ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องพิซซ่า การันตีความอร่อย  (อ่าน 8505 ครั้ง)

Sawasdeekub

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องพิซซ่า การันตีความอร่อย
« เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2018, 00:22:11 »

สวัสดีครับ ขอส่งการบ้านน้องพิซซ่านะครับ
ตอนแรกก็รู้สึกปวดหลังๆ เลยหาร้านนวด ประกอบกับเอ้อพิดโลกมีอยู่ร้านนึงตรงเซนทรัลนี่หว่า
ก็หาเบอร์โทรจากเน็ต PR บอกมีน้องอยู่ 7 คน ผมก็ไม่รอช้า รีบเข้าไปเลยครับ
เข้ามาก็บรรยากาศสบายๆ เป็นกันเอง รู้สึกเป็นส่วนตัวกว่าไปอ่างครับ เข้ามา PR ก็บอกว่าเดี๋ยวจะ
ให้น้องออกมาแนะนำตัว มาคนแรกน้องพิซซ่าครับ เห็นคนแรกก็เล็งน้องคนนี้ทันที แต่ก็ขอใช้โควต้า
ดูคนอื่นๆให้ครบครับ ซึ่งน้องแต่ละคนก็ดูดี และสวยทุกคนครับ แต่ก็ตกลงเลือกเป็นน้องพิซซ่าครับ
PR ที่นี่บริการดีมากครับ สนใจตรงไหนถามเค้าได้หมดเลย
ครับพอน้องมาเรียกผมนี่เดินตามไปอย่างไวครับ มาถึงห้องน้องก็บอกข้อมูลว่าวันนี้น้องจะทำอะไรบ้าง ผมก็จิตใจไม่อยู่กะเนื้อตัวละครับ
นั่งมองหน้าน้องบ้าง ตรงนั้นตรงนี้บ้างฟินครับ ละน้องก็บอกให้ไปอาบน้ำ ก็ผลัดกันถอดเสื้อผ้าครับ
งานอาบน้ำน้องก็โอเคครับ ทุกซอกมุมหมดจดครับ
ละน้องก็บอกให้มานอนที่เตียงผมก็นอนรอ น้องก็ออกมาแบบเปลื้องหมดแล้ว ไฟหน้า 34 ไม่ใหญ่ไม่เล็กพอดีมือครับ
แต่หุ่นน้องจะแน่นๆนิดนึงครับ เป็นเพราะน้องเป็นคนโครงใหญ่อยู่แล้ว
ถัดมาที่งานนวดมีนวดปกติน้องก็ทำได้ดีครับ หายเมื่อยเลยทีเดียว
แล้วก็มาที่งานนวดแบบเฉพาะสูตรเด็ดของที่นี่ครับ น้องก็เอามือน้องมารูดเรา เราก็ดูดนมน้องสลับกัน
ผลัดกันจับบนบ้าง ล่างบ้าง แล้วก็ขอน้องทาสีครับ น้องก็อณุญาต ผมก็จัดการละเลงเลยครับ
เราก็ผลัดกันแบบนี้ น้องก็ขี้เล่นครับ สนุกมาก จนผมทนไม่ไหวแตกพ่ายไป น้องก็ชวนคุยต่อ มือผมก็อยู่ไม่สุก จับนู่นจับนี่น้องไปเรื่อย
น้องก็ไม่หวงครับ จนจะได้เวลา น้องก็พาไปอาบน้ำ เสร็จแล้วก็มาจูบลา เป็นอันจบกระบวนการถึงฝั่งฝันของผมครับ
สรุปครับก็
หน้าตา 9 น้องจัดเป็นคนสวยเลยครับ
ไฟหน้า 8 ปานกลางครับ แต่ทรงสวยได้ที่ครับ
อาบน้ำ 8 ครับก็อาบปกติสะอาดดีครับ มีนัวเล็กน้อย
หุ่น 8 ครับ น้องขาวมากครับ มีเนื้อหนังเล็กน้อย
อัธยาศัย 10 ครับ น่ารัก คุยสนุกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2018, 13:22:25 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านน้องพิซซ่า การันตีความอร่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2018, 00:27:19 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้านดีๆ อย่าลืมมาใช้ส่วนลด นะครับ

ake_phitsanulok

• แอบจิต
  • **
Re: ส่งการบ้านน้องพิซซ่า การันตีความอร่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มีนาคม 2018, 09:03:24 »

อยากกินพิชซ่า!!! roister roister roister roister

ufa007x1

• แอบหื่น
    • ufa007
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 มีนาคม 2018, 17:40:29 »

อยากจะลองกินพิชซ่า ร้านนี้  eta04 eta03 scary พนันบอลออนไลน์ :J

makotoonline

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มีนาคม 2018, 19:54:40 »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2018, 15:51:08 »