ผู้เขียน หัวข้อ: Miss ไนท์ สเปกป๋า ที่ไม่มีวันลืม  (อ่าน 2844 ครั้ง)

Deedho

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Miss ไนท์ สเปกป๋า ที่ไม่มีวันลืม
« เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2018, 21:32:27 »

ไนท์ เป็นอีกคนที่เป็นเสน่ห์ของร้าน น้องบอกว่าได้ชื่อนี้มาเพราะชอบเข้ามาตอนดึกๆ แล้วจะเจอไนท์ อุตะ งั้นพี่ๆ ที่มาตอนดึกๆ ไม่พลาดแน่นอนนะครับ
... เกกริ่นกันไว้ก่อนนะครับ
เริ่มเปิดศักราชโดย เลือก น้องจาก พีอาร์ ก่อน น้องตัวเล็ก ชอบอุ้มๆ ขาเรียว หุ่นดี ตรงใจเลยตกลงปลงใจไปหอวิมานกับน้องโดยไม่รอรี ...

บอกได้เลยว่าน้องอัธยาศัยดี น่ารัก ชวนคุย นั่น โน่นนี่ เป็นกันเองสุดๆ จากนั้นก็เริ่มชวนไปอาบน้ำด้วยกัน ฟิวแฟนอย่างไงอย่างงั้นเลยครับ 100% มีการแกะ ถอดกระดุมให้ บริการดีจริงๆๆ แว้บมาถึงตาน้องถอดบ้าง น้องบอกว่า ไม่ต้องจ้องเลย ของหนูมีนิดเดียว เปล่าเลยครับ พี่ชอบแบบที่เป็นน้องยังงี้แหละ คราวนี้ยิ้มไม่หุบเลย น่ารักๆๆๆ มากๆ ครับ จากนั้นก็แว้ปเข้าไปอาบน้ำกันครับ

น้องเป็นคนหวานๆ ยิ้มง่าย อารมณ์ดี ที่สำคัญหุ่นเล็ก สเปกป๋าครับ

ว่าด้วยเรื่อง งานอาบน้ำ ...
ลีลาการอาบน้ำของน้ำบรรจงประณีตมาก ต้องยกให้เลย ผมนี่ แข็งเป็นระยะ ๆ เลยก็ว่าได้ครับ เอ๊ะ ประทุมถันสองเม็ดมาถูไถแผ่นหลัง รู้สึกเลือกสูบถีดขึ้นมาทันทีเลยครับ

มาถึงเรื่องบนเตียงนั้น ลีลาอันพริ้วไหวก็ทำให้จังหวะหัวใจเต้นออกมาเป็นระยะ ๆ ลีลาน้ำมืออยู่ในดะดับดี มีอารมณ์ร่วมเร็วและเต็มที่ ท้ายที่สุดก็ต้องพ้ายแพ้น้ำนองให้น้องล้นยกเลย

ภาพรวมงานดีนะครับ ให้ 9/10
จุกเล็ก 8/10
บุคลิกภาพโดยทั่วไป 8/10
ภาพรวม 8.5/10

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามการบ้านฉบับนี้คร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 สิงหาคม 2018, 20:06:12 โดย Miss Spa »

Deedho

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: Miss ไนท์ สเปกป๋า ที่ไม่มีวันลืม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กันยายน 2018, 02:19:17 »

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน คถ.คนนี้จัง อิอิ