ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องโซดา สาวสวย  (อ่าน 1567 ครั้ง)

Zejuro

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน น้องโซดา สาวสวย
« เมื่อ: 21 ธันวาคม 2017, 19:37:46 »

lowwww วันนี้ผมมาที่เรดสปาตามคำชวนของพีอาร์ ว่ามีสาวๆสวยๆมาใหม่เพียบ เราก็เลยขัดไม่ได้  ttu
มาถึงพีอาร์ก็เรียกน้องออกมาโชว์ตัว น้องสวยมากทุกคนจริงๆ เหมือนที่ พีอาร์บอก และผมก็เลือกคนที่ผมว่าสะดุดตาที่สุด มา pongz
ผมเลือกน้องโซดา เพราะผมถูกใจน้องโซดาที่สุด น้องสวยมาก และเพิ่งเคยมาครั้งแรก lowwww
หลังจากนั้นสักพักน้องโซดาก็เดินมารับผมเพื่อพาขึ้นห้องหอ  pongz โดยระหว่างที่เดิน น้องโซดาพูดคุยเป็นกันเองตลอดเวลา
พอขึ้นถึงห้องผมก็เริ่มกอดจูบน้องโซดา น้องก็ตอบรับอย่างดี jljhl และก็พากันเข้าไปอาบน้ำชำระร่้างกาย
ในห้องน้ำน้องก็ชำระร่างกายให้ผมแบบสะอาดทุกซอกมุม  pongz โดยผมก็ยังไม่วายนัวเนียกับน้องต่อในห้องน้ำ
 ttu พอออกมาในห้อง หลังจากเช็ดตัวเรียบร้อยผมก็นอนหงาย น้องก็เริ่มโจมตีผมทันที โดยน้องเริ่มจากลงมานอนไซร้ไปตามซอกคอผม
นัวเนียกับผมซักพัก ผมก็พลิกให้น้องนอนหงาย ผมก็เป็นคนโจมตีบ้าง โดยค่อยๆ จูบและไซรืซอกคอน้อง มือก็บีบขยำนมน้องเบาๆ lowwww
และลูบไปจนถึงนาผืนน้อยของน้อง ทำจนน้องเริ่มมีน้ำออกมาน้องก็ไม่ปล่อยให้ผมทำต่อ น้องพลิกตัวใหเผมนอนลง และน้องก็เริ่มโจมตีต่อ
หลังจากโดนน้องโจมตีไปซักพัก ผมก็ทนไม่ไหว เสียท่าให้น้องโซดา เรียบร้อย  เขินนนนนน
หลังจากนั้นน้องก็ยังพูดคุยต่อ จนพากันเข้าไปอาบน่้ำ และเดินลงมาส่ง

สรุปคะแนน

หน้าตา         10/10
รูปร่าง            8/10
อารมณ์ร่วม     10/10

ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ ^^ น้องสวยมากๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2017, 19:46:15 โดย Zejuro »