ผู้เขียน หัวข้อ: แซนวิช​ คู้จิ้นงานเข้าขากัน มันส์สุดติ่งกับน้องมปุยฝ้าย&เชอรี่  (อ่าน 1218 ครั้ง)

Mr.Pum Pum

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เห็นไฟหน้ารุปนี้ที่ร้าน​Officeclub.​โปรโมท
วันนี้​ แถมถุงน่อง​ ไว้ขาหื่นไว้ฉีกระบายอารมณ์​ กระตุ้นต่อมไข่จริงๆๆ​ บอกตรงๆครั้งแรก​ และแนวแปลกแต่แฝงด้วยความอยากรู้เคย​ แอบดูหนัง18+ไม่คิดว่าชีวิตจริงจะได้ลองเป็นบุญ​

น้องเชอรรี้และน้องปุยฝ้าย2คนที่ผมชอบคือนมหย่ายยย​  สนุกแน่ชั่วโมงนี้​ ผมยิ่งเห็นน้อง2คนช่วยกันถอดเสื้อผ้าให้กัน​ และหันมาชวนผมถอดด้วย​ อืมทำให้ผมลดความตื่นเต้นและแสดงทาสแท้ในกายชายชาตรี​ ของผมเลยครับ​

น้องเชอรี่ขาวหน้าสวย​ มีลักยิ้ม​ พูดเพราะสูงหุ่นดี​  แนวเปี้ยวไม่แพ้ดาราเลย
ปล คุยเก่งมาก

น้องปุยฝ้าย​เด็กใสๆขาวอวบ​ ไฟหน้า38จุกสวย​ ยอมรับว่าสวยมาก​ ตัวหอม​ ขี้อ้อน​ น่าจะจัดเก่งนะคนนี้​  แน่นหนึบ​ สวยทั้งบนและล่าง

อัยยะเริ่มกันเลย

เรา3คนช่วยกันอาบน้ำจัดหนักเลยคับท่านไม่รีรอแล้ว​ ดูดปากปุยฝ้ายเชอรี่ล้างช่วงล่างดูดนม​ทั้งเค้นบีบสนุกอกใหญ่สวยธรรมชาติน้องเชอรี่ล้างช่วงล่างเสร็จหุ่นดีมากผมดึงเทอมากอดกัดจิกเบาทั้งตัวน้องเอียงอายครางเบา​ โอ้ยยทนไม่ได้แล้วรีบดึงตัว2สาวขึ้นมาที่เตียง2สาวไม่ธรรมดาคับ ​เอาแล้วววไง๊ !!! ความรู้สึกเริ่มบังเกิด ทั้ง สองบุกรุกเข้ามาในกายาผม อย่างละมุน ลากจาก ต้นขา ขึ้นมา ความซาบซ่า เริ่ม คุกคาม กามอารมณ์ เริ่ม แปรผันผมเริ่มอดใจไม่ไหว กระชาก หัวใจที่มาพร้อมไฟคู่หน้า แจ่ม แจ่ม ทั้งสี่คู่ เข้ามาแทบอก บอกเลย วินาทีนี้ อยากใส่ เข้าไปไม่ยั้ง พร้อมกันทั้งคู่ น้องๆ เริ่มทำหน้าที่กันไหลลื่น ลิ้นละรัว ทั่ว อณู่ เรือนร่าง ลมหายใจแผ่วๆ ซักไซค์ เข้ามาใกล้ๆ ผมห้ามใจไม่ไหว เริ่ม งานใหญ่เลย
เสียงเคลื่อนลมหายใจลากปากสั่นกระเพลื่อม ซาวธรรมชาติสุดๆ เลยครับ น้องขึ้นทับบนตัวผมคนนึงประกบปากบิ้วนมอีกคนเล่นกับน้องชายใช้อกนวดบอดี้​รูดไปมาทั้งปากทั้งนมทั้งมือสาวใจจะขาด​ กลัวช้อคตายคาอก​

อ้าวเห้ยผมไม่มีวันยอมแพ้ให้เสียงชิงชายจับน้อง2คนนอนหงายทีผมบ้างแล้วล่ะ​ บีบตั้งขยำสลับทั้วจูบทั้งกินมันเสียวโครตต   เลื่อนตัวมุดข้างล่างจับถ่างขา​ เบรินให้เยิ้มแตกหลายรอบเสร็จผมที้งคู่​  ขิจบเท่านี้ผมขอไม่พูดต่อเิาเป็นว่าเรา3คน
้ป็นแระสบการที่ติบโจทผมมากและผมยอมรับดับตัวเองว่าผมชิบแนวนี้แล้วล่ะ

ถ้ามีโอกาสอีกผมขะมาถ่ายทอดประการเลื่อนๆนะคับ

และแล้วเราก็เป็นของกันและกันเรียบร้อย
จบข่าว​

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มีนาคม 2019, 18:45:27 โดย valentine2018 »