยู่เรื่อยๆในสาย ออน. แต่พักหลังๆชักไม่ค่อยจะถูกใจ ดูเหมือน ออน. เชียงใหม่จะถึงจุดอิ่มตัวแล้วล่ะครับ...เลยเป็นที่มาของการบ้านชิ้นนี้

เข้าเรื่องเลยครับ ต้องท้าวความก่อนว่าที่ผ่านผมจะเที่ยว ออน. ซะเป็นส่วนใหญ่เนื่องจากตั้งใจไปจบ ขี้เกียจไปลุ้นไปไต่ให้เปลืองเวลาและตังในกระเป๋า แต่ช่วงหลังนี้ อ่างแทบจะทุกที่ซบเซาเหลือเกิน เด็กน้อย หน้าเดิมๆ แล้วก็ไม่ถูกตาสักที่ ขนาดSL สถานทูตก็ยังไม่ผ่านในสายตาผม เลยตัดสินใจว่าจะลองเบนสายไปนกป. บ้าง แต่เพราะไม่ค่อยจะได้เที่ยวสายนี้เลยไม่มีข้อมูลในหัวเท่าไหร่ ก็เลยต้องมานั่งค้นข้อมูลจากการบ้านของท่านเทพทั้งหลาย โดยเฉพาะการบ้านของท่านพี่เฒ่า เรียกได้ว่าพี่แกกว้างขวางบนเส้นทางสายนี้จริงๆ รัศมีการเที่ยวแกกว้างซะเหลือเกิน อันนี้ขอคาราวะครับ hgjhg hgjhg ผมไล่อ่านการบ้านจากหลายๆท่านว่าเที่ยวสายนี้ต้องอะไรยังไง ที่ไหนเป็นยังไง จะจบงานในระดับสามที่ไหนบ้าง ค่าใช้จ่ายเป็นไง แล้วก็พอจะเห็นภาพครับ สุดท้ายตัดสินใจไปจบที่ ดารินทร์ (ธัญภาเดิม) เนื่องจากไต่ได้จนสุดโดยไม่ต้องลุ้นและค่าเสียหายไม่สูงมากครับ อันนี้ขอกราบการบ้านพี่เฒ่าล้วนๆเลย แล้วก็เป็นสาเหตุว่าทำไมผมถึงตัดสินใจมาส่งการบ้าน ก็เพราะไปแอบมองการบ้านคนอื่นไว้เยอะถ้าไม่แบ่งปันคืนบ้างแลดูจะเห็นแก่ตัวเกินไปครับ อาจจะยาวหน่อยนะครับ ผมไม่ได้ส่งนานแล้วก็คงจะไม่ได้ส่งอีกนานเช่นกัน

ครั้งแรกไปแบบไม่ได้จองอะไร ไปแบบงงๆ แต่พอเข้าไปก็พอจะเนียนๆตั้งตัวได้ มีเด็กสามสี่คนครับ ไม่รู้จะเลือกใคร น้องเมย์พีอาร์สุดน่ารักเอาอัลบั้มน้องๆมาให้ดู ผมสะดุดตาน้องมะปรางแบบสุดขีด ตัวเล็ก หน้าตาน่ารัก จัดฟัน ดูแบ๊วๆ ชอบมากแต่น่าเสียดายที่น้องไม่ว่าง555 พอดีมีน้องลิลลี่เดินผ่าน เลยจัดลิลลี่ก่อนละกัน มะปรางเอาไว้วันหลัง ในส่วนการบ้านของลิลลี่ผมไม่ของส่งนะครับเพราะไม่ได้จับปลาไว้ แต่เอาเป็นว่างานน้องเขาเทพมากๆๆๆๆ บู๊สุดๆเงินทอนกระจาย จนทำให้ผมตัดสินใจแล้วว่าจะเปลี่ยนสายแน่นอนแล้ว ผลงานน้องตามการบ้านท่านอื่นๆได้เลยครับ การบ้านนี้ขอเจาะจงไปที่น้องมะปรางครับโผ้มมม

หลังจากจัดน้องลิลลี่ไปในวันนั้น ผมแอ้ดไลน์ของร้านไว้เพื่อจะได้ติดต่อจองน้องมะปรางให้ได้ครับ อยากจะจัดตัวจริงให้สาสมใจ เห็นแค่รูปก็ยังชอบเหลือเกิน แล้วก็ถึงเวลาครับผมว่างและมีโอกาสกลับไปเชียงใหม่พอดี วันที่18-20 ต.ค. ปรากฏว่า 18-19 ร้านปิดซ่อมบำรุงท่อน้ำ ห่านเอ้ยซวยอะไรเบอร์นี้ แต่ไม่ละความพยายามครับ เช้าวันที่20 หลังจากคืนก่อนหน้าดื่มหนักจนเกือบสว่างก็ยังอุตส่าห์แหกขี้ตาตื่นเช้ามาเช็คไทม์ไลน์ร้านว่าเปิดมั้ย น้องมะปรางมาทำงานรึเปล่า แล้วก็ไม่ผิดหวัง ร้านเปิด น้องเข้าทำงานเวลาเที่ยงครึ่ง ผมจัดการจองน้องบ่ายโมง ขอเป็นคิวแรกของวันให้สาสมใจทีเถอะ ฮึๆๆๆ ขอกำเต้อะ

ไปถึงร้านบ่ายโมงเป้ะ เข้าไปทักน้องเมย์บอกว่าจองมะปรางไว้ ไม่เสียเวลาน้องมาถึงอยู่แล้ว น้องเมย์ให้ผมขึ้นไปนั่งรอชั้นสอง สักพักน้องมะปรางตามขึ้นไป น้องทักทายทันทีด้วยคำเมืองสำเนียงเชียงใหม่ชัดถ้อยชัดคำว่า "สวัสดีเจ้าาา" ฮึทรงดีบ่าเห้ย ผมมันพูดภาษากลางไม่แข็งแรง สำเนียงแน่นแบบนี้คนเมืองแท้แน่นอน (น้องเป็นคนเชียงใหม่โดยกำเนิดครับ) ท่านใดจะลอกการบ้านถ้าชอบอู้กำเมืองไม่ผิดหวังแน่ครับ ไม่ใช่สาวฝั่งโน้นแน่นอน เอาล่ะต่อๆ หน้าตาน้องน่ารักมากๆครับ หน้าใสไร้สิว เหมือนในรูปที่ร้านส่งให้นั่นแหละ จัดฟัน พูดเก่ง ผิวขาวโอโม่ เนียนสวยไม่มีที่ติครับ น้องถอดเสื้อผ้าออกยิ่งสะดุดตาครับ น้องเป็นคนตัวเล็กแบบในรูป แต่รู้สึกว่าจะอวบกว่าที่คิดไว้ น้องบอกว่ารูปที่ลงนั่นถ่ายนานแล้ว ตอนนี้น้องน้ำหนักขึ้นเพราะกินเยอะไปหน่อย555 แต่ไม่ถึงกับอ้วนนะครับ มีน้ำมีนวล หน้าอกกลมสวยหลอดไฟซีนอล เอาเป็นว่าน้องเป็นคนสวยคนนึงนั่นแหละครับ

งานอาบน้ำธรรมดาทั่วไปครับ ไม่มีอะไรพิเศษ ก็ตามการบ้านพี่เฒ่า แต่น้องไม่บอดี้กับสเปย์ให้นะ ผมก็แปลกใจเพราะคราวก่อนขึ้นน้องลิลลี่ จัดเต็มแทบจอดรถตั้งแต่ในห้องน้ำแล้วครับ มะปรางทำไมแป้บเดียว แต่ไม่เป็นไรผมไม่เรื่องมากอยู่แล้ว คิดว่าเดี๋ยวน้องคงจัดหนักให้ในห้องล่ะมั้ง...

ในห้องน้องเริ่มจากงานนวด อ้อผมได้ยินมาว่าน้องนวดกษัยได้จากการบ้านพี่เฒ่า(อีกแล้ว) ผมบอกน้องไปว่าขอนวดกษัยให้ด้วย เพราะคืนก่อนหน้าผมดื่มหนัก นอนน้อย กลัวว่าเจ้าน้องชายมันจะไม่สู้(ออกตัวแล้ว) ซึ่งตอนนั้นมันก็ยังไม่ตื่นเลยครับ ทั้งที่ปกติควรจะตื่นได้แล้วตั้งแต่ตอนอาบน้ำ น้องก็นวดไล่ตั้งแต่ฝ่าเท้าครับ งานนวดดี มีใส่ใจตลอดว่าหนักไปมั้ย เจ็บรึเปล่า พูดจ้อไม่หยุดผมเองก็ขี้โม้ คะแนนจิตพิสัยเรื่องความเป็นกันเองนี่ให้เต็มครับ นวดข้างหลังเสร็จก็พลิกมาด้านหน้า น้องนวดกษัยให้ก่อน น้องบอกว่าก็นวดไม่เป็นอะไรหรอกแค่ชอบไปนวดตัวแล้วเห็นโปสเตอร์เรื่องจุดต่างๆเลยจำมานวด ก็พอใช้ได้ครับ น้องกดจุดได้ จากนั้นก็ปั้นเจ้าน้องชายไม่รักดีของผมครับ น้องบอกว่าจะได้โจ้ะกันมั้ยก็ต้องดูจากนี้ น้องปั้นไปปั้นมา เอ่อมันก็พอจะตื่นขึ้นมาได้อยู่นะ555 สรุปว่าพอมีแววโจ้ะ จากนั้นน้องก็เริ่มโชว์เพลงพลังชิวหาไปบนตัวผม สมคำร่ำรือจากการบ้านท่านอื่นๆครับ ลิ้นน้องพริ้วจริงๆ เสียวครับบ่องตรง ต้องยอมรับว่าเป็นสุดยอดชิวหาที่เคยเจอมาเลยคนนึง จากนั้นน้องก็ไปหยิบCDมา ผมชักไม่แน่ใจว่าอะไรยังไง แล้วก็เป็นอย่างที่คิดครับ น้องบอกว่าน้องไม่สเปย์สดนะ อ้าวเห้ย คราวก่อนลิลลี่ทำไมไม่ใช่แบบนี้ๆๆๆๆ เฟลครับ แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรน้อง น้องจัดการบ้วบกป.ผมในทันได้ งานสเปย์จัดว่าดีงามอ่อนช้อย ไม่ใช่สายบู๊นะครับ ออกแนวเรื่อยๆหวานๆแต่ก็เพลินอุรา แต่ปัญหาคือเจ้าน้องชายตัวแสบของผมมันตื่นไม่เต็มร้อยครับ เริ่มลางไม่ดีแล้วสัส น้องสเปย์ไปบิ้วไปสักพักก็เปลี่ยนให้ผมบิ้วบ้างครับ

ก็จับพลิกตาผมเป็นนักสำรวจผืนป่าบ้าง ค่อยๆไล่ไปจากขาครับ ไปเรื่อยๆจนทั่วแล้วขึ้นด้านบนไปเจอเม็ดดอกบัวที่ตอนนี้ชูชันพร้อมให้ชิมแล้ว เนินกลมกลึง สวยงามตามท้องเรื่องครับ หลังจากใช้เวลาสำรวจสองเนินเขาทางตอนเหนือแล้วก็ถึงเวลาลงสำรวจผืนป่าและถ้ำลึกทางใต้ แหวกพงหญ้าเข้าไป อื้อหือ ปากถ้ำดีงาม ปิดสนิท สีน้ำตายเรื่อๆอมชมพูด ช่างทาสีทั้งหลายไม่ผิดหวังแน่นอนครับ จัดการทางสีน้องไปแล้วก็ลองเอานิ้วสอดเข้าไปเช็คข้างในถ้ำ ขนาดนิ้วเดียวยังเข้ายากครับ ผมพยายามจะเอาเข้าไปสองนิ้วแต่น้องบอกว่าเจ็บ อ่าว ไม่เป็นไรครับค่อยๆทีละนิ้วละกัน ถึงตอนนี้ข้างในถ้ำเปียกแฉะไปหมดแล้ว ผมเลยสอดนิ้วที่สองเข้าไป ลิ้นก็บดบี้ปุ่มเสียวน้อง รู้สึกว่าเจ้าน้องชายเจ้าปัญหาของผมมันชักจะไม่ไหวครับ เริ่มอ่อนปวกเปียกดูท่าจะไปไม่รอด ผมเลยตัดสินใจเบิร์นช่วงล่างน้องให้หนักอีกเผื่อเจ้าน้องชายมันจะไม่ได้ทำงาน น้องร้องครวญครางได้ใจ สักพักน้องก็กระตุก ตึ้กๆ เป็นอันว่าพาน้องไปส่งฝั่งฝันได้สำเร็จครับ

ไม่รอช้าผมรีบชิงโอกาสก่อนที่เจ้าตัวเล็กมันจะหลับไปซะก่อน พยายามสอดแทรกเข้าไปในท่าเบสิค ของน้องฟิตมากครับ ของผมก็ไม่เต็มร้อย ทุลักทุเลนิดแต่ก็เอาเข้าไปจนได้ ค่อยๆคุมจังหวะให้ช้าๆลึกๆเพื่อปลุกน้องชายให้สู้เต็มที่ครับ แต่ดูท่าจะไม่ได้ผลหนำซ้ำมันยังจะมี่ท่าทีปวกเปียกไปใหญ่ ผมเลยตัดสินใจเร่งจังหวะกะเอาให้เสร็จตอนนั้นเลย น้องส่งเสียงดังขึ้นหลับตาพริ้ม แล้ว...ผมก็แตกยอมแพ้ไปในเวลาแค่ประมาณไม่ถึงนาที lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ดึงออกมาน้องทำท่างง อะหยังอะอ้ายหยังมาเวยแต๊ว่า ดูเหมือนน้องจะอารมค้าง เห้อ ผมก็เซงตัวเองร่างกายไม่เต็มร้อยก็ยังจะดื้อมาลองดี รู้สึกผิดกับน้องเหมือนกันแต่ไม่รู้จะไถ่โทษยังไง อธิบายกับน้องไปว่าผมจำเป็นต้องเร่งให้เสร็จๆไปเพราะเจ้าน้องชายมันจวนจะหลับอยู่แล้ว ซึ่งน้องก็เข้าใจเพราะถ้าปล่อยไปผมอาจจะไม่ได้จบงานเลย น้องจัดการกับถุงน้ำรักให้ แล้วก็มานอนกก น้องบ่นว่าเมื่อยผมเลยอาสาว่าจะนวดให้ น้องก็บอกว่าดีเลย ก็กลายเป็นว่าผมต้องมานวดน้องไถ่โทษกันไปตามความผิดครับ555 piuyty piuyty

ปล.จริงๆตั้งใจไว้ว่าครั้งหน้าจะไปลิ้มลองผลน้อยหน่า แต่เพราะเรือล่มปากอ่าวคราวนี้ ครั้งหน้าคงต้องไปซ้ำมะปรางเป็นการแก้มือครับ

ตัดเกรด
หน้าตา : สวย น่ารัก แบ๊วได้ใจ 9.5
รูปร่าง : สาวตัวเล็ก แต่เริ่มจะอวบ 8
ผิว : โอโม่ (น้องรับจ้อบขายผงเผือกด้วยนะ555)
ไฟหน้า : กลมกลึงพอดีมือ หลอดซีน่อน จุกเม็ดบัว 10
ช่างล่าง : ฟิต แน่น กลีบสวยใสขวัญใจช่างทาสี ของดีครับ 9.5 (เต็มก็ได้นะ อันนี้ชอบส่วนตัว)
ลีลา : อาบน้ำธรรมดา ไม่สเปย์ไม่บอดี้ในห้องน้ำ ลิ้นพริ้วได้ใจ สเปย์เปื่อย (ยังตัดเกรดไม่ได้เพราะผมทำเรือล่ม) แปะไว้ก่อนเน่อ
GF : อัธยาศรัยดี ช่างพูดช่างเจรจา เสียงครวญครางไพเราะ

ฝากไว้ก่อนต้องกลับแก้ตัวแน่ รอบหน้าจะไม่ดื่มหนักจะไม่ดื่มดึกก่อนไปซ้ำแน่ครับ ถ้ามีอารมจะมาเขียนการบ้านให้

ปล.2ปลากรอบผมเปิดแฟลชจับนะครับ เพราะไฟในห้องเสีย แสงไม่พอเห็นผิวน้อง รูปเลยอาจจะเบลอไปบ้าง

eta03ขอความเงี่ยนจงสถิตย์อยู่กับท่าน จบการบ้านครับ eta04 eta04
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2017, 22:44:34 โดย บำรุงสุข »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

โหหหห ไม่ให้น้องวิ่งลงไปเอายาที่พี่ฝากวางขายที่ร้านเอามากิน
ไม่ใช่ไวอะกร้า สกัดจากหอยนางรม 100% ไม่งั้นฟินไปแล้วววว
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

บำรุงสุข

• แอบจิต
  • **

roister roister ใครมันจะไปรู้ว่าพี่เฒ่าฝากไว้เล่าาาาา

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

คราวหน้าก็ซัดก่อนเลย 1 เม็ดก่อนขึ้น
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

jcnx2013

• แอบหื่น

โหหหห ไม่ให้น้องวิ่งลงไปเอายาที่พี่ฝากวางขายที่ร้านเอามากิน
ไม่ใช่ไวอะกร้า สกัดจากหอยนางรม 100% ไม่งั้นฟินไปแล้วววว

ขาย ย่างไรคราบ จะรีบ ไปลิงเลยคราบ

jcnx2013

• แอบหื่น

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

กล่องละ 500 มี 6 แคปซูลครับ ปลอดภัย มี อ.ย. มีฮาลาล

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

roister roister ใครมันจะไปรู้ว่าพี่เฒ่าฝากไว้เล่าาาาา

roisterพึ่งมาบอก

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

roisterพึ่งมาบอก

มีป้ายวางขายตั้งนานละ

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **

salapaohahaha

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

รอติดตามตอนต่อไปอยู่เน้อครับ...