ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องไข่มุขครับ  (อ่าน 908 ครั้ง)

Sawasdeekub

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องไข่มุขครับ
« เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2019, 22:13:38 »

เริ่มเลยก็โทรมาถาม PR ครับว่าน้องคนไหนว่างบ้าง PR บอกว่าน้องว่างอยู่ทุกคนครับ ไม่รอช้าก็รีบเข้าไปใช้บริการทันที
เข้ามาถึงก็ขอดูรูปๆน้องซะก่อน ก่อนค่อยเรียกน้องตัวจริงออกมา น้องแต่ละคนน่ารักมากครับ วันนี้ก็ขอเป็นน้องไข่มุขละกัน
เลือกเสร็จ ก็ไม่ค่อยได้พูดอะไรมากครับพากันไปในห้องทันที

เข้ามาก็ถามไถ่กันตามปกติ น้องตัวเล็ก น่ารักครับ ไฟหน้าใหญ่ พูดเพราะ อารมณ์เหมือนเจอเด็กๆมหาลัยใสๆครับ
หลังจากคุยกันพอสมควร ก็ถอดเสื้อผ้ากัน เข้าไปอาบน้ำครับ งานอาบน้ำน้องก็ล้างจุดสำคัญครบดีครับ นัวๆ จับๆถูๆกันนิดหน่อยก่อนล้างตัวแล้วค่อยไปต่อกันที่เตียง

ถัดมาที่เตียง น้องก็ถามว่าให้นวดมั้ย ก็ขอดูสกิลน้องนิดนึง ผมก็นอนคว่ำหน้าให้น้องนวดหลังไปซักพักนึง งานนวดใช้ได้ครับ มือน้องเบานวดได้นุ่มดีครับ

หลังจากนวดเสร็จไม่ไหว ขอน้องนัวก็ลูบไล้น้องตั้งแต่ไฟหน้า ไปที่เอว มาที่ก้น จบตรงเนิน น้องก็ใจดีครับ ลื่นไหลกันไปเลยๆ ผลัดกันช่วยกัน ผมทำให้น้อง น้องทำให้ผม จนเหนื่อยเลย เราขออะไรน้องให้หมดเลยครับ มีบ้างที่น้องอาจจะทำไม่เป็นต้องลองคุยๆกันดูบางท่าครับ หลังจากเล่นกายกรรมกันอยู่นาน สุดท้ายก็ขอให้น้องใช้มือแล้วผมก็มาสุดทางแค่นี้ แล้วก็พากันไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า เสร็จสมเป็นที่เรียบร้อยครับ

หน้าตาให้ 10/10 น่ารักใสๆวัยรุ่นครับ
ไฟหน้า 9/10 หากใครชอบใหญ่ๆจัดไปครับ
ทวดทรง 8/10 ตัวเล็ก ขนาดกำลังดีครับ
งานนวด 8/10 ถ้าใครเมื่อยมากๆ อยากให้น้องนวดนานๆก็ได้ครับ น้องใจดีขอได้หมด
งานอาบน้ำ 8/10 ล้างทุกซอกมุมครับ ถ้าใครชอบนัวตอนอาบน้ำขอน้องได้ครับ
งานบนเตียง 10/10 อารมณ์ร่วมนิดๆ ดีครับ ชอบแบบไหนบอกได้หมดเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2019, 10:47:56 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้านน้องไข่มุขครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2019, 14:29:08 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณมากครับ การบ้านดีอย่าลืมมาไช้ส่วนลดนะครับ