ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องทอฝัน นางในฝันของใครหลายๆคน...  (อ่าน 1186 ครั้ง)

เพชรกันย้อม

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ได้มีโอกาสมาเยือนเมืองพิษณุโลก เพื่อนก็แนะนำร้านๆนึงมา''ซีซอว์สปา"เอ๊ะ!!ชื่อคุ้นๆก็มากับเพื่อนเลยครับ(เสือกให้เราเลี้ยงอีก)
ร้านก็อยู่ไม่ไกล เอาง่ายๆเลย"ขนส่งเก่า" เป็นตึก3ชั้นหน้าร้านสวยเลยจร้า มาถึงร้านไอ้เพื่อนเราก็รีบเข้าไปคือ"ไม่รอตรูเลย"
เราก็เดินตามไปติดๆ พอเปิดประตูร้านเท่านั้น"ขนลุกเลย"เพื่อนถามกลัวไรวะ เรา..ป่าว!!"แอร์เย็นมาก"555 เข้ามาก็มีPRต้อนรับ จากนั้นก็แนะนำเรา แล้วก็เรียกน้องมาโชว์ตามปกติเหมือนร้านทั่วไป "น้องทอฝัน"ออกมาคนที่3เห็นแล้วปิ๊งเลยครับ ลืมชื่อคนที่1 คนที่2ไปเลย555
น้องออกมาโชว์ครบ วันที่ผมไปมีน้อง5คนแจ่มๆทั้งนั้นครับ น้องคนสุดท้ายก็โอเคนะ ชื่อ"น้องของขวัญ"แต่เราเลือก"น้องทอฝัน"..เป็นเพราะชอบยิ้มน้องเขามั้งครับ"ยิ้มทีมีละลาย"รึเราคิดไปเอง555 ส่วนเพื่อนเราก็เลือกน้องของขวัญเลยจ้าา
             หลังจากที่เลือกน้องๆแล้วPRก็ทำหน้าที่ของเขาไป คิดๆๆเราก็จ่ายๆๆ เพื่อนเราก็รีบเข้าห้องน้ำเลยจ้าา(มันกลัวได้จ่ายเองมั้ง)
นั่งรอสักพัก น้องก็ออกมารับเรา น้องก็หยิบน้ำขึ้นมา1แก้วหลังจากนั้นก็พาเราไปที่ห้องเลยจ้าา
             ตัดมาที่ห้องก็สวยดี ดูออกแนวอาร์ตๆ แอร์เย็นสบาย ห้องอาบน้ำในตัว บรรยากาศโครตน่า...จิงๆๆ น้องก็นั่งลงที่เตียงเราก็นั่งลงตาม นั่งคุยกันสักพัก โธ่ๆๆๆๆ..แอร์เย็นๆกับกลิ่นน้ำหอมที่ตัวน้องลอยมาเลยจ้าาา เราสตั้นไป3วิ น้องชายก็รีบตื่นเลยทีเดียว(ใจเย็นเห้ยเดี๋ยวไก่ตื่น)
ไม่ฟังเลยจ้าาาา มือก็โอบกอดน้องเขาแล้วจ้าาา เฮ้ย!!ใจเย็นๆดิ(บอกตัวเอง) ส่วนน้องเขาก็โอ้ยยยยยย บิ้วเก่งมาก ดูแลแทคแคร์จิงๆ เอาซะเคลิ้มไปเลย จับนิด โดนหน่อย ขนนี้ลุกเลย ไม่ไหวแล้วโว้ยยย ไปอาบน้ำก่อนดีกว่า น้องเขาก็ไม่รอช้าครับถอดเสื้อผ้าเราให้ ไอ้เราก็ถอดให้น้อง บอกเลยแค่แกะกระดุมเสื้อน้องเขาเม็ดแรกนะ สายตามองผ่านกระดุมเม็ดแรกเข้าไป หืมม!!!น้องเอ่ยยย พี่ไม่ไหวแล้ว ถอดเสื้อผ้าเส็ด ก็ไปอาบน้ำกันครับ น้องเขาก็อาบน้ำให้ ถูสบู่ให้ตั้งแต่หัวยันหรรมเลยทีเดียว นัวเนียกันอยู่ในห้องน้ำสักพักใหญ่ๆ พออาบน้ำเส็ดก็มาต่อกันที่เตียงเลยครับ เรียกว่าโอบกันออกมาจากห้องน้ำเลย เป็นเราเองที่อดใจไม่ไหวเปิดฉากลุยก่อนเลย ค่อยๆโอบน้องนอนลง แล้วก็บรรเลงกันเลยครับ เริ่มจากปากแล้วไล่ลงมาที่ซอกคอ ส่วนมือก็จับเข้าไปที่หน้าอกน้องเขาก็เต็มไม้เต็มมือเลย มาพร้อมเสียงครางเสียวๆ

ปากเราก็ไล่ลงมาเรื่อยๆๆๆ ไล่มาจนถึงจุกไฟหน้าน้องเขา โอ้วว!!จุกไฟหน้าสวยทีเดียว แล้วเราก็นอนลงบ้างให้น้องเป็นฝ่ายจู่โจมเราบ้าง น้องก็ไหลไปเรื่อยๆเริ่มใช้ปากจูบที่หัวจุกไฟหน้าเรา ไล่ลงไปที่่สะดือ โอ้ยยย!!น้ำเรานี้เต็มปากอ่าวแล้วครับ(จริงๆมันมารอตั้งแต่ถอดเสื้อผ้าแล้วละ) จากสะดือก็ไหลลงไปถึงจุดนั้นแล้ว โอ้วว!!น้องใช้ทั้งปาก ใช้ทั้งมือเลย ดูดยันไข่ แยกไม่ออกกันเลยว่าเสียงครางในห้องนั้น เสียงน้องรึว่าเสียงเราดังกว่ากัน แข่งกันครางหรอ!!ป่าวคือมันเสียวมาก น้องเอาหน้าอกมาถูของเรา นวดเราไปเรื่อยๆใส่มาเต็มสูบเลย ท่าบอดี้มีมากจริงๆ หลังจากผลัดกันขึ้นลงอยู่นานพร้อมเสียงครางตลอดเวลา ตัวน้องเองก็ขนลุกไปทั้งตัว มีกระตุกตลอดน้องชายเราก็ทนไม่ไหวหลั่งน้ำตาออกมาเต็มปากน้อง โอ้วววว!!! หลังจากเส็ดกิจ เราก็นอนคุยกันสักพัก หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำ น้องเขาก็อาบให้อีกรอบ เราก็นัวเนียในห้องน้ำอีกพักใหญ่ ติดใจหน้าอกน้องจ้าา 34แท้ด้วย เปิดฝักบัวนิดๆแล้วน้องเขาก็เอามือมาจับของเราอีกครั้ง แล้วตัวน้องก็ไล่ลงไปอีกเหมือนเดิมไหลไปตามน้ำที่มาจากฝักบัวเลย แล้วก็ไปพบจุดจบที่เดิมครับในห้องน้ำเลย แล้วน้องก็อาบน้ำให้เรา อาบเส็ดก็มาใส่เสื้อผ้า แล้วก็ลงมาจ้า พอเปิดประตูห้องออกมา อ่าว..เชี้ยย!!!เพื่อนเราก็เปิดออกมาพร้อมกันพอดี ก็ลงมาพร้อมกัน มานั่งข้างล่างสักพักแล้วก็กลับ
ปล...มาพิษณุโลกอีกจะกลับมาแน่นนอน(พึ่งรู้จริงๆว่าร้านแถวบ้านเรามีน้องๆระดับเวิลด์คลาสขนาดนี้)

ให้คะแนนรวมๆนะครับ
ความสวย 8
หุ่น 9
เนื้อตัว 8
ส่วนที่10เต็ม10เลย คือเนื้องาน(ต้องยอมรับเลยครับสุดๆจริงๆ)
mbvc

เอารูปไปชม กันย้อมใจ น้องแอบมาทำ ถ่ายได้แค่นี้ครับ ตัวจริงสวยงามตามทอ้งเรื่อง

น้องานดีแบบนี้ต้องอุดหนุนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2019, 01:11:59 โดย valentine2018 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ส่งการบ้าน น้องทอฝัน นางในฝันของใครหลายๆคน...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มีนาคม 2019, 21:53:54 »

ขอบคุณครับ

• *
Re: ส่งการบ้าน น้องทอฝัน นางในฝันของใครหลายๆคน...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มีนาคม 2019, 00:56:15 »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มีนาคม 2019, 23:20:56 »