ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องมะเหมี่ยวเสียวสุดครับ  (อ่าน 1156 ครั้ง)

Sawasdeekub

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้อากาศดีเลยต้องขอเข้าไปใช้บริการซะหน่อย
มาถึงเจอ PR สุดหล่อบอกว่าวันนี้มีน้องหลายคน ตอนนี้ลงงานมาพอดี มีให้เลือกเยอะเลย
ก็ขอPRดูรูปน้องก่อน เห็นน้องมะเหมี่ยวละใช่เลย เก็บไว้ก่อนในใจ จากนั้น PR ก็เรียกน้องๆมาให้ชมครับ น่ารักทุกคน
มีน้องมะเหมี่ยวออกจะน่ารัก ยิ้มเฟรนลี่กว่าคนอื่นเลยเลือกน้องครับ
มาเข้าที่งานเลย หลังจากน้องพอเข้าห้องแล้วก็คุยถามไถ่กันพอหอมปากหอมคอ
แล้วผมกับน้องก็ผลัดกันถอดให้กันครับ น้องก็จัดเป็นคนขาวคนหนึ่งเลยครับ ไฟหน้าน้องพอดีมือก็บีบเล่นไปซักพักนึง ฮ่าๆ
จากนั้นเราก็เข้าไปอาบน้ำกันครับ งานอาบน้ำดีมาก สะอาดทุกซอกมุม ในห้องน้ำยังนัวกันอีกพักก่อนน้องจะบอกว่าเราไปต่อที่เตียงกันดีกว่า

ถัดมาที่เตียงครับ เนื่องจากเมื่อยๆ น้องเลยขอนวดให้ก่อน ผมเลยนอนคว่ำให้น้องนวด น้องนวดดีมากครับ มือเบาโดนเส้นถูก หายปวดไปเลยครับ จากนั้น ผมก็ผลัดบ้างขอนวดข้างหน้าให้น้อง ก็เริ่มจากไฟหน้าพอดีมือ มันน่าเล่นจริงๆผมเลยเล่นไฟหน้าน้องไปอีกพักนึง จากนั้นก็ขออณุญาตน้องลงมาเรื่อยๆ น้องก็โอเคครับ ขอน้องแบบสุภาพๆนะครับ พอลงมาผ่านพุ่ม ผ่านเจ้าน้องสาวของน้อง น้องก็ครางได้ฟังเสียงนี่ผมก็สั่นระรวยเปรียบดังได้เล่นเป็นพระเอกหนังญี่ปุ่นเอง น้องน้ำเยอะมากๆครับ ชื่นใจเลย จากนั้นเราก็ผลัดกัน รุกผลัดกันรับ น้องก็ช่วยจำลองทั้งท่านอน ท่านั่ง ถูไถกันไปมา สลับหัวหาง จนสุดท้ายผมไม่ไหวแตกพ่ายคาหน้าอกน้องไปครับ น้องก็เช็ดดูแลให้อย่างดี
สุดท้ายผมก็ขอน้องนวดอีกซักหน่อย ก่อนไปอาบน้ำล้างตัวครับ
สรุปคอร์สวันนี้ ทอนกระจาย คุ้มมากๆ
ให้คะแนน
ไฟหน้า 10/10 ได้ทรง สวย พอดีมือ
หน้าตา 10/10 สเป็กเลย สาวหมวย
ทรวดทรง 10/10 หุ่นทรงดี ทรงนางแบบเลย ผิวเนียนมาก จับตรงไหนนุ่มไปหมด
งาน 10/10 ขออะไรน้องจัดให้ได้ประทับใจมาก
อาบน้ำ 10/10 อาบสะอาด หมดจด มีนัวสนุก
เฟรนลี่ 100/10 น่ารัก ใจดี ยิ้มเก่ง เทคแคร์ดีมากครับ

คุ้มค่าแน่นอน มีโอกาสต้องไปซ้ำครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธันวาคม 2018, 01:17:16 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านน้องมะเหมี่ยวเสียวสุดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2018, 00:05:05 »

ขอบคุณการบ้านดีๆมากครับ   hgjhg

• *
Re: ส่งการบ้านน้องมะเหมี่ยวเสียวสุดครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2018, 18:52:31 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ดาวดังสุดฮอต ไม่จองไม่เจอ ครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2018, 15:56:21 »