ผู้เขียน หัวข้อ: WOWW ช้างเผือกเมืองเชียงใหม่ น้องมีอาร์ office lady  (อ่าน 1260 ครั้ง)

ม้าลาย

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

pongz pongz pongz

TvWqzn.jpg" border="0

TvWQaS.jpg" border="0

วันก่อนพอได้ข่าวว่ามีเด็กใหม่สดๆซิงๆ ไม่เคยทำมาก่อน เลยทำการจอง เพราะน้องเข้า เย็น พาทไทม์   พอถึงเวลาเลยรีบเข้าไปตามคิว มาได้เจอตั วจริง ไม่ผิดหวังจริง ออกแนวหมวย สวย เปี้ยวสีน้ำผึ้ง มีน้ำมีนวล ยิ่งได้ปลอกเปลือออกมาแล้วยิ่งบอกว่า Oh my Gods ของเค้าดีจริงๆ จุกยังน้ำตาลอ่อน ข้างล่างปิดสนิท โหนกอูม สวยทีเดียวครับ พอขึ้นไปให้น้องมีอาการเกร็งเล็กน้อย ผมเลยต้องทำใจดีสู้เสือ ชวนคุย ยิงมุกแก้เขิน น้องก็อารมณ์ดี คุยด้วยหัวเราะตลอด รอยยิ้มน้องน่ารักจนทำให้ผมหลงรักเธอคนนี้เข้าให้แล้ว พออาบน้ำเสร็จ น้องก็จัดงานบอดี้ทูบอดี้ชุดใหญ่ เราก็งงว่าทำไมน้องทำเป็นเห็นว่าเพิ่งมาทำไม่นาน น้องบอกว่าเจ้าของร้านเค้าเทรนงานให้ พอนวดเสร็จ บอดี้เสร็จ ให้ก็ให้เราหงายหน้า มาเจอน้องลงลิ้นเข้าให้ ตั้งแต่ต้นคอวนลงมาหัวนม แล้วค่อยๆลงไปยังน้องชายผม น้องค่อยแทะเล็มเหมือนเด็กน้อยได้ไอติมแท่งใหม่ ถึงแม้ว่ามันไม่ได้เข้าไปในปากแบบเพียวๆ แต่ได้แค่สัมผัสลิ้นน้องเฉี่ยวหัวไปเฉี่ยวหัวมาแค่นี้ผมก็แทบจอดแล้วครับ ก่อนที่ลิ้นน้องจะไหลลงมาที่พวงไข่ ก่อนที่จะค่อยจะดูดบอลน้อยของผมทั้ง 2 ใบก่อนที่มือน้องจะค่อยๆขยับไปด้วยตามจังหวะการดูดลูกบอลของน้อง ผมนี่เสียวขึ้นสมองมือเกร็งจิกที่นอนเลยทีเดียว จนผมทนไม่ไหวผลักน้องให้นอนหงาย ขอเอาคืนน้องบ้าง ก่อนที่เรา 2 คนจะอยู่ในท่า 69 ต่างคนต่างป้อนความเสียวให้แก่กัน เสียงระงมอบอวนไปทั่วห้อง ก่อนที่ผมจะแพ้น้องมีอาร์ ชิงน้ำพุ่งเฉี่ยวหน้าน้องไปนิดเดียว  eta04 eta04 eta04 eta04

สรุป น้องมีอาร์ คนนี้คะแนนโดยรวมเอาไป 9.8 เลยครับ เป็นอีกหนึ่งน้องใหม่ Item ลับที่ควรเก็บแต้มครับ
[/size][/color]

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
TpMewy.jpg" border="0

TpMmDD.jpg" border="0

TpMyL9.jpg" border="0

TpMIhJ.jpg" border="0

TpMMEb.jpg" border="0

TvWWXf.jpg" border="0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2019, 23:01:14 โดย valentine2018 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: WOWW ช้างเผือกเมืองเชียงใหม่ น้องมีอาร์ office lady
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2019, 14:27:04 »