ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องลิตา  (อ่าน 2555 ครั้ง)

kao

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องลิตา
« เมื่อ: 28 ธันวาคม 2017, 07:10:32 »

ใกล้สิ้นเดือนมีเด็กมาใหม่พอสมควร วันนี้เลยไปร้านPRก็เรียกเด็กมาให้ดูตัวผมเลือกไม่ถูกหน้าตาน่ารักกันหมด ขอให้PRแนะนำน่อย ก็บอกว่าน้องคนนี้งานเก่ง ผมก็เลยจัดตามคำขอของPRเลยจัด
มาเป็นน้องลิตา ผมและน้องเดินขึ้นห้อง และต่างคนต่างถอดเสื้อไปห้องน้ำน้องเริ่มอาบน้ำให้สะอาดทั่วร่างกายดี แล้วน้องก็พามาที่เตียงนอนคว่ำน้องเริ่มชโลมน้ำมันบนตัวผมและนวดตัว
น้องนวดหลังได้ดีนวดจนรุ้สึกว่าผ่อนคลายนวดมาซักพักน้องให้เราพลิกมาด้านหน้า
น้องก็เริ่มเอามือก็เล่นน้องชายเราอยู่ตลอด น้องบอกอยากได้แบบไหนบอกได้นะคะ น้องพร้อมจะตามใจตลอด ผมก็เริ่มจู่โจมน้องโดยไซ้คอน้องและเรื่อยลงมาที่ไฟหน้าเล่นไฟหน้า น้องนี่มีอารมณ์ร่วมมาก น้องบอกเดียวหนู สเปย์ให้นะคะ  หลังจากนั้น ก็จู่โจมน้องสักพักใหญ่ ผมขอน้องทาสี น้องก็ให้ จากนั้น น้องก็
บุกโจมตีผมทุกทิศทางและน้องชายผมก็ผ่ายแกน้องไป

หน้าตา 9/10
รูปร่าง  9/10
GF  8/10
อารมณ์ร่วม 9/10
งานนวด    :  9/10
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2018, 18:56:30 โดย redspa »

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่่งการบ้านน้องลิตา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2018, 19:15:22 »

ลิตา สาวสวย นางแบบมา ต้องจัดด่วนๆๆนะคะ