-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไยไหม สาวใส น้องใหม่โอกาเนะ  (อ่าน 1896 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
ไยไหม สาวใส น้องใหม่โอกาเนะ
« เมื่อ: 11 มีนาคม 2019, 22:51:06 »

แล้วพี่เฒ่าก็แวะเวียนมาบ้านโอกาเนะอีกรอบ นับว่ามาบ่อยเหมือนกันช่วงหลังๆ
ก็นะ บ้านนี้ ของดี ราคาโดนใจ แถมรอบนี้ได้ข่าวมีน้องใหม่มา 3-4 คน
พี่เฒ่าถูกใจหมด ทั้ง อันดา จียอน และไยไหม แต่สองคนแรกติดจอง
ยังโชคดีที่น้องไยไหม ยังมีเวลาว่างก่อนติดจองลูกค้าอีกท่านอยู่ 1 ชั่วโมง
ไม่งั้นวันนี้พี่เฒ่าคงฟาว์ลแน่ๆ คริคริ

น้องไยไหม สาวน่ารัก ผิวสองสี แต่เนียน ไฟหน้าไม่เล็กไม่ใหญ่ แต่เต็มมือ แน่น
ช่วงล่าง นูนมาก ดันออกมาเป็นหลังเต่า
งานอาบน้ำตามประสามือใหม่ แต่แอบมีประกบหลัง อูววว เต่าชน โหนกได้ใจจริงๆ
หลังจากชำระร่างกายเสร็จ น้องแอบ สปส ให้สักพัก ฝีมือดีเชียวล่ะ
งานนวด ยังต้องฝึกอีกพักใหญ่ ยังไม่ค่อยเป็น แต่ตั้งใจดี
งานบิ้ว บร่ะ ใช้ได้ น้องรุกไล่ ตั้งแต่ซอกคอ แต่เด็ดสุดคือ พอลงไปฟักไข่ น้องล้างตู้เย็นให้ด้วย
อื้อหือ ทำเอาพี่นึกถึงน้องในตำนานของบ้านดังขึ้นมาเลย
พอสักพักน้องก็สเปร์ให้ สลับกับการฟักไข่และล้างตู้เย็น
จากนั้นด้วยความที่พี่เฒ่ากลัวน้องเมื่อยปาก ก็เลยสอนท่าจำลองไปให้
น้องทำได้ดี หัวไว เรียนรู้เร็ว ยิ่งท่าสาหร่ายห่อกล้วยยิ่งฟิน
เพราะน้องเองบดจนอารมณ์ฉ่ำเลย แหมๆ ไข่พี่แฉะหมดละ
และแล้วพี่เฒ่าก็อดใจไม่ไหวไปด้วยเลย .......................................

สรุป สดจริง สเปร์ดี มีล้างตู้เย็น
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

kiDnapp32

• H E L L O `
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ไยไหม สาวใส น้องใหม่โอกาเนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มีนาคม 2019, 23:43:20 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านนนน  เขินนนนนน เขินนนนนน

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: ไยไหม สาวใส น้องใหม่โอกาเนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มีนาคม 2019, 08:36:13 »

ขอบคุณการบ้านคร้าบ  คนนี้ อกเล็ก สเปคพี่เฒ่าเลย.... jljhl jljhl

joevetmed

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มีนาคม 2019, 12:41:00 »

ขอทราบ ค่าใช้จ่ายครับ ระดับ3 จบไหมครับ เท่าไหร่ครับ

rapee

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 มีนาคม 2019, 13:11:25 »

ขอบคุณครับพี่ ว่าจะไปอยู่พอดี

ttkk

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 มีนาคม 2019, 16:57:40 »

สุดจัดปลัดไม่ได้บอก พี่เฒ่ามาบอก ต้องไปถอดเอง

xo12sec

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มีนาคม 2019, 15:50:28 »

ไปมาแล้วครับ แต่หลงทางไม่ถึงร้าน ฮาๆ

Kenzdoanusorn808

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มีนาคม 2019, 13:31:40 »

สุดยอดครับ