ผู้เขียน หัวข้อ: Perfect Half Yuuki  (อ่าน 2003 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
Perfect Half Yuuki
« เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2017, 08:53:22 »

ก่อนอื่นเลยขอแสดงความยินดี ;khhg กับร้านนกไฟอมตะ ที่เปิดร้านครบรอบ4ปี รีวิวฉบับนี้ถือเป็นของขวัญเล็กน้อยๆจากนักรีวิวบ้านๆธรรมดาๆแบบผม และเป็นการขอบคุณร้านที่อำนวยความสะดวกต่างๆให้ด้วยดีเสมอมา
เอาละครับมาเข้าเรื่องกันเลย ความจริงแล้วผมเคยมีโอกาสได้เจอน้องมาหลายครังแล้วละครับ แต่ไม่เคยได้มีจังหวะว่าง ที่ตรงกับน้องเลยสักที จำได้ว่าวันนั้นน้องมาลงที่ร้านนกไฟอมตะวันแรก pr บอกว่ามีน้องใหม่ จะรอไหมพี่ แต่น้องมาเลท น่าเสียดายดันมีธุระต้องไปทำต่อ ผมเลยกลับก่อน หลังจากนั้นผมก็ไม่เคยว่างตรงกับน้องอีกเลย จนมาถึงวันนี้ น้องมาเป็นรอบแทคที่3-4 แล้วม๊าง แต่...ในที่สุด... kjhg ผมก็ได้เจอ "น้องยูกิ" สักที

ไว้มาต่อให้ครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤศจิกายน 2017, 09:48:10 โดย City Hunter »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
Re: Perfect Half Yuuki
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2017, 12:59:11 »

อื้อฮื้อแบบนี้ก็ได้เหรอ jljhl  ttu mbvc

somchai5403

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2017, 14:01:02 »

อย่าให้นานนะรออยู่  mbvc fhgj kjhg

Tigercry

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2017, 16:34:37 »

มาต่อให้ไวเลยครับผมเจอน้องหิมะเป็นยังไง ttu jljhl fdgdfdf

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2017, 17:31:14 »

ชาวญี่ปุ่น มักชอบตั้งชื่อที่มีความหมาย หญิงสาวลูกครึ่งไทยญี่ปุ่น นามว่า Yuuki หรือ 勇気 [ゆうき] ความหมายจริงๆ แล้วคือ ความกล้าหาญ
 กล้าเผชิญหน้า มีใจสู้นั่นเอง (ความหมายของชื่อตรงตามความตั้งใจของน้องทุกประการ) ชื่อนี้เหมาะสมกับน้องยูกิมากๆ เพราะตัวน้องเองไม่ใช่สาวหวานนะครับ โปรดอย่าเข้าใจกันผิดๆ น้องออกจะห้าวๆ พูดตรงๆ กวนๆด้วยซ้ำไป รีวิวครั้งนี้เป็นอีก1ครั้งที่ชิลๆสบายๆ นั่งจิบ ビール (BEER) นั่งจีบขอทำรีวิวไปพลางๆ จีบไปจีบมา ชักจะร้อนๆ เลยชวนน้องลง ไปจิบ ビール (BEER) กันในอ่างจากุซซี่ jljhl บรรยากาศมันน่า... ยิ่งนัก ผมเก็บหลักฐานมาฝาก อยากให้ทุกท่านได้เห็นในแบบมุมมองของผม ที่กะลังนั่งแช่ในอ่าง ชิลๆ แล้วมีสาวสวยลงแช่แก้ผ้า โชว์ผิวพรรณเนียนสวย ที่ตัดกับคลื่นกระแสน้ำในอ่างจากุซซี่ สีฟ้าอ่อนๆ eta03

วิวสวยดีไหมละครับท่านทั้งหลาย jljhl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤศจิกายน 2017, 00:37:34 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 00:39:20 »

นอนแช่ในอ่างมันก็เคลิ้มๆจนเผลอฝันไปว่า... นั่งจ้องนมน้องยูกิ แล้วให้น้องยูกิ มานั่งตำด้วงให้ โอ้ยมันเสียวมากๆ จนเสร็จคามือน้องเลยทีเดียว
เหมือนจะติดใจความเสียวการตำด้วง เลยต้องต่อคอส มานั่งจ้องนมน้องยูกิ นั่งตำด้วงให้อีกรอบ......  eta20 สะดุ้งจากภวังค์ เฮ้ย!! ไม่ใช่ละตูยังไม่ได้ทำไรน้องเลยนี่หว่า เพิ่งจะนั่งเล่นนอนแช่น้ำ ดกเบียร์คุยกะน้องไปหมาดๆเอง เฮ้อ~ มโนไปสะดาวนาแม็คเลย jljhl

เมื่อตื่นจาภวังค์แล้วก็ไม่รอช้า จับน้องโพสท่าถ่ายรูปกันแบบ รัวๆ ทั้งในอ่างจาจุซซี่ ทั้งบนเตียง ถ่ายเพลินมากๆเพราะ นางแบบสวยจริงครับ ถ่ายได้สักพักเดี๋ยว เฮ้ย!! เสียงเตือนรถฟักทองจะมารับ แม่ซินเดอร์เรร่ากลับละ หมายความว่าเวลามีน้อยเต็มที เลิกครับ เลิกถ่าย แล้ว ลุยกันเลย เหมือนน้องจะเห็นผมรีบร้อน แต่สิ่งที่น้อง ได้กล่าวออกมานั้น ทำให้ผมร้อนยิ่งกว่า "ใจเย็_ๆนะ(เต็ม ด ในช่องว่างเอาเองนะ ttu) เจอประโยคนี้แค่นั้นแหละครับ ผมนี้ลากลิ้นชิมกาย น้องยูกิไปทั่วเลย เนื้อตัวนุ่มนิ่ม น่มน้ม ก็เด้งสู้ปากสู้ลิ้น อย่างกะพุดดิ้งที่ วางอยู่บนจานแล้วเด้งไปเด้งมา จะนวด จะบีบ จะคลึง ก็ฟินซะทุกอย่าง ได้ทีไต่ลงมาทาสี สบัดแปลงไปทีนี้มี เด้งๆ ส่ายๆ ถึงขั้นต้องเอาแขนล๊อกขาไว้ เพราะไม่งั้น ลิ้นผมคงต้อง ติดเรด้า ตามจิมิละครับ แหม่... อยากจะบอกว่าช่างทาสีห้ามพลาดเลยละครับ เสียงน้องยูกิก็ ร้องได้กระเซ่า เร้าใจมากๆ ไดนามิกขึ้นๆลงๆ แล้วแต่ อารมณ์มันพาไป

นัวกันไปมาๆ อารมณ์มันมาถึงจุดพีคละครับ น้องปลุกด้วงน้อย จนพอใช้การได้ น้องยูกิ wot ใส่ผม น้องจับด้วงน้อย ไปจ่อที่ปากถ้ำ แล้วน้องก็ค่อยๆ ทิ้งตัวลงมา จนทุกอย่างแนบสนิท ร่วมร่างเป็น1เดียว
 โห้... ช่องทางมันช่างนุ่ม แน่น และ แคบมากๆ รับรู้ได้ถึงความร้อนระอุจากภายใน สงครามได้เริ่มขึ้นแล้ว... ไม่รู้จะเล่าต่อยังไงดี เพราะ แลกหมัดกันมันส์มาก ชนิดที่ว่า แลกกันหมัดต่อหมัด เสียงดัง ตับๆ ตับๆ ตับๆ น้อง wot ให้ ผมก็เด้งเสยสวนขึ้นไปแบบเต็มๆ เสียงเนื้อกระแทกกัน ดังไปถึงข้างห้องแน่ๆ พายุอารมณ์มันโหมกระหน่ำ นอนเสยว่ามันส์แล้ว จับน้องยูกิ มานั่งอุ้มเสย ที่ปลายเตียงยิ่งมันกว่า มีแรงเท่าไหร่ใส่ไปแบบเน้นๆ ตับๆ ตับๆ ตับๆ เสียงร้องเสียงหายใจ เสียงหอบ ผสมปนเปไม่รู้เสียงใครเป็นเสียงใคร มือไม่น้องก็อยู่ไม่สุข ตีผมแบบรัวๆ เออ... เร่งเร้ากันจังเลยหายใจจะไม่ทันอยู่ละ จับน้องเปลี่ยนท่าจับนอนหงายที่เตียงแล้วจับขาสองข้างน้องมาพาดบ่า แล้วเสยเข้าไปแบบเน้นๆ ระบิดอารมณ์ใส่กัน แล้วก็เปลี่ยนท่ามาเป็นท่าเบสิค เสียบไปก็ kissไป เสียบๆ เสยๆ ใส่รัวๆ กันแบบไม่มีกั๊ก จนอดทน อดกลั้น ต่อไปไม่ไหว ประจุระเบิด ปล่อยน้ำออกมาเต็มๆ เสียบด้วงน้อยแช่ไว้สักพัก
 แล้วกอดน้องยูกิสักแป๊บขอพักหายใจหน่อย เพราะหอบแดกละ ไม่ไหว เหนื่อยเกิ๊น scary แต่ก็ฟินมากๆ สุดท้าย ไม่มีไรมากครับ อยากให้มาลอง มารับรู้ด้วยตัวเอง ขอบพระคุณที่ทนอ่าน 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤศจิกายน 2017, 14:30:25 โดย City Hunter »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 01:53:49 »

ตั้งใจเย็_ๆนะครับพี่City Hunter น้ำของผมจะแตกตามอยู่แล้ว eta04 jljhl

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 07:41:54 »

สุดดดดดดยอด

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 08:27:39 »

ขอบคุณการบ้านดีๆของท่านนักสืบครับ เห็นรูปน้องยูกิแล้วอืม...มีข้อสงสัยนิดครับ ...หลังท่านจะโดนไปกี่รอยเล้บน้า.... jljhl jljhl

somchai5403

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 09:32:45 »

ขาวมาก ชอบ hgjhg hgjhg hgjhg

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 11:51:30 »

ขอบคุณทุกๆท่านที่แวะเวียนเค้ามาทักทายเข้ามาอ่านรีวิวครับผม

รูปกรงเล็บแบบนี้ น่าจะถูกใจท่าน drjj นะครับ jljhl

กลั้นไว้

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 17:32:15 »

รูปกรงเล็บนี้เห็นแล้ว ..ตุ่มหนาวลุกเลยครับ hgjhg

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 18:34:59 »

ขอบคุณทุกๆท่านที่แวะเวียนเค้ามาทักทายเข้ามาอ่านรีวิวครับผม

รูปกรงเล็บแบบนี้ น่าจะถูกใจท่าน drjj นะครับ jljhl

ต้องลอก ๆ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 20:44:49 »

รีบๆกันหน่อยนะครับน้อง ยูกิวันนี้วันสุดท้ายแล้วนะครับ ใครยังลังเลก็รีบๆมาจัดน้องยูกิด่วนๆเลย