-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองของ ดินแดนลับแล สวย เสียว มันส์  (อ่าน 2756 ครั้ง)

ยอง ยอง ซอย

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ลองของ ดินแดนลับแล สวย เสียว มันส์
« เมื่อ: 01 ธันวาคม 2017, 16:39:22 »

บ่ายวันหนึ่ง น้ำขังรอการระบาย เนื่องจาก ผบ.ไม่อยู่ เลยอยากปล่อยน้ำที่ไหนสักแห่ง ลองไล่ดูในเว็บก็ไปมาหมดแล้วทุกร้าน น้องก็เดิมๆ วนกันไปมา แต่ก็มาสะดุดที่ชื่อร้านหนึ่งที่ไม่เคยไปเลย จากการเที่ยว นกป มาหลายปี แต่พลาดร้านนี้ไปได้ยังไง อาจเป็นเพราะ เสียงลือมาอย่างหนาหูจากท่านเทพหลายคนว่า อย่าได้ริลองเด็ดขาดถ้าไม่อยากตีนแตก จนถึงขั้นเดินไม่ได้ ไปไม่เป็น จึงได้งดเว้นมาโดยตลอด ....แต่วันนี้ ไหนๆเมียไม่อยู่ มันต้องลองงงงงง

ขับรถไปที่ร้าน อันดับแรกไม่มีที่จอดจ้าาาา  ต้องไปจอดไกลพอสมควรในซอยแคบ แล้วเดินมาที่ร้าน
พอเข้าไปในร้าน PR ก็ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ไถ่ถามว่ามาครั้งแรกหรือเปล่า ก็แนะนำค่าคอส(มีการบอกด้วยว่าที่นี่เป็นเด็กเพิ่งทำที่นี่ที่แรก ไม่มีการวนร้าน ก็เลยราคาสูงกว่าที่อื่น) พร้อมรายละเอียด ว่าน้องจะทำอะไรให้บ้าง ก็ตามมาตรฐานทั่วไป
จากนั้น ก็เรียกเราเข้าไปที่ "ห้องโชว์ตัว" ใช่ครับ ห้องโชว์ตัว ซึ่งจะมีที่นั่งอันน้อยให้เรานั่งเลือกน้องผ่านประตู อารมณ์เหมือนมาแอบดูสาวยังไงก็ไม่รู้

น้องๆก็ทยอยเดินมาแนะนำตัวกันทีละคน ซึ่ง.......สวยทุกคน ในสายตาของผมนะ สวยทุกคนจริงๆ แต่ไปสะดุดตากับน้องคนหนึ่ง ที่เป็นคนเดียวที่ยิ้มให้ผม ก็เลยเลือกคนนี้ซะเลย fdgdfdf
น้องพาเดินขึ้นไปที่ห้อง พอเห็นห้องปุ๊ป....มันแคบจริงๆ มีที่นอนแล้วก็ห้องน้ำเลย(แต่ก็ไม่ได้คิดมาก เพราะไม่ได้มานอนนิ)
น้องก็ชวนคุย หยอกล้อกัน สนุกสนานมากครับ ไม่คิดว่าคนสวยๆจะคุยสนุกแบบนี้(คิดว่าจะหยิ่งซะอีก)
จากนั้น ก็พากันไปอาบน้ำ งานอาบน้ำธรรมดาครับ แต่ได้อารมณ์เหมือนอาบน้ำกับแฟนใหม่ครั้งแรก พออาบน้ำก็มาที่เตียง น้องถามว่า พี่จะนวดก่อนและค่อยนัว หรืออยากเสร็จแล้วค่อยนวด
อารมณ์ตอนนั้น อยากโดนแล้วก็เลยบอกน้องว่าเสร็จก่อนแล้วค่อยนวดละกัน
จากนั้น น้องก็เริ่มจู่โจม ไซร้คอ ต่อด้วยหัวนมผมทันที มือก็กำแท่งรูดไปจนเริ่มแข็ง
แล้วก็พลิกตัวให้ผมทำให้น้องบ้าง ผมก็จู่โจมทันทีจูบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามัน แล้วจึงเลื่อนมาที่นม พอผมเลียจุกเท่านั้นแหละ น้องกระตุกพร้อมกับซาวด์มาทันทีเลย
ซีี๊ดดดด พี่คะ
อ้าว...ไวไฟเหมือนกันนี่นา มือผมเริ่มไม่อยู่สุข ควานหาเม็ดมณี แล้วค่อยๆคลึงวนไป ทีนี้แหละ น้องดิ้น เกร็งมือจิกหมอนทันที พร้อมกับซาวด์ดังกว่าเดิม
พี่คะ...อย่าบี้ มันเสียวววววว มันปวดเหมือนฉี่จะแตกกกก อ้าาาาา
จากนั้นน้ำก็ทะลักเป็นเขื่อนแตกเลยครับ น้ำเยอะจริงๆ เยิ้มเต็มนิ้วผมเลย

เขี่ยกันอยู่นานพอสมควร ผมเริ่มหยุดไม่อยู่ เลยกระซิบน้อง อยากจะไปสุดซอย
น้องก็บอกได้ค่ะ แต่พอบอกค่าใช้จ่ายเท่านั้นแหละ ผมนี่อึ้งไปเลย eta06
ราคาสูงพอสมควรเลยครับ แต่ผมก็ได้ใช้คารมผสมนิ้ว ตกลงกับน้องได้ เลยได้โจ๊ะครับ

มาถึงงานโจ๊ะ ขอบอกว่า เสียบเข้ายากเหมือนกันนะครับ(ขนาดน้ำเยอะนะ) ช่วงล่างแน่นมากเลยครับ
มันส์สุดๆ ซอยไป ดูหน้าน้องเวลาเสียวพร้อมกับเสียงครางอันเร่าร้อน แต่ผมก็ไม่เสียท่าแตกพ่ายง่ายๆหรอก
เพราะเมื่อคืนไปกินเหล้ามา ก็เลยอึดพอสมควร ทำประมาณครึ่งชั่วโมง ก็เสร็จสมอารมณ์หมาย(แต่น้องเสร็จไปกี่น้ำก็ไม่รู้ ทั้งดิ้นทั้งจิกจนผ้าปูที่นอนหลุดลุ่ยไปหมด)

สรุป ทอนครับ ดินแดนลับแล ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด แต่ก็ไม่แน่คำว่าต่างกรรมต่างวาระ ยังใช้ได้อยู่
ยังไงก็ขอให้ทุกท่านโชคดี ได้ทอนกันทุกคนละกันนะครับ
ป.ล.ปลากรอบไม่ได้ถ่ายมา ยืมมาจากทางร้านครับ

metaligus

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
Re: ลองของ ดินแดนลับแล สวย เสียว มันส์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2017, 17:32:09 »

คือที่ไหนครับ ????

ยอง ยอง ซอย

• **
Re: ลองของ ดินแดนลับแล สวย เสียว มันส์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2017, 18:02:57 »

Mossa แถวคูเมืองครับ

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2017, 18:04:54 »

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2017, 22:29:09 »

ผมก็เคยเจอของดีที่นี่ เช่นกัน แต่ตอนนี้ ไม่เห็นน้องมานานมากแล้ว สงสัยเลิกทำไปละ เสียดาย  ว่าแต่พอใช้คารมผสมนิ้วแล้วจ่ายเท่าไหร่ครับ บอกทาง pm ก็ได้นะครับ

ยอง ยอง ซอย

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2017, 09:07:51 »

ผมก็เคยเจอของดีที่นี่ เช่นกัน แต่ตอนนี้ ไม่เห็นน้องมานานมากแล้ว สงสัยเลิกทำไปละ เสียดาย  ว่าแต่พอใช้คารมผสมนิ้วแล้วจ่ายเท่าไหร่ครับ บอกทาง pm ก็ได้นะครับ
มาตรฐาน 2 เทาครับ

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2017, 15:34:33 »

ก็โออยู่นะครับ แบบนี้ ต้องใช้นิ้วนำถึงจะมีส่วนลด

donny007

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2017, 17:47:15 »

เคยไปอยู่ครั้งหนึ่งครับ  ได้ทาสีไป ถือเป็นบุญในชีวิตแล้ว สวยของดีจริงๆ เด็กๆด้วย แดงๆเลย  ชอบๆ

marcha

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2017, 10:50:09 »

น่าตามมากๆครับ

kant

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2017, 16:12:31 »

ขอบคุณครับ กำลังว่าจะไปพอดี

หนุ่มหลังมอ

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2017, 00:31:01 »

ร้านนี้ถ้าชงเองกินเองเป็น บิ้วน้องเก่งๆ สนุกเลยล่ะครับ

cappu490

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2017, 14:10:48 »

Innocent_popeye

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2017, 18:44:34 »

Superman68

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2018, 14:20:58 »

น่าลองๆ

mice13

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2018, 16:20:31 »

อยากมีสกิวคุยต่อรองเหมือน จขกท เลยครับ