ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องญาดา  (อ่าน 1261 ครั้ง)

kao

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องญาดา
« เมื่อ: 14 มกราคม 2018, 21:10:30 »

เมื่อวานวันเด็กเลยอยากจัดเลยขี่มอไซต์ไปที่ร้าน  เข้าไปถามPRว่ามีเด็กใหม่ไหม บอกว่ามีเด็กน้องก็เลยไปเรียกมาทั้งหมด4คน
เรียงกันมาทีละคนเด็กแต่ละคนน่ารักขาวเนียนจนผมเลือกไม่ถูก ผมบอกPRให้น้องที่ผมเล็ง2คนมาเดินโชว์อีกรอบ ผมก็ตัดสินใจ
เลือกน้องญาดาเพราะน้องพึ่งมาครั้งแรก ตัวเล็ก หน้าไฟใหญ่ ผมและน้องเดินขึ้นไปที่ห้องน้องเดินชวนคุย พอไปถึงห้อง เราก็ต่างคนต่างถอด
ไปอาบน้ำ และทำความสะอาดให้เราจนสะอาด ตัดฉากมาที่เตียงผมนอนคว่ำรอน้อง น้องก็เริ่มนวดขาไล่ขึ้นมาเรื่อยๆจนถึงแผ่นหลัง แรงในการนวดรู้สึกได้ว่า
เริ่มสบายตัวและน้องชวนคุยสนุกดีเสียงใส จนเริ่มผ่อนคาย น้องให้ผมนอนหงายมา น้องเริ่มนวดจากข้างล่างและไล่ขึ้นมาเรื่อยๆจนเริ่มเสียวๆนิด
น้องก็เอามือมาลูบไล้ที่หว่างขา เอามือคลึงที่น้องชายและน้องหาCDและเอากระปู๋เข้าปากเธอเต็มๆ น้องก็เริ่มผมเข้าออกอย่างสนุกเชียวเหมือนกินไอติม
มีซาวได้อารมณ์ดีจนเสียวซ่านมาก ผมให้น้องบรรเลงคนเดียวตั้งแต่ต้นจนจบเกมเลยทีเดียว วันนี้อยากให้น้องทำอย่างเดียว ผมมีความสุขมาก
คราวหน้าน้องมาต้องจัดอีก
หน้าตา 8/10
รูปร่าง  9/10
GF  8/10
อารมณ์ร่วม 20/10
งานนวด    :  8 /10
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2018, 21:43:58 โดย kao »