ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องไอซ์คนสวย  (อ่าน 3061 ครั้ง)

Zejuro

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องไอซ์คนสวย
« เมื่อ: 19 มกราคม 2018, 10:25:24 »

วันนี้ผมจั้งใจไปหาน้องไอซ์เลย เพราะติดใจจากรอบก่อนที่ขึ้นงานน้องไป  lowwww
วันนี้น้องก็ยังสวยเหมือนเดิม หน้าคมขึ้น ระหว่างเดินขึ้นสวรรค์ เราก็พูดคุยรื้อฟื้นเรื่องคราวก่อน ^^
พอถึงห้องน้องก็พาเข้าไปอาบน้ำเลย ผมก็นัวเนียน้องตลอด จนน้องอาบน้ำให้เสดผมก็ออกไปนอนรอที่เตียง
ซักพักน้องก็เดินออกมาและให้ผมนอนคว่ำ และใช้หน้าอกนวดไปที่หลังของผม หน้าอกน้องเต่งตึงมากครับ แน่นดีมากๆ
พอน้องละเลงนมบนหลังผมได้สักพัก น้องก็ให้ผมนอนหงาย และน้องก็เริ่มเล่นกับน้องชายผม ดูดเลียหัวนมผมด้วย!!
พอนอนหงายผมก็เริ่มโต้ตอบน้องได้ละ ผมก็ลูบไล้ไปตามตัวน้องเบาๆ บิ้วอารมณ์ให้น่้องไปเรื่อยๆ
สักพักน้องก็ใส่ปลอกให้น้องชายผม และเริ่มเล่นกับน้องชายผมหนักขึ้น จะบอกว่าสุดๆมาก เวลาน้องเป็นคนทำให้
เสียวถึงใจสุดๆ ผมก็ปล่อยให้น้องเป็นฝ่ายรุกจนน่้องหนำใจแล้ว ผมก็ขอเป็นคนรุกบ้าง โดยให้น้องนอนหงายลงบนเตียง
แล้วผมก็เริ่มไซร้ซอกคอน้อง เลียไปถึงติ่งหูมือก็เค้นนมน้อง เขี่ยหัวนมน้องไปเรื่อยๆ อีกมือก็ล้วงไปที่ด้านล่างของน้อง
จู่โจมน้องไปเรื่อยๆ น้องก็แอ่นรับ เด้งรับตลอดเวลา ผมก็จู่โจมน้องไปเรื่อยๆ ทำเอาน้องร้องกระเส่าตลอดเวลา
เรานัวเนีบกันอยู่ตลอดเวลา ผมจูบไซร้น้องไปเรื่อยๆ ดูดดื่มอยู่กับหน้าอกของน้อง น้องก็แอ่นหน้าอกรับตลอด
ผมก็เป็นฝ่ายรุกน้องไปซักพัก กลัวน้องหมดแรง เลยลงนอนให้น้องเป็นคนเริ่มจู่โจมต่อ
ผมก็นอนหงายลง ให้น้องเป็นฝ่ายเร่มจู่โจมผมต่อ ซึ่งน้องก็ไม่ยอมผมเหมือนกัน เริ่มจู่โจมกลับทันที
น้องก็จูบไซรืผม นัวเนียกับผมเต็มที่เหมือนกัน ระหว่างน้องจู่โจมอยู่บนร่างกายผม ผมก็ใช้มือตอบโต้กลับด้วย
บีบเค้นนมน้องไอซ์ไปเรื่อยๆ เขี่ยหัวนมน้องไอซ์ และดึงน้องลงมา่ไซร้คอ
ตลอดเวลาที่อยู่กับน้องไอซ์ ผมมีความสุขมาก นัวเนียกันตลอดเวลา สักพักน้องก็ลงไปจู่โจมน้องชายผมต่อ
เล่นเอาผมเอวแอ่นเลยทีเดียว สุดท้ายพอใกล้หมดเวลา น้องไอซ์ก็เร่งจู่โจมน้องชายผมรุนแรงขึ้น
จนสุดท้ายผมก็ต้องยอมสยบให้น้องไอซ์ ปล่อยออกมาแบบสุดๆ  ผมไม่ค่อยถูกใจใครขนาดนี้ง่ายๆ
แต่ยกให้น้องไอซ์จริงๆ สุดๆมากสำหรับผม น้องคงอยู่ไม่กี่วันและคงไม่ได้มาบ่อยๆ ถ้ามีโอกาส
อย่าพลาดครับ ผมต้องกลับไปหาน้องอีกแน่นอน เร็วๆนี้

คะแนน
หน้าตา          10/10
รูปร่าง           10/10
อารมณ์ร่วม     10/10
นวด              9/10

kao

• แอบหื่น
Re: ส่งการบ้านน้องไอซ์คนสวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มกราคม 2018, 21:43:57 »

ต้องลอกการบ้านมั้งแล้วๆๆ

kaikoy

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มกราคม 2018, 10:22:40 »

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 มกราคม 2018, 12:54:50 »

อยู่บ้านไหนครับ ท่าน