ผู้เขียน หัวข้อ: "นุชชี่" Beautiful Smile.  (อ่าน 3273 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
"นุชชี่" Beautiful Smile.
« เมื่อ: 01 ธันวาคม 2017, 17:07:03 »

รีวิวแกล้งเด็ก หรือเด็กแกล้งผู้ใหญ่ อันนี้ก็ไม่สามารถระบุได้แน่ชัด jljhl รีวิวฉบับบนี้ งานออกสายหวานฟิลลิ่งมีแฟนเด็ก อยู่ด้วยแล้วสบายหัวจิตหัวใจ น้องยิ้มมาให้แต่ละที โอ้ยแม่เจ้า หัวใจผมนี้เต้นๆรัวๆ จนน้องนุชชี่ แซวผมเลยว่า หัวใจพี่จะไม่หลุดทะลุออกมาใช่ไหม ทำไงได้ละครับเจอน้องยิ้มละลายใจที่มันด้านชา ให้กลับมาคึกคัก สั่นระรัวแบบนี้อีกครั้งนึง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ธันวาคม 2017, 11:46:21 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: "นุชชี่" Beautiful Smile.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2017, 01:41:47 »

ก็เธอน่ารัก เธอมันน่ารัก เธอน่ารักจนใจไหวหวั่น
เธอน่ารัก เธอน่ารัก เธอน่ารักจนเกินห้ามใจ
นี่คือเหตุผลดีๆที่ฉันชอบเธอ ก็เธอมันน่ารัก (น่ารัก)
น่ารัก (น่ารัก) ฉันจึงแอบรักเธอ fdgdfdf เพลงนี้มันดังขึ้นมาในหัวเลย เมื่อแรกพบสบตา น้องนุชชี่ คนอะไรจะน่ารักได้ปานนั้น ผมนี้เขิลเลยเวลาน้อง ส่งรอยยิ้มพิมใจมาให้แบบนี้ โลกนี้เป็นสีชมพูขึ้นมาทันตา

เพ้อมาสะเนินนาน เข้าเรื่องกันเลยดีกว่าครับ น้องนุชชี้ ดีกรีน้องใหม่ นศ วัยใส จุดเด่นของน้องคือ รอยยิ้มที่จะละลายใจ หนุ่มๆ ให้มาหลงรัก หลงเสน่ห์ น้องไปแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว สไตล์งาน ของน้องนั้น จะออกแนวช้าๆ หวานๆ เรื่อยๆ ฟุ้งๆ นัวๆ น่ารักๆ ถ้าท่านใด ชอบแนวนี้ เรียนเชิญ มา สวีทๆกับน้องนุชชี่ได้เลยครับ ส่วนเนื้อตัวของน้องนุชชี่นั้น เนียนสวย ผิวดี นุ่มๆ แน่นๆ เด้งๆ ของยังสด ใครๆก็ชอบ นมขนาดกำลังสวยเหมาะกับตัว ช่วงล่างก็แน่นๆหนึบๆ เสียบแทบไม่เข้า jljhl

บทเลิฟซีนผมไม่อยากจะเอ่ยกล่าว เพราะเป็นความลับระหว่างเราสองคน jljhl เอาเป็นว่า จัดกันไปแบบตามฟิลลิ่ง อารมณ์ แฟนเค้าเย กัน จูบปาก ดีปคิส ทาสี ลูปไล้ สัมผัสกันเบาๆ ช้าๆ บรรยากาศมันแบบอีโรติก แล้วค่อยๆ รุกเร้า ร้อนแรง กันขึ้นเรื่อยๆ จนสุดท้าย ผมก็พ่ายแพ้ให้กับน้องนุชชี่ เพราะ สีหน้า ท่าทาง ตอนน้องเสียว นี้กระตุ้นอารามณ์ ผมเหลือเกิน มือไม้น้องนุชชี่นี้ จิกผ้าปูที่นอนแทบขาด เสียงกระเซ่าเบาๆ ที่น้องได้ร้องออกมานั้นมัน ช่างอีโรติกฟุดๆ จิมิน้องก็ ทั้งตอดทั้งรัด เจอไปแบบนี้ ใครจะทนไหวละครับ แพ้พ่าย อีกแล้ว เจอน้องแนวนี้ สไตล์แบบนี้ ทีไร ผมละแพ้ทาง น้องๆอยู่ร่ำไป ฝากไว้ก่อนนะนุชชี่  มีนัดล้างตากันแน่นอน jljhl

สุดท้ายนี้ ถนอมๆน้องนุชชี่ ด้วยนะครับ น้องจะได้อยู่ให้เรา ได้เชยชมนานๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มกราคม 2018, 23:57:15 โดย City Hunter »

Cat eyes

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2017, 09:25:57 »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2017, 07:22:17 »

ขอบคุณทุกๆท่านที่แวะมาเยี่ยมชมครับ pongz

mmppp

• X5 Club
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2017, 12:32:12 »
" สตินำ ปัญหาไม่เกิด "

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2017, 21:44:49 »

ดาเมจรุนแรงมากครับ

diowa

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2017, 22:58:26 »

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มกราคม 2018, 08:54:12 »

จองให้ทัน มาให้ไว
ของดีคัมแบ็ค
โทร.0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 มกราคม 2018, 17:05:14 »

เฮ้อ~ เพ้อ fdgdfdf น้องนุชชี่ สายฮิล สายดีต่อใจ เล่นเอาผมเพ้อเดินออกร้านแทบไม่ถูก คนอะไรน่ารักเวอร์ อยู่ด้วยแล้วโลกใบนี้ สดใสมากๆ วันนี้แอบหนีงานมา หาน้องนุชชี่เลยนะครับ เพราะทนความน่ารัก รอยยิ้มละลายใจ กระชากใจชายของน้องไม่ไหวจริงๆ อยากจะบอกว่าน้องพัฒนาขึ้นครับ ไม่ว่าจะงานนวด งานบิ้ว ถือว่าดีขึ้นมาก เล่นเอาด้วงน้อยผมนี้ ตื่นเต็มตัวตั้งแต่ต้นเกมส์เลย ทำเอาผมนี้เคลิ้มๆตกอยู่ในห้วงแห่งความฟิน บรรยากาศนัวๆฟุ้งๆ นัวกันไป นัวกันมา เหมือนมวยรู้ทาง เข้าขารู้ใจ ไหลลื่นไม่มีสะดุด เร่าร้อนแต่นุ่มนวล ชวนฝัน นี้มันสวรรค์ชัดๆ นิยามได้ว่า"อร่อย" fdgdfdf

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มกราคม 2018, 20:02:48 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 มกราคม 2018, 23:43:17 »

ตะโพกงามๆงอนๆ เด้งๆแน่นๆ eta04

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 มกราคม 2018, 12:25:22 »

แมวน้อย น่ารักจุง jljhl