-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง ยูอิบ้านโมโมริ ขาวจ๊วๆ^_<  (อ่าน 2744 ครั้ง)

Innocent_popeye

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้อง ยูอิบ้านโมโมริ ขาวจ๊วๆ^_<
« เมื่อ: 24 มกราคม 2018, 21:05:45 »

อ่าหึ่มๆๆ

วันนี้ผมได้มีโอกาสไปเยี่ยมบ้านโมโมริเป็นครั้งที่สอง เจอพีอาร์หน้าคุ้นๆ อ้าวนี่มันน้องอลิซดินแดนมหัสจรรย์ในตำนานนี่หว่า  พอไปถึงน้องพีอาร์ก็นำน้ำเย็นมาเสริฟ สักพักก็เรียกน้องๆมาประกวด สายตาไปสะดุดกับน้องคนนึง โอ้วววน้องขาวโอโม่จริงๆ ผิวพรรณเนียนกริบ พีอาร์ก็รีบแนะนำ น้องมาใหม่นะค่ะพึ่งมาวันนี้วันแรก ค่าคอสน้ำมัน799รวมระดับ1 ผมก็เลยลองจัดไปเลย1ชั่วโมง15  พอเข้าห้องปุ๊บน้องน่ารักมากคุยสนุก ฝีมือนวดเพลินเลยทีเดียว เกือบเผลอหลับซ่ะแล้ว พอกลับมานวดข้างหน้า น้องเริ่มส่งสัญญาณถี่ขึ้นเรื่อยๆ โอ้ยย แค่นวดเฉี่ยวไปมาก็เสียวแทบจะเสร็จเลยละทีนี่  น้องก็ถามผมว่าพี่ให้จัดการเลยไหมคะ ผมเลยพยักหน้าตอบน้องเค้าไป ฟิวกำลังจะมาเผลอมองเนินอกขาวๆผมเลย แกล้งถามไปว่า น้องถอดเสื้อได้ไหม  น้องก็ยิ้มแล้วพยักหน้า โหหหไฟหน้าใหญ่มากขาวจั้วะ มืออย่างพลิ้วสลับไปมาผมจะทนไม่ไหวบอกน้องเบาๆ หน่อย พี่จะไม่ไหวแล้ววว  สักพักผมก็ทนไม่ไหว เสร็จไป1รอบ  มองดูนาฬิกาเวลายังเหลืออีก20นาที น้องก็เลยให้ผมอาบน้ำแล้วนวดต่อจนครบชั่วโมง  ให้คะแนนการบิ้ว9/10(เสียวมากๆเกือบทนไม่ไหว)  คะแนนการนวด7/10(อาจจะเพราะน้องยังใหม่น้ำหนักมืออาจจะไม่แรงพอ คะแนนไฟหน้า9/10ใหญ่มากแต่คล้อยนิดหน่อย รวมๆน้องโอเครมากเลยทีเดียวอาจจะปรับปรุงเรื่องการนวดน้ำหนักมือ และลดความขี้อายหน่อยๆ ป.ลเป็นการเขียนการบ้านครั้งแรกของผมผิดพลาดประการใด ขอให้ท่านเทพทั้งหลายชี้แนะด้วยนะครับ ลืมไปน้องเค้าชื่อน้อง"ยูอิ"นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มกราคม 2018, 21:13:25 โดย Innocent_popeye »

l2apunzelllll

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: น้อง ยูอิบ้านโมโมริ ขาวจ๊วๆ^_<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มกราคม 2018, 21:31:44 »

การบ้านเยี่ยมครับท่าน

bigmong

• แอบหื่น
Re: น้อง ยูอิบ้านโมโมริ ขาวจ๊วๆ^_<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มกราคม 2018, 22:29:31 »

pongzอยากเห็นปลาด้วยครับ เขินนนนนน

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มกราคม 2018, 09:14:42 »

มีการบ้านมาให้น่าตามไปลอกอีกแล้ว ขอบคุณที่แบ่งปันประสบกามนะครับ  pongz

y123456789

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มกราคม 2018, 11:17:06 »

ร้านนี้ไต่ได้ถึงละระดับไหน

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มกราคม 2018, 13:29:15 »

พอดีผมไม่ได้ถ่ายรูปน้องเอาไว้
มีรูป ที่ได้มาจากทางไลน์ร้าน ต้องไปเจอน้องด้วยตัวเอง เล๊ยๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มกราคม 2018, 14:33:53 โดย etatae333 »

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มกราคม 2018, 13:37:04 »

มีรูป ที่ได้มาจากทางไลน์ร้าน ต้องไปเจอน้องด้วยตัวเอง เล๊ยๆ

marcha

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มกราคม 2018, 14:25:41 »

การบ้านดีมากๆครับ

taroyamane

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 มกราคม 2018, 16:12:04 »

ตามลอกการบ้าน

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มกราคม 2018, 13:26:41 »

เปลี่ยนรูปน้องเป็นแบบที่มีเซ็นเซอร์ดีกว่าครับ ทางร้านอาจจะส่งรูปนี้ให้ในไลน์ส่วนตัว
แต่รูปที่ลงในไลน์ร้านและเวป เป็นรูปที่เซ็นเซอร์คาดตาน้องน่ะครับ
Save น้องกันครับ ขอบคุณครับ

pongz

Carisma

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 มกราคม 2018, 18:27:21 »

ถามนิดครับ   B2B ที่ร้านนนี้นี่ถอดบน แล้วล่างนี่ถอดไหมครับ สำหรับ B2b เห็นว่ารับเป็นบางคนด้วย  eta32 หรือว่าเราต้องเพิ่มไปอีก 1 ใบม่วงหรือเปล่าครับสำหรับการถอด

spiderman2559

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 มกราคม 2018, 15:57:47 »

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ ระดับ 1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 มกราคม 2018, 17:01:10 »

ไทย 699  ออย799  คุ้มค่า  มากท่าน เทพทั้งหลาย eta03

botamaster

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 มกราคม 2018, 09:59:52 »

อยากจะขอออกความเห็นเกี่ยวกับค่าคอสหน่อยครับ ตั้งแต่ร้านเปลี่ยนราคาเป็น 699 รวมระดับ 1 นั้น ดูเหมือนจะคุ้ม แต่จริงๆ เป็นการบังคับให้ลูกค้าต้องทำระดับ 1 ทั้งที่บางครั้งก็อยากจะลองนวดธรรมดากับน้องก่อน ถ้าถูกใจค่อยไต่เป็นระดับ 1 กันเอง ส่วนทางน้องๆ ก็ได้ค่านวดน้อยกว่ารับระดับเอง ทางร้านได้เต็มๆ อยู่ฝ่ายเดียว

ตอนนี้น้องๆ ออกไปกันหลายคนเพราะสาเหตุนี้ นี่ฟังมาจากน้องที่ออกไปคนหนึ่งที่บอกว่าถูกเอาเปรียบ ต้องทำระดับ 1 เหมือนเดิมแต่ได้เงินน้อยลง อยากจะขอฝากทางร้านพิจารณาด้วยนะครับว่าจะหาจุดลงตัวสำหรับทุกฝ่ายยังไงดี

momorimassage

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 มกราคม 2018, 15:59:46 »

ขอบคุณสำหรับคำติชมนะคะ จากที่กล่าวมาว่าคือการเอาเปรียบนั้น ก่อนทางร้านจะปรับค่าคอสทางเราก็ได้ถามน้องๆทุกๆคนย้ำนะคะว่าทุกคนว่าจะรับได้รึเปล่าสำหรับการปรับเปลี่ยนค่าคอส ในทางกลับกันมีน้องๆในอาชีพนี้หลายคนเจอปัญหาลูกค้าไต่ระดับแล้วไม่จ่ายหรือล่วงเกินน้องๆแล้วไม่จ่ายแม้แต่บาทเดียว ซึ่งบางทีทางร้านไม่สามารถเอาผิดกับลูกค้าได้ แล้วที่กล่าวมาว่าร้านได้เต็มๆนั้นลองถามน้องที่พี่ฟังมานะคะว่าทางร้านได้มากกว่าน้องจริงรึป่าว ส่วนกรณีลูกค้าบ้างท่านที่ต้องการจะนวด2ชั่วโมงหรือลูกค้าประจำของทางร้านเราก็สามารถลดค่าคอสให้เท่ากับค่านวดปกติได้ค่ะ ลูกค้าบางท่านส่วนมากมาพูดให้ฟัง ว่านวดออย1ชั่วโมง400บาท ค่าไต่ระดับ500บาทรวมๆกันก็900บาทซึ่งเพิ่มเงินอีกนิดเดียวก็สามารถไปเที่ยวนกปได้ ที่ว่าน้องๆที่ออกไปหลายคน แต่ทางร้านก็มีน้องๆเยอะอยู่นะค่ะ คนที่ออกส่วนมากอาจจะเป็นเหตุผลส่วนตัวหรือป่าวขอความกรุณาอย่าฟังความข้างเดียวนะคะ เพราะทางร้านเจตนาปกป้องน้องๆและต้องการให้ลูกค้ารู้สึกคุ้มกับเม็ดเงินที่เสียไป มิได้มีเจตนาเอาเปรียบหรือยัดเยียดแต่อย่างใด ถ้าทางร้านกระทำการไม่พอใจขออภัยในณ.ที่นี้ด้วยนะคะจะปรับปรุงแก้ไขค่ะขอบคุณอีกทีสำหรับคำติชมค่ะ
098-2052531 Open 10:30-22:30.
ุถูกมากๆๆๆ

koon_5

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 มกราคม 2018, 17:39:29 »

อ่านกระทู้ข้างบนแล้ว แรก ๆ ก็งง ระหว่าง "ลูกค้า" กับ "ร้าน" มันคืออะไร เป็นธรรมชาติของที่มาว่า "ทอน" กับ "หล่น" อยู่คู่กับร้านแนวนี้มา 10 ปีแล้ว เอาแบบกลางๆ นะ ถ้าลูกค้าไม่ต้องการไต่ระดับก็แจ้งร้านได้ หรือเลือกร้านที่ไม่มีการไต่ระดับได้ หรือแบบร้านนวดกับรุ่น ส.ว. 50-60 ขึ้นไป ต่างคนต่างมองคนละมุม น้องบางคนตั้งใจมานวดเฉยๆ ไม่ได้ทำไต่ระดับ ลูกค้าบางคนก็ต้องการจะไต่น้องให้ได้ เสนอค่าตอบแทนจนน้องใจอ่อน น้องๆ บางคนก็คิดว่าถ้าเรียกค่าไต่ระดับลูกค้าเองจะได้มากขึ้น ลืมนึกไปว่าทำงานในร้าน ไม่ใช่ห้องส่วนตัวหรือห้องเช่าชั่วคราว ของแบบนี้ตบมือข้างเดียวก็คงไม่ดัง ผมว่าปัจจัยสำคัญความพอใจอยู่ที่ 3 ฝ่ายนะ น้องเลือกร้านทำงาน ลูกค้าเลือกน้อง(ตามงบในกระเป๋าและคอนเซปของร้าน) ส่วนร้านก็ตอบสนองความต้องการเพื่อบริการลูกค้า ก็ไม่เคยมีลูกค้าคนไหนปฏิเสธเงื่อนไขของร้านเลย มันต้องไปทิศทางเดียวกัน น้องที่ออกไปแล้วถือเป็นบุคคลที่สาม ไม่น่ากล่าวถึง เพราะไม่มีตัวตนมาแสดง ออกไปแล้วพูดได้ทั้งเชิงบวกและลบจากปัญหาและเหตุผลส่วนตัว ตอนอยู่ร้านทำไมไม่พูดกับร้าน  เซียนเที่ยวตัวจริงมืออาชีพไม่ใส่ใจเรื่องกระพี้ เขาสนใจแต่แก่น ร้านไหนดี น้องไหนดี บอกต่อแนะนำต่อ นะจะบอกให้

Carisma

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 มกราคม 2018, 00:35:49 »

เห็นด้วยนะครับ ไปเที่ยวนวดๆแบบนี้มันอยู่ที่คุณกับน้อง 2 คน ว่าจะตกลงกันยังไง ส่วนที่ทางร้านจะคิดค่าคอร์สเท่าไหร่อันนั้นก็เรื่องของร้านกับข้อตกลงของน้องกับร้านเท่านั้น ไปเที่ยวอย่างสบายใจสบายเงินในกระเป๋าตังเราพอแล้วครับ น้องมีความสุข เราที่เป็นลูกค้ามีความสุข win-win ทั้งคู่จบแล้วครับ  pongz

botamaster

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 มกราคม 2018, 11:41:24 »

ขอบคุณสำหรับคำติชมนะคะ จากที่กล่าวมาว่าคือการเอาเปรียบนั้น ก่อนทางร้านจะปรับค่าคอสทางเราก็ได้ถามน้องๆทุกๆคนย้ำนะคะว่าทุกคนว่าจะรับได้รึเปล่าสำหรับการปรับเปลี่ยนค่าคอส ในทางกลับกันมีน้องๆในอาชีพนี้หลายคนเจอปัญหาลูกค้าไต่ระดับแล้วไม่จ่ายหรือล่วงเกินน้องๆแล้วไม่จ่ายแม้แต่บาทเดียว ซึ่งบางทีทางร้านไม่สามารถเอาผิดกับลูกค้าได้ แล้วที่กล่าวมาว่าร้านได้เต็มๆนั้นลองถามน้องที่พี่ฟังมานะคะว่าทางร้านได้มากกว่าน้องจริงรึป่าว ส่วนกรณีลูกค้าบ้างท่านที่ต้องการจะนวด2ชั่วโมงหรือลูกค้าประจำของทางร้านเราก็สามารถลดค่าคอสให้เท่ากับค่านวดปกติได้ค่ะ ลูกค้าบางท่านส่วนมากมาพูดให้ฟัง ว่านวดออย1ชั่วโมง400บาท ค่าไต่ระดับ500บาทรวมๆกันก็900บาทซึ่งเพิ่มเงินอีกนิดเดียวก็สามารถไปเที่ยวนกปได้ ที่ว่าน้องๆที่ออกไปหลายคน แต่ทางร้านก็มีน้องๆเยอะอยู่นะค่ะ คนที่ออกส่วนมากอาจจะเป็นเหตุผลส่วนตัวหรือป่าวขอความกรุณาอย่าฟังความข้างเดียวนะคะ เพราะทางร้านเจตนาปกป้องน้องๆและต้องการให้ลูกค้ารู้สึกคุ้มกับเม็ดเงินที่เสียไป มิได้มีเจตนาเอาเปรียบหรือยัดเยียดแต่อย่างใด ถ้าทางร้านกระทำการไม่พอใจขออภัยในณ.ที่นี้ด้วยนะคะจะปรับปรุงแก้ไขค่ะขอบคุณอีกทีสำหรับคำติชมค่ะ

ไม่ได้บอกว่าทางร้านได้ "มากกว่า" น้องครับ แต่บอกว่าน้องๆ ที่ทำระดับ 1 ได้ "น้อยกว่า" รับเอง อันนี้จริงหรือไม่ครับ?

ผมไม่รู้หรอกครับว่าทางร้านแบ่งให้น้องเท่าไรสำหรับค่าคอสที่รวมระดับ 1 แต่ปกติถัาน้องรับเองน้องได้ 500 ไม่รวมค่านวด ก็แสดงว่าถ้าเป็นคอสรวมระดับ 1 น้องก็คงจะได้ค่าทำระดับ 1 น้อยกว่า 500 ใช่หรือไม่ครับ? ถ้าน้อยกว่า 500 ก็แสดงว่าน้องได้น้อยลงถูกหรือไม่ครับ?

ตามที่ยกมา ค่านวด 400 ค่าไต่ 500 สมมติว่าทางร้านแบ่งค่านวดให้น้อง 50/50 น้องก็จะได้ค่านวด 200+500 เป็น 700

แต่ถ้าค่าคอสรวมระดับ 1 ราคา 799 ถ้าร้านจะแบ่งให้น้องเท่าเดิมที่ควรจะได้คือ 700 บาท ก็แสดงว่าร้านได้เพียง 99 บาท รายได้ลดลงครึ่งหนึ่ง ประมาณนี้ใช่มั้ยครับ?

และที่บอกว่า ถ้านวดสองชั่วโมง หรือลูกค้าประจำ สามารถลดค่าคอสเป็นราคาปกติได้นั้น แล้วถ้าเราไม่ใช่ลูกค้าประจำก็ต้องเลือกคอสรวมได้อย่างเดียวสิครับ และก็เพิ่งรู้เดี่ยวนี้นี่เองว่าเลือกค่าคอสแบบเก่าได้ด้วย

ก็เอาเป็นว่า ถ้าลูกค้าพอใจ น้องๆ ที่ยังอยู่พอใจ ร้านอยู่ได้ ก็ถือว่าแฮปปี้กันทุกฝ่ายนะครับ ขอบคุณนะครับที่ตอบมา

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 30 มกราคม 2018, 16:03:33 »

ผมไม่ทราบว่าคุณมีปัญหาส่วนตัวอะไรกับทางร้านรึป่าว แต่เท่าที่ผมสัมผัสมา ผมว่าก้โอเคระดับหนึ่งนะครับ น้องมีให้เลือกเยอะ บริการดี แถมยังจ่ายน้อยกว่าเดิม ผมไม่ใช่ลูกค้าประจำ แต่ก้เคยไปนวด 2ชั่วโมง พีอาร์ก้ใจดีลดราคาให้เท่าคอร์สปกตินะครับ คิดว่าน่าจะเป็นสวรรค์ของนักเที่ยวนะครับ ส่วนเรื่องน้องกับทางร้านมันเป็นเรื่องส่วนตัวของเค้าครับ เราเป็นแค่บุคคลที่สาม ในฐานะนักเที่ยวผมว่ามีแต่ได้กับได้ เรื่องื่นให้เค้าไปเคลียกันเองดีกว่าครับ

botamaster

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 30 มกราคม 2018, 17:44:38 »

ผมไม่ได้มีปัญหาอะไรส่วนตัวกับทางร้านเลยครับ ผมแค่ได้ยินมาจากน้องที่ออกไปสักพักนึงแล้ว แล้วผมก็มาถามร้านว่าจริงหรือเปล่า ผมสงสัยไม่ได้หรือครับ

ถ้าสำหรับมุมของนักเที่ยว มันก็ต้องดีอยู่แล้วล่ะครับ จ่ายน้อยกว่าเดิมร้อยนึง แต่ท่านไม่คิดบ้างหรือครับว่า เงินที่ท่านประหยัดลงไปได้นั้น เงินนั้นไปหักจากใคร? ทางร้านรับภาระเอง หรือคนละครึ่งกับน้อง หรือผลักให้น้องฝ่ายเดียว ผมได้จ่ายน้อยลงผมก็ดีใจเหมือนท่าน แต่พอมารู้ว่าน้องได้น้อยลงอยู่ฝ่ายเดียวมันก็รู้สึกแย่ครับ

ไม่ได้จะมาเรียกร้องสิทธิ์ ทำตัวเป็นสุภาพบุรุษปกป้องน้องๆ หรอกครับ เพราะน้องที่รับได้และยังอยู่กับร้านก็มี ผมแค่สงสัยเท่านั้นเอง และร้านก็ตอบมาแล้วว่าจะเลือกแบบเก่าก็ได้ เพียงแต่ผมไม่รู้ว่าเลือกได้เท่านั้นเองครับ

Kukuroja

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 30 มกราคม 2018, 18:45:51 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ขออนุญาติจดไว้เผื่อลอกนะครับ  fdgdfdf fdgdfdf

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2018, 14:42:37 »

เพิ่มทิปให้น้องสิครับ  มีน้อยให้น้อย  ผมได้จุ๊บๆ ก่อนกลับทุกครั้งเลย

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2018, 18:58:04 »

ปัญหานี้แก้ไม่ยากครับ
ถ้าลูกค้าว่าน้อยไป ก็ เพิ่มให้น้องเอง ตะแต่จะให้ค่าขนม
ถ้าลูกค้าไม่รับระดับ ก็จ่ายปกติ จะมาเรียกร้องไม่ได้ เพราะแถมให้แล้วไม่รับ
ถ้าน้องว่าต้องนวด และ+1 ในราคาน้อย รับไม่ไหว ก็ต้องพิจรณาตัวเอง ครับ
สุดท้ายแล้ว ราคา กับ การบริการอย่างไร ให้ทางร้านตกลงกับน้องเอง ครับ ถ้าลูกค้ารับได้ ก็ไปใช้บริการ รับไม่ได้ก็เลือกเอาตามความชอบครับ

matadorchampion

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 29 มีนาคม 2018, 01:29:31 »

น่าสนใจครับร้านนี้

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 09 เมษายน 2018, 16:41:02 »

ผมว่ามันอยู่ที่น้องกับร้านคุยกันแต่แรกแล้วครับ ว่ารับได้ไหม ส่วนจะมากหรือน้อย น้องก็รู้ดีนะ ส่วนตัวผมเชื่อว่าคนที่เที่ยวมากกว่า 95% ไม่ได้จ่ายแค่ค่าคอร์สนะ  อย่างน้อยต้องมีทิป 200 ขึ้นแน่ๆ  ถ้าคำนวนก็พอๆกับไปไต่ระดับที่อื่น  แต่ที่ว่าได้น้อยหรือไม่คุ้ม  อาจจะมาจากที่มีคนไต่แล้วไม่จ่ายส่วนนึง ทางร้านบังคับในราคานี้ถือว่าน้องเสมอตัว ดีกว่าคิดค่าคอร์สปกติแล้วมีคนไต่แต่ไม่จ่าย ก็ยิ่งไม่ได้อะไรเลย  จากนั้นอยู่ที่ตัวน้องว่าจะบริการแล้วเรียกน้ำใจจากลูกค้าได้มากแค่ไหนครับ  หากบริการไม่ดี ลูกค้าก็ย่อมจะไม่จ่าย  แต่ถ้าน้องน่ารักยังไงก็จ่ายเพิ่มครับ  ที่อื่นก็พันอัพเหมือนกัน  แต่ที่นี่ได้สดใสกว่า   eta04
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 เมษายน 2018, 16:42:42 โดย myname »
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย