-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านกษัยแท้ที่ร้านแอ๊ป  (อ่าน 1914 ครั้ง)

Test29

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านกษัยแท้ที่ร้านแอ๊ป
« เมื่อ: 22 ธันวาคม 2017, 16:58:21 »

ที่มาที่ไป
รอบนี้นวดแบบจริงจังหน่อยครับ ผมอายุ 40 กว่า มีความรู้สึกว่ามันไม่เหมือนเดิม ประมานโตไม่เต็มที่ รอบสองรอบสามบิ้วขึ้นยากกว่าเดิม เลยคนค้นหาคนนวดกษัยแท้ในเชียงใหม่มาตลอด(หาในเน็ตเจอแต่แถวภาคกลาง ประทุมฯ , นนฯ  , กท.) ส่วนใหญ่เจอไม่ค่อยแท้ คลำๆ นวดๆ ดึงๆ รีดน้ำออก รอบนี้ลองไล่หาใน CMX อีกรอบเจอที่ Absolute ราคา 1,600 ถือว่าไม่ถูก ไม่แพง เลยรีบไปนวดดู

สรุปสถานที่
Absolute Paradise
อยู่ในโรงแรมพาราไดซ์ลอดจ์ชั้น 2 เข้าซอยข้างโรงแรมลานนาพาเลซ ช้างคลาน ซับซ้อนนิดแต่หาไม่ยากตามป้ายโรงแรมในซอยมา จอดรถง่าย เข้าโรงแรมหาบันไดขึ้นชั้น 2 ตามป้าย Absolute ไป ห้องนวดแยกเป็นส่วนตัวเพราะใช้ห้องของโรงแรม น้ำอุ่นไหลแรงดี

สรุปงาน
นวดกับน้อง Piano (เห็นมีอยู่คนเดียวตอนนั้น ลองถามถามน้องดูน้องบอกมีคนนวดเป็นอีกคนสองคนแต่คนละแบบกันครับ) น้องเป็นคนสวย สูง หุ่นดี แต่งตัวเสื้อยืดกาเกงยีนส์นวด ตอนแรกผมแปลกใจนึกว่าคนนวดจะมีอายุกว่านี้ น้องใส่ถุงมือยางนวดนะครับ เพราะต้องล้วงกดจุดในก้นเราด้วย ใช่ครับล้วงเลย ผมเตรียมใจมาหมดละเพราะตั้งใจมานวดจริงจังเลยไม่มีปัญหา ความรู้สึกตอนโดนนิ้วน้องเข้าไป ไม่เจ็บนะครับ รู้สึกแปลก น้ำไหลออกทางน้องน้อยตลอดแบบไม่รู้ตัว ข้างนอกก็กด คลึง ดึง ไม่เจ็บ มีจุกหน่อยๆครับ น้องสรุปให้ผมว่าไม่มีปัญหาอะไร เพราะตรวจดูแล้วปกติดี ตอบสนองดี น้องบอกว่าผมอาจจะกังวลมากไปเวลามีเซ็ก ต้องผ่อนคลาย คือเกี่ยวกับจิตใจไม่ใช่ร่างกายครับ สุดท้ายให้น้องเอาน้ำออกอยากรู้ว่าเวลารีดน้ำจะต่างจากคนอื่นมากมั้ย สรุปเฉยๆครับ ไม่พิเศษแตกต่างเท่าไหร่ ใครจะจบก็ได้หรือไม่จบก็ได้ เพราะหลังนวดก็ไม่ได้มีฟิลหื่นขึ้นเท่าไหร่ครับ
สรุปของสรุป
การนวดกษัยแท้เหมาะกับคนที่มีปัญหานะครับ ไม่ตื่นตัวเต็มที่ ไม่ตื่นเลย ไม่ทน ไม่อึด นวดนี้ช่วยได้จริงๆ บางคนสงสัยว่าตัวเองจะมีปัญหาหรือไม่ น้องตรวจเช็คได้ในระดับนึงจากการนวดนะครับ ถามน้องเกี่ยวกับเรื่องนี้ได้ทุกอย่าง น้องตอบได้ ปรึกษาได้ไม่มีปัญหาครับ น้องน่ารักมากครับ ผลข้างเคียงมีนิดหน่อยครับเป็นครั้งแรกที่โดนสวนวันเวย์ รู้สึกระบมนิดๆอยู่วันสองวันครับ ไม่แนะนำให้นวดแล้วไปทำกิจกรรมอย่างวิ่งครับ
สรุปราคา
นวดกษัยแท้ 1600 + น้ำออก 1 ใบม่วง ครับ

Nobita-Nobi

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
Re: การบ้านกษัยแท้ที่ร้านแอ๊ป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2017, 00:12:59 »

ยังไม่เคย ไปนวดกศัยแบบของแท้ ๆ เลย , ว่าง ๆ อยากไปลองเหมือนกัน
ขอบคุณที่ รีิวิว  ;khhg

Nobita-Nobi

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2017, 00:14:06 »

ผมได้ข่าวว่า ถ้า นวดกศัยแท้จริง ๆ อาจจะมีเจ็บบ้าง เป็นความจริงใหมครับ ?  eta32

Test29

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2017, 00:55:59 »

ตอนไปนวดผมถามน้อง Piano น้องบอกว่ามีนวดหลายแบบครับ แบบของน้องนี่น้องบอกมีล้วงก้นแต่บางอาจารย์ก็ไม่มีครับ ถ้าถามผมว่าเจ็บมั้ยสำหรับตอนนวดไม่เจ็บนะครับ อาจจะมีบางท่าจุกนิดหน่อยแต่แป๊บเดียว ส่วนตอนล้วงแล้วกดๆผมไม่เจ็บครับ รู้สึกแปลกๆมากกว่าครับ ไปทางรู้สึกดีด้วยซ้ำ แต่มีระบมนิดหน่อยอีกวันนึงเพราะผมไปวิ่งอ่ะครับ แล้วน้องเล่าว่าฝรั่งชอบมาให้นวดแบบนี้กระตุ้นจุดในก้นแบบนี้ ฝรั่งบอกว่าเวลาไปมีเซ็กแล้วตอนหลั่งถึงจุดสุดยอดจุดนี้ก็รู้สึกไปด้วย มันทำให้รู้สึกสุดยอดเป็นสองเท่าสามเท่าอ่ะครับ ส่วนผมยังไม่ได้ไปลองกับใครหลังนวดเลยครับ พอดีเก็บแรงไว้วิ่งงานใกล้ๆนี้
ผมได้ข่าวว่า ถ้า นวดกศัยแท้จริง ๆ อาจจะมีเจ็บบ้าง เป็นความจริงใหมครับ ?  eta32

kengblue

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2017, 11:22:50 »

ความรู้ใหม่ครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2017, 12:39:41 »

เขาบอกว่ามันเป็นแบบนี้ครับ

https://medium.com/@makeupinindia/scientists-expose-man-s-g-spot-26475312950a

Nu-me

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2017, 12:47:49 »

ขอบคุณที่มารีวิวครับ หลายๆคนสงสัยมานานว่ามันเป็นอย่างไร ผมก็ด้วยครับที่อยากรู้ครับ มีหน่วยลงพื้นที่มาเล่าแบบนี้ คิดว่าอย่างเราน่าจะยังไม่ต้อง

cappu490

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2017, 14:12:08 »

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2017, 18:32:59 »

ขอขอบคุณพี่ Test29 สำหรับรีวิวเพื่อให้ข้อมูลพี่พี่เพื่อน ๆ ได้รับรู้ข้อมูลเพิ่มมากขึ้นเกี่ยวกับการนวดกษัยนะครับ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

Sutipong31652

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2017, 20:55:18 »

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2017, 02:43:10 »

โอ้ะ น้องเปียโน คนเดิมมั้ยครับบอย ไปเรียนนวดมาเพิ่มรึนี่  pongz

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 มกราคม 2018, 21:47:14 »

โอ้ะ น้องเปียโน คนเดิมมั้ยครับบอย ไปเรียนนวดมาเพิ่มรึนี่  pongz
ใช่แล้วครับพี่ Danado ^^
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

l2apunzelllll

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 มกราคม 2018, 02:10:21 »

ขอบคุณการบ้านดีๆครับผม